ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของนายโทน - แฟนฉัน - ตอนที่ 6

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 25, 2021, 10:45:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iscore

ขอบคุณครับ ถ้าถามว่าคนรวยนิสัยดีก็น่าจะเป็น พี่แมน พ่อพี่แมน แม่พี่แมน พี่หมิวแต่พี่หมิวนี้ก็คงจะดีนะแถมชอบเทพโทนด้วย
#อันนี้ตอนอยู่ มัธยม นึกว่าเรียน ปตรี แล้วยังไม่เจอพี่แมน พี่หมิว แต่น้องดรีมคงมีใจให้เทพโทนแน่เลย

gusjung111

pui10000

tanachai

โทนเปลี่ยนใจเรื่องดูแลทีมดรัมเมเยอร์แล้ว

winnythepooh

แล้วโทนได้เจอน้องดรีมตอนโตอีกมั้ยครับ

baitong haha

Au Nanma

บางคนทั้งชีวิตก็ไม่เจอคนรวยที่เป็นคนดีก็มีนะครับ

Korn Phawat

solid17

eternal6969

นิสัยแม่ของดรีมน่าเกลียดเกินไป แต่ก็ธรรมชาติของคนประเภทนี้แหละนะ

Pooh

txxt30

น่าจะหาคนดูแลดรีมแทนได้ไม่ยาก แต่ดรีมและพ่อของดรีมจะยอมหรือเปล่านะ

Chan_Som

คนที่ชอบดูถูกคนทั้งที่บางที่ก็มาจากคนจนๆ แต่พอมีก็ลืมกำพืด เจอมาบ่อย น่าเห็นใจพระเอกเราจริงๆ เจอแบบนี้ผมก็ขอบายเหมือนกัน  ::Angry::