ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Your Sis Isn’t Good For Me เป็นได้แค่เพื่อน(นอน) แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 05, 2020, 06:32:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ต้องขอโทษท่านKater ด้วยนะครับ เรื่องนี้ดันแปลซ้ำ (หาแล้วไม่เจอ นึกว่าไม่มีคนแปล)

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

งานนี้เพื่อนเอ้ยเอ็งได้พี่เขยแน่นอนแล้ว....เริ่มสงสัยว่า ทำไมเวลานอนนางใส่เหมือนตะไม่ใส่อะไรเลย หรือเป็นแค่รสนิยมเท่านั้น

ตั้งใจมากกกกกก

niceanglev

นี่ขนาดไม่ไหวแล้วนะ ยังมีเข้าไปหาตอนนอนอีก

Edit 555 หลับแทนเลย โดนรีดน้ำหมดตัวไปอีก

sutee seechart

จริงๆพี่สาวแกล้งหลับ
แค่ลองเปลี่ยนจากรุกเป็นรับบ้าง

ว่าแล้วเจ๊จัดการทุกอย่างได้เองหมด

yopern

ถึงร่างกายไม่ไหว แต่ใจน่ะมันอยากเอาตลอดนั่นแหละ

edit เจอของถูกใจเข้าไปฟินน์สุดๆ

MooOon

จากที่ดู ผมเดาว่านางเอก เเค่ซึนมากกว่า ตอนเเรกอาจทำเเค่สนุก

เเต่ระดับนางจะไม่มีคนมาชอบเลยหรอ เเต่ก็ยังทำกับพระเอก เเถม

หน้าล่าสุดใส่ชุดมาเเบบนี้กะยั่วพระเอกสุด 555+ คิดว่าไม่รอด

ใครไม่รอด? เเน่นอน พระเอกไง โดนจับกด เดาว่าตอนจบคบกัน

เปิดเผยต่อเพื่อนพระเอกหรือก็คือน้องชายนางเอกละมั้ง

-------------------------------------------------------

เรื่องนี้เหมือนผมคุ้นๆว่าเคยลองกลับไปดู เหมือนมีคนแปลนะ เเต่

ไม่ได้แปลเหมือนท่านเลยได้อีกอารมอีกเเบบ ผมสงสัยตอนท้ายอะครับ

ที่เห็นแปลของเก่า เห็นทางนางเอก บอกว่า "ให้พระเอกมันหลับเถอะ

เพราะเมื่อคืนทำกันสว่าง"  เห็นบอกตรงๆกับน้องด้วยว่าที่ "ชอบล้อนางว่าจะไม่มีเเฟน

ฉันเลยจับเพื่อนเเกมาเป็นผัวเเล้วนะ คงไม่ต้องขึ่นคานเเล้ว" ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านครับ

ชอบลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้มากๆ ^^

อ้าวเหรอ มีคนแปลแล้วเหรอ หาไม่เจอนะเนี่ย ต้องขออภัยด้วย

อย่าเลยท่าน แปลอะดีเเล้ว มันได้หลายอารม ของท่านอ่านเเล้วก็สนุกไปอีกเเบบ อย่าไปคิดมากเลยครับ

ท่านแปลให้อ่าน ผมก็มีความสุขเเค่ไหนเเล้ว 555+ ขอเเนวนี้อีกเยอะๆนะครับ ช่วงนี้ ntr กระเเสมาเเรงเกินจนเบื่อ

kenata

เหอ เหอ ดันไปแซว แบบนี้ เจ๊เลย ใส่ชุดนอน ไม่ได้นอน มายั่วแทน เลย 555+

edit : เจ๊ จงใจ ใส่ ยั่ว จริงๆ ด้วย ว่าแต่จัด ยันสว่าง เลยเปล่าน่ะ ฟ้าเหลือง เชียว

::Dribbling::

vincentzx202

สุดท้ายพี่สาวต้องเป้นแฟนแน่ เล่นใส่เกงในล่อตะเข้ไว้รอ

vincentzx202

สุดท้ายพี่สาวต้องเป้นแฟนแน่ เล่นใส่เกงในล่อตะเข้ไว้รอ

หุวนึกว่าจะพัฒนาต่อ เศร้าเลย

Aoshisun

หาว่าใส่กางเกงในลายเรียบๆ แต่ฟาดเรียบนะจ้ะ นี่อุตส่าหาแบบเซ็กซี่มาใส่นอนยั่วเลยนะเนี่ย (ตั้งใจป่าวหว่าาา) คิดว่าเป็นสาวซึนครับสุดท้ายยอมเป็นแฟน

nowhereman

ริสะใส่ชุดนอนไม่ได้นอน มานอนรอแน่ๆ  ตอนจบพระเอก?คงห้ามใจไม่ไหวขึ้นคร่อมน้ำแตกตามท้องเรื่อง

เล่นทั้งคืนยันเช้า งานนี้ฟ้าเหลืองแน่ๆ 555

ืnamnan609

เปลี่ยนจากเพื่อนมาเป็นพี่เขยเพื่อนแน่ๆ ::HoHo::

แตกในถึงเช้างานนี้เป็นพี่เขยต่อแน่ๆ ::YehYeh::

nakchakun

สาวเจ้าก็เหมือนขี้เล่นแต่ดูลึกๆแล้วชอบนายนี่แน่นอน ตอนท้ายได้เป็นแฟนแน่ๆเลยชัวๆ  ::Dribbling::

best0011

นอนหลับแล้วแต่งชุดแบบนี้เป็นใครก็จัดคับ   ::Evil:: ::Evil::

Edit: คิดว่าจะแนวลักหลับ  ดันกลายเป็นแนวสนุกร่วมสะงั้น แต่ก็ชอบแล้ว ยสตน. คับผ๊มมม ::Shower:: :

flukehaha

แหมพี่สาวเพื่อนโคตรเซ็กแบบนี้ใครจะไม่หลงจะจบแบบของเล่นของพี่สาวไหมนะ ::Beggar::
***ไม่เหลือโดนจับเป็นของเล่นแล้ว
Manchester United Football Club
We are Red Army