ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Hitozuma DeliHeal Appli แอพสั่งเมีย(คนอื่น) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 02, 2020, 10:01:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ พฤษภาคม 02, 2020, 05:38:55 หลังเที่ยง
พอได้คนแรก ต่อไปได้ตั้งฮาเร็มแน่
น่าจะต่ออีกนิดว่าเป็นไงหลังจากไม่มี app แล้ว

st789

ven4586

แอปเเบบนี้คือดีจัดเมียคนอื่นรัวๆไม่ผิดเพราะเขามาหาเองอีกก
ไอหยานี้มันแอปติดต่อผญกลายเป็นของเล่นหมมดเมืองละทีนี้

microwave

แอปแบบนี้มีโหลดที่ไหนว่ะ อยากได้มั้ง
น่าจะมี4/1 แห้งแน่มึง
ลายเส้นสวยดี ชอบมากแนวนี้เนี่ย

โดนพี่แว่นต่อรึป่าวเนี่ยแบบนี้

my-boobs

แอปในฝันเลย มีทำเควสอย่างกะเล่นเกมด้วย เล่นเมียชาวบ้านNTRรัวๆนี่มันส์มาก

*สามคนหลังนีพีคทุกคน ทั้งเล่นตูด ชอบโชว์ ชอบซาดิสม์ อยากได้บ้างแฮะ เป็นฮาเร็มเลย

Yanman

ถ้ามีแอปแบบนี้ ไม่อยากจะคิดเลยนะครับ แค่มาอ่านยังหื่นนี้เลยครับผม

ampolza02

เป็น APP โคตรดี ถ้ามีจริง เล่นกับแฟนชาวบ้าน ได้อิสระ วันละครั้งก็คุ้ม

อ่านจบแล้วน่าจะมีภาคต่อนะ เนื้อเรื่องยังทำได้อีกหลายตอนเลย  ::Hmmm::

Aries Gold

อาทิตย์ใหนไม่ได้ดู เหมือนจะเป็นไข้. ไม่สบาย กระสับกระส่าย. ไตพิการอาหารไม่ย่อย

siwapol55

เป็นแอปที่ดูมีประโยชน์มาก ควรพัฒนาแจกคนทั่วไป
ขอบคุณมากครับ
มีคนได้รับสืบทอดแอปไปซะแล้ว แต่ก็แลกมาด้วยความทรมานใจไม่น้อยเลย

mnopqrst

มีแอปแบบนี้คงจะดีน่าดู คงได้แต่รอให้แอปเด้งขึ้นมาในโทรศัพท์5555

bondinlove

ถ้ามี app แบบนี้นะวันๆไม่ต้องทำอะไรเลยสั่งเมียชาวบ้านอย่างเดียวเลย

bondinlove

อ้างจาก: bondinlove เมื่อ พฤษภาคม 19, 2020, 08:21:23 หลังเที่ยง
ถ้ามี app แบบนี้นะวันๆไม่ต้องทำอะไรเลยสั่งเมียชาวบ้านอย่างเดียวเลย
5คนยังไม่พอกะจะรวบทั้งเมืองเลย

bomberwing

ถ้ามีแอปแบบนี้ก็ดีซินะ จะได้หาใหม่ได้ตลอดเวลา

crazy27

แอพดีๆงี้น่ามีจริงๆ จะกดเรียกไม่ซ้ำหน้าเลย