ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Young Wife Story [Netorare] : จูน EP.6

เริ่มโดย mikoto2288, ธันวาคม 21, 2017, 03:53:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

สวัสดีค่ะ ชื่อจูนค่ะ ตอนนี้อายุ24ปีแล้ว อาชีพเป็นแม่บ้านFull time แต่งงานมาได้ 2 ปีแล้ว
หลังจากแต่งงาน จูนก็ย้ายมาอยู่บ้านที่พ่อแม่สามีซื้อให้เป็นเรือนหอค่ะ เป็นหมู่บ้านทาวโฮม 2 ชั้น
สามีจูนเป็นเพื่อนสมัยมหาลัย ชื่อบอสค่ะ อายุ25ปี เป็นวิศวกรโรงงาน ไปๆกลับๆ กทม.- ระยอง
ที่บ้านมีน้องหมาอีก 1 ตัว ชื่อเปี๊ยกค่ะ เป็นหมาพันธ์เล็ก แต่ถ้าจะนับสมาชิกในบ้านจริงๆ
ตอนนี้ก็มีพี่ชายสามี ชื่อพี่เบนซ์ อายุ34ปี มาอยู่ด้วยเป็นพักๆ เพราะบ้านพี่เค้ากำลังรีโนเวทอยู่ค่ะ

สมัยที่จูนกลับมากทม. พ่อแม่จูนมาซื้อบ้านๆนึงอยู่ เป็นบ้านทาวเฮ้าส์ในหมู่บ้านเก่าแห่งนึงค่ะ
จูนมีพี่สาวข้างบ้านที่สนิทกันคนนึงชื่อพี่ก้อย พี่เค้าเรียนมหาลัยปี1 ส่วนจูนตอนนั้นเรียนอยู่ ม.5

พี่ก้อยเป็นคนเรียบร้อยค่ะ จัดว่าขาวสวย แต่ไม่ใช่แนวคุณหนู จูนจะชอบข้ามไปนอนเล่นห้องพี่ก้อยบ่อยๆ
จนสามารถเข้าออกบ้านพี่เค้าได้เลย เรียกว่าจูนสนิทกับบ้านนี้ดีเลยค่ะ

บ้านของพี่ก้อยจะอยู่ตรงข้ามบ้านจูน เป็นบ้านหัวมุมถนนค่ะ
ตัวพี่ก้อยเค้าอยู่กับพ่อแม่ และมีน้องชายเล็กๆอีก 1คน
เวลาที่บ้านพี่ก้อยทำกับข้าวอะไร พี่ก้อยก็จะยกมาให้บ้านจูนด้วย
ซึ่งแม่จูนก็ชอบที่จะทำกับข้าวไปให้กลับเช่นกัน

เย็นวันนึงหลังจากจูนเลิกเรียนกลับมา แม่จูนก็ให้จูนยกแกงจืดเต้าหู้ไปให้บ้านพี่ก้อยค่ะ
จูนก็ยกชามข้ามไปบ้านพี่ก้อย พยายามระวังมากเพราะชามมันร้อน แม่ก็ตักมาแทบจะล้น
พอเคาะประตูกระจกบ้านพี่ก้อย ก็ไม่มีคนมาเปิดประตู บ้านชั้นล่างก็มืดด้วย
จูนเลยลองเลื่อนประตูดู ปรากฏว่าเปิดได้ค่ะ เลยถือวิสาสะเข้าไปในบ้านเลย
เพราะชามมันร้อนมาก อยากวางก่อนที่จะทนไม่ไหว

ในบ้านเหมือนจะไม่มีคนอยู่ค่ะ พอวางชามเรียบร้อย จูนก็ได้ยินเสียงแว่วๆมาจากชั้น2ของตัวบ้าน
จูนเลยเดินตามเสียงขึ้นไปดู ว่าใครทำอะไรอยู่ ทำไมไม่มาเปิดประตู

ซึ่งเสียงมันดังลอดออกมาจากห้องพี่ก้อยค่ะ ตอนนั้นจูนรู้แล้วล่ะ ว่าเป็นเสียงพี่ก้อยกำลังโดนเย็ด
แต่ด้วยความอยากค่ะ จูนก็อยากเห็นว่าเวลาพี่ก้อยโดนเย็ด พี่เค้าจะเป็นยังไง

จูนเอามือไปบิดลูกบิดให้เบาที่สุด ปรากฏว่าประตูไม่ได้ล็อคค่ะ จูนค่อยๆแง้มประตูดูภาพภายในห้อง
ก็เห็นผู้ชายคนนึงค่ะ กำลังเย็ดพี่ก้อยอยู่ในท่าโก่งโค้ง ทั้งคู่หันหลังให้จูน
ตัวผู้ชายกำลังเย็ดพี่ก้อยท่าหมา เห็นพี่ก้อยโดนเย็ดหัวโยกอยู่หน้าพี่ผู้ชาย

จูนไม่รู้จักพี่ผู้ชายคนนี้เลยค่ะ แต่ดูจากลักษณะการแต่งตัวแล้วน่าจะเป็นเพื่อนที่มหาลัยของพี่ก้อย
พี่ก้อยใส่ชุดมหาลัยอยู่ค่ะ ส่วนผู้ชายใส่เสื้อเชิ้ดแขนยาว กางเกงไม่ได้ใส่

จูนพยายามแอบดูให้เงียบที่สุดค่ะ รู้สึกเงี่ยนจี๊ดขึ้นสมองเลย ขนลุก ตัวเย็น ใจเต้นแรงไปหมดเลย
แว๊บนึงจูนรู้สึกว่าพี่ผู้ชายเค้าหันมาเห็นจูนนะ แต่ก็ยังเย็ดพี่ก้อยต่อ เห็นเค้าจับเอวพี่ก้อยแล้วซอยหี

พี่ผู้ชายอัดควยใส่หีพี่ก้อยแต่ละครั้งรุนแรงมาก จูนแอบมองด้วยความเสียว
จนต้องค่อยๆล้วงมือลงไปบดหีตัวเอง และแอบมองทั้งคู่เย็ดกัน

พี่ผู้ชายคงสังเกตุเห็นตั้งแต่แรกแล้วว่าจูนแอบมอง จึงเย็ดโชว์เน้นๆ ค่อยๆดึงตัวพี่ก้อยเข้ามาใกล้จูนขึ้นเรื่อยๆแล้วพี่ผู้ชายพูดว่า "เงี่ยนใช่มั๊ยคะ..." แล้วก็หันมามองจูนตรงๆเลยค่ะ
พี่ก้อยตอบพี่ผู้ชายว่า "ค่ะ...เงี่ยนค่ะ..."

จูนตกใจค่ะ แต่ก็ยังยืนบดหีตัวเองต่อด้วยความเงี่ยน อยากรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป

พี่ผู้ชายเค้ามองจูนตั้งแต่หัวจรดเท้าเลย ตอนนั้นจูนใส่เสื้อนักเรียนม.ปลายอยู่ค่ะ
พี่เค้าพูดว่า"ถลกกระโปรงขึ้นอีกสิคะ..." พี่เค้าพูดเหมือนพูดกับพี่ก้อย แต่พี่เค้ามองมาที่จูนตลอดค่ะ

พี่ก้อยดึงกระโปรงตัวเองให้สูงขึ้นเล็กน้อยจนกระโปรงคาที่เอว
ส่วนจูนก็ค่อยๆยกชายกระโปรงตัวเองขึ้น จนเห็นกางเกงในชุ่มน้ำหี

พี่ผู้ชายบอกว่า"ช่วยเกี่ยวหีตัวเองให้พี่ดูหน่อยสิคะ..."
จูนไม่รู้ว่าพี่ก้อยทำตามรึเปล่า แต่จูนเหมือนโดนเวทมนต์เลยค่ะ จูนแยงหีตัวเองอย่างว่าง่ายเลย

พี่ผู้ชายหันมองจูนตลอดเวลา แล้วกระแทกหีพี่ก้องแรงขึ้นเรื่อยๆ พูดว่า"ดีค่ะๆ" แล้วก็เย็ดพี่ก้อยแรงๆ
จนพี่ก้อยร้องครางออกมาดังมาก ครางไม่เป็นภาษาเลย ส่วนจูนก็กัดฟันติ้วหีตัวเองอย่างหมดอายจริงๆค่ะ

พี่ผู้ชายกระทุ้งหีพี่ก้อยติดๆกันหลายครั้ง ก่อนจะกระแทกส่งท้ายจนพี่ก้อยตัวกระเด็นลงไปนอนราบบนเตียง
แล้วพี่ผู้ชายก็ชักถุงยางออก พร้อมๆกับตะโกน"ชอบไหม...อีเหี้ย...อีสัด..." แล้วพ่นน้ำควยลงบนแผ่นหลังของพี่ก้อย
พี่ก้อยตอบเบาๆอย่างหมดแรงว่า"ชอบค่ะ...ชอบค่ะ..."

ตอนนั้นจูนน้ำหีแตกคากางเกงในเลยค่ะ ขานี่ยืนไม่ไหวแล้ว
จนต้องทรุดตัวลงมานั่งกับพื้น แล้วหลบมาแอบเหนื่อยอยู่หลังกำแพงห้องพี่ก้อย

แล้วประตูห้องพี่ก้อยก็เปิดออกมาค่ะ พี่ผู้ชายเค้ามองหน้าจูน แต่จูนกำลังมองควยพี่เค้า มันกำลังชี้หน้าจูนอยู่ค่ะ
ควยพี่เค้ามันเลื่อมไปด้วยน้ำควย จูนเห็นควยของพี่เค้าแดงก่ำเลอะน้ำว่าวเต็มไปหมด
พี่เค้าจับหัวจูน กดใส่ควยของพี่เค้า จูนก็อ้าปากจับควยเข้าไปเต็มกระพุ้งแก้มเลยค่ะ

แล้วพี่เค้าก็กระทุ้งควยใส่ปาก จูนรู้สึกว่าน้ำควยของพี่เค้ากลิ่นแรงมาก
ควยพี่เค้ากดลึก แล้วแช่ลงไปเกือบถึงลำคอของจูน จนจูนเกือบจะอ้วกออกมา
จูนต้องกลั้นสำลักตัวเอง เพราะกลัวพี่ก้อยได้ยิน ก่อนจะเลียควยให้พี่เค้าจนสะอาด

แล้วพี่ผู้ชายเค้าก็กลับเข้าห้องพี่ก้อยไป ปล่อยจูนให้นั่งงงอยู่ตรงนั้น
สักพักจูนก็เดินลงมาข้างล่าง เก็บชามแกงจืด แล้วข้ามกลับมาบ้านค่ะ

หลังจากวันนั้นจูนก็ไปหาพี่ก้อยอีก แอบลองถามพี่ก้อยว่ามีแฟนรึยัง
พี่ก้อยก็หัวเราะๆ บอกว่ามีแล้ว เพิ่งคบกับรุ่นพี่ที่คณะ จูนก็เลยลองถามว่าเป็นไงบ้าง
พี่ก้อยก็บอกว่าเค้าชื่อพี่เอ๊กซ์ อยู่ปี4แล้ว เพิ่งคบกันได้เดือนนึงเอง
แต่พี่อ๊กซ์เค้าดีมาก เป็นสุภาพบุรุษมากๆเลย

จูนก็เลยคิด เป็นสุภาพบุรษมากๆ... กระทุ้งควยเข้าคอจนจูนแทบอ้วก...

หลังจากนั้นจูนก็เข้าสู้ช่วงใกล้สอบ เลยไม่ค่อยได้ไปบ้านพี่ก้อยอีก
จนทีหลังรู้มาจากแม่ของจูน ว่าพี่ก้อยออกจากมหาลัยแล้วเพราะท้อง แล้วตัวคนที่ทำท้องไม่รับด้วย

จูนไม่กล้าไปคุยเล่นกับพี่ก้อยอีก เต็มที่ก็แค่ทักทายกันเวลาเจอหน้า
เห็นพี่ก้อยเล่นกับเด็กเล็กๆคนนึงหน้าตาน่ารักมาก จูนก็คิดว่าชีวิตพี่เค้าคงโอเคขึ้นแล้ว

แต่หลังจากจูนแต่งงานกับสามี จูนก็ได้ยินข่าวของพี่ก้อยว่าไปเป็นหมอนวดที่เกาหลี
ทิ้งลูกไว้กับพ่อแม่ ไม่ค่อยกลับมาดูแล จนกระทั้งวันนึงที่จูนไปเดินห้าง แล้วมีคนเรียกจูน

พอจูนหันไปเห็นผู้หญิงคนนึง อ้วนๆหัวทองมาเลย หน้าตาดูรู้เลยว่าเคยสวยมาก่อน
เค้ามาถามว่าจูนเป็นไงบ้าง จูนก็ได้แต่เออๆออๆไป คือตอนนั้นจำไม่ได้จริงๆ คิดว่าเป็นรุ่นพี่ของสามีที่มางานแต่ง
จนพี่เค้าพูดชื่อตัวเองขึ้นมาว่า"ก้อย" ถึงทำให้จูนจำได้ว่าเป็นพี่ก้อย พี่ข้างบ้านจูนสมัยเด็ก

คุยกันได้สักพักก็ร่ำลากัน จูนไม่กล้าถามหรอกค่ะว่าตอนนี้ชีวิตพี่ก้อยเป็นอย่างไร
ไม่กล้าถามถึงลูก ถึงพ่อแม่หรือน้องพี่ก้อยเลย

จูนรู้สึกเศร้ามากที่ชีวิตคนๆนึงต้องมาดับลง เพราะผู้ชายคนนึงที่เคยเอาควยเย็ดปากจูนมาก่อน

-------------------------------------------------------------------------------------------------------

ต้องขอโทษด้วยที่ลงไม่ครบ พอดีลงวินโดว์ใหม่แล้วกู้กลับมาได้แค่นี้ครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

johnywalker

::Ajark:: ทำไมยอมเขาง่ายแต่แรกเลยล่ะจูน

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

ruby alvarado

รู้จักสนุก  แต่ไม่รู้จักป้องกัน

eka1325

ยังโชคดี จูนไม่โดนจัดหนัก ท้องไปด้วย ต้องรู้จักป้องกันดีที่สุด

tantawanjames

โชคดีที่จูนไม่โดนไปด้วย รอดไป

johnywalker

เด็กเรียนส่วนใหญ่จะเป็นแบบนี้แหละ
รู้ไม่เท่าทันเหลี่ยมผู้ชาย ไม่รู้จักป้องกัน
เกิดอะไรขึ้นมาก็ท้องไม่มีพ่อ
จะไม่เหมือนเด็กที่ร่านมาก่อน พวกนี้ป้องกันตัวดี
ไม่มีป่อง ภูมิต้านทานมันต่างกัน

hanabombam

ใส่ถุงพลาดเลย สงสัยต้องกินยาคุมร่วมด้วย กันเหนียว

softdrink57

เรื่องนี้เรียบๆ แต่แอบลุ้น

ขอบคุณครับ  ::DookDig::

breakskyp

ขอบคุณมากครับ โชคดีที่ยังไม่เป็นอะไร

Against01

จูนก็ยังดีนะที่ไม่ท้องไปด้วย 

Suchart Thanee

รักสนุกแต่ตัองป้องกันนะจูน จะได้สนุกได้เรื่อยๆ