ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูลลลลลล

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 23, 2021, 05:13:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dodoza2

เสร็จช่างดำจนได้ขอบคุณมากครับ

rewind99

gootum4676

ต้องหาต้นฉบับมาอ่านแล้วครับ
ตื่นเต้นมากอยากอ่าานอีกมุุมมองของบี

ninja11

ดูบีก็ไม่ธรรมดานะ อาจจะเคยแอยแฟนรึเปล่า

Just Chillin

NTRแรงสุด มีถ่ายวีดิโอไว้ด้วยนะ

pomse

ความรู้สึก การเล่าเรื่องครั้งนี้ เกือบจะตื่นเต้นนะ แต่การบรรยายน่อยไปนิดนึง

Annop Peungchuer

บีนี่ท่าทางจะไม่เบานะ จัดไปทั้ง 2 ช่างแล้วแน่เลย

yoyo251230

only1A

ไม่รู้เริ่มต้นกันยังไง
แต่ตื่นเต้นดี
ใครเริ่มก่อนนะ อยากรู้

jaster ja

บีไม่เบาเลยนะ  แสบใช่เล่นเลย  555 ขอบคุณมากครับ

Chai Mas

ชอบแนวนี้มากครับ อ่านแล้วได้อารมณ์ฟินจริงๆ

@OKEY

เป็นอีกเรื่องที่น่าติดตาม ฉบับก่อนหน้าน่าจะเป็นเรื่องเล่าของบี มาฉบับบนี้ เปลี่ยนมุมมองเป็นแฟน ก็ได้อารมณ์อีกแบบ

sathapanikza [email protected]

เรื่องนี้เคยอ่านแล้ว เป็นแนวntr ตื่นเต้นดีครับ มีอะไรใหลุ้นเสียวตลอด

teerawatc

เนื้อเรื่องดีครับ มีให้ลุ้นตลอด

เรื่องนี้น่าอ่านตรงที่เป็นความพอใจของทั้งพัทและบี

ไม่ได้มีการขืนใจกันทำให้อ่านได้ง่ายๆ เข้ากับบรรยากาศ

แต่บีดูจะเซ็กจัดมากนะครับ  น่าจะมีเหตุผลอะไรที่ทำให้บีเซ็กจัดขนาดนี้

รอติดตามนะครับ

occocc

นี่ผมพลาดอะไรไปเนี่ยต้องไปตามหาอ่านเรื่องก่อนหน้านี้แล้ว