ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชั่วนิจนิรันดร  3  กระแซะน้องแก้วคนงาม

เริ่มโดย wattana2015, มกราคม 12, 2016, 05:57:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wattana2015

ชั่วนิจนิรันดร   BY  Man M.16

ชั่วนิจนิรันดร   ตอนที่  3  กระแซะน้องแก้วคนงาม

นายเอกแฟนหนุ่มตัวดีเผลอฟังเสียงกิจกรรมเข้าจังหวะด้วยความเคลิ้มจนน้องชายลุกเต็มกางเกง น้องแก้วแฟนสาวตนสวยเอง
ก็ไม่ต่างกันนักฟังเสียงสุดวาบหวิว  จนน้ำเริ่มเยิ้มแฉะตรงร่องสาว

" ผัวขา  สุดที่รักของนุชเย็ดแรงๆให้แหกกันไปข้างเลย  อ้า...นุชไม่ไหวแล้ว  ผัวขา.......ขา "
     " ได้เลยเมียจ๋า เราเย็ดกันยันเช้าให้ฟ้าเหลืองกันไปเลย  ฮ่าส์ส.ส..ส...อึบส์ "
     " กรีซซ.ซ..ซ  ผัวขา ตะ ตะ ตะ แตกกก.กก..ก....แล้ว  อาส์ส์ส์..."
     " อย่าพึ่งซิคนสวยของผัว อย่าพึ่งน้ำแตกหมดตัวไปซะก่อนนนน.น...รอผัวววววด้วยยย..ย ซี้ดส์  อ่า "
     " อา...ไม่ไหวแล้วผัวขานุชหวิวๆเหมือนใจจะขาด อาว...."

อยู่นานไป ชักมีแววพระเอกตัวดีของเราจะดีแตกหน้าบ้านสาวเจ้าซะแล้ว ได้ยินเสียงหนังสดในฟิล์มซะปานนั้น คู่รักใหม่เริ่มหูอื้อ
พูดอะไรไม่ออก ก็นั่นแหละประสบการณ์ตรงนี่นะ ที่จริงหนุ่มเอกของเราก็ชอบเรื่องอย่างว่าไม่ใช่น้อย เพียงแต่ว่าอยู่ต่อหน้าแฟนที่เค้า
รักษาฟอร์มมาตลอด...เลยกลัวเสียคน ฮุฮุ  แล้วเราจะดูกันว่าจะทนได้กี่น้ำกัน

เมื่อเริ่มเห็นแววจะแพ้แตกเสียฟอร์มก่อนขึ้นชก หนุ่มเอกตัวดีก็ชวนแฟนสาวคนสวยเข้าบ้านของเธอโดยเร็ว น้องแก้วที่กำลังอยู่ภวังค์
เพราะเสียงสุดสยิว ก็ตกประหม่าหลบหน้าแฟนหนุ่มแทบไม่ทันที่จู่ๆก็ชวนเข้าบ้าน แต่เธอก็รีบตามคู่รักเข้าบ้านแต่โดยดี เพราะได้ยิน
เสียงชวนให้ขาอ่อนทรงตัวไม่ไหวอยู่นานพอแล้ว...

พอปิดประตูบ้านแล้วต่างคนต่างอาย แต่น่าจะคนละแบบแน่ๆ น้องแก้วน่ะอายจริงตามประสาคนไม่เคย แต่นายเอกตัวดีนี่สิ อายเพราะ
กลัวฟิวส์ขาดกับสาวคนรักตามประสาคนทะลึ่ง  555

ท่านชายทั้งหลายครับ ใครที่ไม่เคยมีประสบการณ์อยากอึ้บเต็มที่แต่...กลัวสาวเจ้าไม่เล่นด้วยคงไม่เข้าใจ...สถานการณ์ของ
นายเอกปืนตุงตอนนี้แน่ๆ 55

"

แล้วเธอก็แกะมือคนรักที่กอดเธออยู่ออกและลุกเดินขึ้นไปยังห้องนอนของเธอ  ซึ่งนายเอกก็รีบเดินตามไปติดๆ....

อะแฮ่ม  คงต้องรอลุ้นลีลานายเอกกันต่อไปว่าจะเด็ดดวงหรือไม่  กันในตอนหน้านะครับ
ปล. ฝากรีพลายงามให้กำลังใจกันด้วยนะคร้าบบบบ  ขอบคุณทุกการติดตามครับ 555

.............................................

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kai1957ac

น้องแก้ว ยังรอดตัวตอนนี้ แต่จะทนลูกตื้อได้นานไหน ขอตามต่อไป ครับ

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

acdzee

aaa01

chongza1975

เงามายา หมูไฟบิน

::Thankyou::

9/4/2560

อ้างจาก: เงามายา หมูไฟบิน เมื่อ เมษายน 09, 2017, 11:17:23 หลังเที่ยง
::Shy::
Vector ยอดมนุษย์พลังเหนือโลก : ตอนที่ 22 น้องสาวผมไม่น่าเ-็ดขนาดนั้นหรอก
อ้างจาก: เงามายา หมูไฟบิน เมื่อ เมษายน 09, 2017, 11:32:03 หลังเที่ยง
::Shy::
Vector ยอดมนุษย์พลังเหนือโลก : ตอนที่ 23 อีกโลกหนึ่ง
อ้างจาก: เงามายา หมูไฟบิน เมื่อ มีนาคม 27, 2017, 10:42:37 ก่อนเที่ยง
::Thankyou::
ชั่วนิจนิรันดร  3  กระแซะน้องแก้วคนงาม( 6 เดือน  9/4/2560-9/10/2560 )
มักง่าย emo เปล่า

jackm

ROCKY_BOY

teenoihehe

สายลุย

tirawut

jackalza

พาเข้าห้องแล้ว อย่าปล่อยให้รอดไปนะเฟ้ยยย

mewzira

เนื้อเรื่องแต่ละตอนสั้นจังครับ ตอนสองนึกว่าจะยากได้เห็นผลว่าน้องแก้วจะโดนหรือรอด ก็กลับตัดสั้นซ่ะงั้น ลุ้นต่อไป