ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขุนศึกตระกูลหยง ตอน 5 (เจ้คนเล็กตกบ่วง)

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 23, 2020, 07:14:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

หลังจากเจ้หงส์คนสวยได้สัมผัสรสเย็ดจากน้องชายอ้วนดำของเธอจนน้ำหีแตกต่อเนื่องสองรอบติด เธอติดใจมาก และในคืนนั้นหลังจากมื้อเย็นของการรับทานอาหารมี เจ้หลิววัย 18 ที่กลับจากม.มาร่วงวงกินข้าว หยู่ต้องรอทุกคนทานเสร็จเพราะนิคือหน้าที่ของมันคือ การล้างจานแต่วันนี้ไม่ได้ล้างคนเดียวมีเจ้หงส์มายืนประกบ ส่วนหลิวก็รีบอาบน้ำโดยไม่ได้สนใจอะไร ระหว่างนั้นเจ้หงส์ผู้ไฟแรงเดินมาเกาะกุมดุ้นควยผัวรักคนแรกของเธอ "อ้วนจ๋าคืนนี้ถ้าใยหลิวนอนแล้วอ้วนต้องเย็ดมาเยสเจ้นะ" "ครับๆ" ทั้งคู่คุยกันอย่างเบาเสียง เพราะกลัวหลิวที่อยู่ห้องน้ำที่ติดกับห้องครัวได้ยิน "เจ้หงส์ผมอยากลองที่สระว่ายน้ำหลังบ้านครับ" "ได้สิอ้วนจ๋าจะที่ไหนตรงไหนเจ้ก็พร้อมดีเลยเจ้พึ่งซื้อบีกินนี่มาใหม่สีแดงมาเย็ดเจ้ในชุดนั้นเลยอูยยเสียวจังแค่คิดนะ" "ครับผมก็เสียวครับ เดี๋ยวเจอกันครับเจ้"
คืนนั้นกว่าสาวหลิวจะหยุดซ้อมไวโอลินก็ปาเข้าไปห้าทุ่ม กว่าจะปิดไฟห้องนอนก็ล่อเจ้าไปเที่ยงคืน ก่อนคู่พี่น้องสุดเงี่ยนจะย่องมาเจอกันที่สระน้ำตอนเที่ยงคืนครึ่ง ทั้งสองดูหน้าต่างห้องหลิวจนแน่ใจว่าไม่เปิดอยู่เลย เริ่มบรรเลงเพลงเย็ดด้วยการแก้ผ้าดูปากกันที่ริมสระน้ำสีฟ้า หงส์อยู่ในชุดว่าน้ำสีแดงเพลิงขอบตัดสีขาวสวยสด มันไม่สามารถปิดโคกหีที่บวมเป่งเพราะโดนควยหยู่ดันจนบวมช้ำตอนบ่าย ส่วยหยู่ก็เปลือยร่างอ้วนให้พี่สาวรูดควยใหญ่งอเล่นแบบสนุกมือ ไม่รู้ว่าเวรกรรมอะไรบรรดาล อยู่มือถือของหลิวก็ดันไปเด้งอินสตาร์แกรม ของดาราเกาหลีคนโปรดจองเธอเด้งขึ้นมา ทำให้หลิวที่หลับไปพักหนึ่งตื่นขึ้นมา เธอนั้นเล่นมือถือก่อนส่งข่าวนักร้องเคป๊อปขวัญใจเธอที่จะมาเมืองไทยไปอวดเพื่อนๆ หลิวเดินไปเรื่อยจนถึงริมหน้าต่างจ้องจอมือถือแต่สายตากับเหลือบไปเจอสายน้ำในสระไหวอย่างแรง ใช่แล้วไอ้หยู่และเจ้หงส์บรรเลงเพลงรักกันอยู่ในสระ เจ้หงส์จับบรรไดขอบสระไอ้หยู่หรือจับสะโพกผายเด้าจนน้ำในสระสั่นไหวเป็นเกรียวคลื่น (ตายแล้วนิเจ้หงส์ทำแบบนี้กับไอ้อ้วนหรือ ไหนบอกว่าเกลียดมันไง) เธอคิดในใจขณะที่รีบพาตัวเองจากบานกระจกหลังห้องออกมาดูภาพเงาสลั่วของพี่น้องร่วมเย็ดกันอย่างเมามันส์ ภาพนั้นยิ่งทำให้นักศึกษาดุริยางสุดสวยเกิดอารมณ์ จนต้องใช้มือสอดผ่านขอบยางยืดกางเกงขาสั้นและกกน.สีเขียวอ่อน แล้วใช้ปลายนิ้วช่วยตัวเองตาม เจ้หงส์และนายหยู่ตัวแสบ "โอวววอ้วนจ๋าแรงๆเลยเจ้จะออกอีกแล้วโอวววอูยยมันรูหีเจ้จังโอวววโอ้ย" "ผมก็มันควยเจ้เย็ดในน้ำมันส์ควยผมจังวันหลังไม่มีใครอยู่เรามาเย็ดกันที่นินะ" "อูยยยได้จะโอวววอ้วนจะเย็ดพี่ที่ไหนพี่จะแหกหีให้เย็ดสุดๆเลยโอววๆเยี่ยมโอวววโอวววอ๊ากๆๆๆเจ้แตกแล้วมันหีหลายยยหยู่จ๋าผัวเจ้...ซี๊ด" ไอ้หยู่ไม่ตอบได้แต่เกรงควยกลัวน้ำแตกมันสำเร็จขั้นที่2 หมุนเอวสองรอบก่อนดันควยงอพรวดๆทำเป็นจังหวะต่อเนื่อง แต่ที่น่าสงสารคือสาวอารมณ์เงี่ยนด้านบนข้างห้องไอ้หยู่ที่ล้วงควักหีคลึงเต้าตัวเองอยู่ชานระเบียงแบบเดี่ยวดาย...(จบตอนที่5 เพื่อนๆว่าเจ้หลิวควรขึ้นเองหรือให้หยู่ข่มขืนครับ)

avena

จังหวะนี้ต้องให้เจ้หงส์ทำหน้าที่เมียที่ดี พาเจ้หลิวมาเสริฟให้นายอ้วนแล้วครับ ::Evil::

cides

aunkung0111

Alligator

เจ้หลิวถูกกระตุ้นอารมณ์แบบนี้คงให้ไอ้หยูจับกดแบบสมยอมครับ

BłäčkMäñ_60

อยากให้หลิวร่านจนไปขึ้นเจ้าอ้วนเองดีกว่าค้าบ เจ้าอ้วนจะไม่ต้องเหนื่อย

SNGOT

Noproblemman

มาถึงขั้นนี้แล้วเจ้หงส์ต้องลองขึ้นขย่มดูบ้าง
จะได้ประหยัดแรงไอ้อ้วน
เผื่อจะยืนระยะได้นานขึ้น
ขอบคุณครับ

fantastica

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะความเงี่ยนของเจ้หงส์ที่ตามใจน้องหยูยอมมาให้ซั่มในสระ ก็เลยโดนเจ้หลิวของน้องหยูมาเห็นโดยบังเอิญจนเกิดอารมณ์เงี่ยนต้องช่วยตัวเอง แบบนี้ต้องให้เจ้หลิวขึ้นคล่อมน้องหยูซะให้เข็ด....5555

gfthebc

เจ้หลิว​ขึ้น​เองน่าจะ​สวยงาม​กว่า​ครับ​

haelonn

เจ้หลิวอ่อยไอ้อ้วนจนหื่นล่อให้ไล่ตามไปในที่เอากันสะดวก

swss2511

dopant

ไอ้อ้วนนี่ลีลาสุดยอด  ก็ต้องให้ไอ้อ้วนปล่ำซิถึงจะอารมณ์

633sqd

ยังไม่พ้นรันอินเลย หลิวมาจัดการเองเหอะ