ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Makinosaka Shinichi] Aimai Kankei : สัมพันธ์ที่บิดเบือน

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 28, 2020, 02:13:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ขุดเอาเรื่องที่เคยแปลลงที่อื่นมาโพสครับ เก่าเอาการแต่คิดว่ายังไม่เคยมีใครแปลไทยหรือ Eng นะ

คิดเล่นๆ : นางเอกชื่อฮานะ (花 ดอกไม้) = น้องดอก...ไม้ เลยมีดอกไม้ติดหัวใช่มั้ยนี่?

ผลงานอื่นๆ ของ Makinosaka Shinichi
Koryouriya Sai : ร้านนี้มีรัก
Mou Sukoshi Sekkyokuteki ni : ขอกล้าขึ้นมาอีกนิด
Sapphiret no Kamen : หน้ากากมายา
DokiDoki Body Wall : กำแพงมิอาจกั้น
Itazura Saiminjutsu : สะกดจิตพิชิตใจ
Futari Dake no Island : เกาะของสองเรา

jittipat

จบสวยๆแบบนี้ ก็เยียวยาได้ดีเหมือนกัน

nowhereman

จากแย่งรุ่นพี่กันกลายเป็นแบ่งรุ่นพี่กันแทนซะงั้น  งานนี้พระเอกเราคุ้มสุดๆ 555

Mumei Otoko

ตอนแรกปฏิเสธไม่ได้คบกัน แป๊บเดียวมาเห็นตอนจูบกัน... โคตรช็อค  ::Suffocate::

จากแย่งกันมาจบที่แบ่งกันซะงั้น  แต่จบแบบฮาเร็มแฮปปี้กันหมดได้ก็ดี ::Bloody::

yopern

แฮปปี้ทั้งสองคนคือสาวสองคนนะ ส่วนหนึ่งชายต่อๆไปจะแฮปปี้หรือเปล่ายังไม่แน่ใจ

niceanglev

2 หอยประกบกันแบบนี้ พระเอกน้ำหมดตัวแน่นอนงานนี้

nakchakun

MooOon

ขอบคุณมากๆครับ เคยเห็นเรื่องนี้ใน raw เเล้ว เเต่ไม่เห็นมีคนแปล

ได้อ่านเเบบแปลเเล้วฟินมาก อยากให้โลกจริง จบได้ทั้ง2คนนะ เด็ด

เเตกต่างกัน ทั้ง2เเบบ คนตัวเล็กก็น่ารัก สาวเเว่นก็ เเอบดูร่านๆด้วย 555+

นี่คนวาดคนเดียวกับเรื่อง เซ็ก เฟรนหรือป่าว เห็นตอนที่ 3 ออกมาละ

เอาตรงๆ โครตสงสาร เเฟนนางเอกเรื่องนั้นเรื่อง โดน เนิฟ จู๋ โครต เล็ก

คนวาดเเม่งโครต อคติ 555+

ผมก็ไม่รู้ทำไมเรื่องนั้นวาดไปวาดมาเล่มหลังๆ สเกลขนาดเพี้ยน
เหมือนเพื่อนพระเอกจะเล็กลงเรื่อยๆ จาก "เล็กนิดหน่อย" เหลือ "เท่าดินสอ" (555)

ตรงๆ คือผมเข้าใจเเหละ ว่าจะโดน ntr เเต่คือ กะไม่ให้ เเฟนนางเอกมีอะไรดี สู้พระเอกหน่อยหรอ

คือนิสัยก็เเย่อยู่เเล้ว ไอ้นั่นดันเล็กอีก เอาจริง อยากให้จบเเบบ นางเอก บอกตรงๆไปเลยว่าจะเลิกกับเเฟน

คือกลัวจบเเบบ สุดท้าย นางเอกก็ไปเเต่งงานกับเเฟน เเต่นางเอกก็เเอบมาเล่นเสียวกับพระเอกนี่เเหละ -*-

bigboy001

::Thinking::  นางเอก 2 คนนี่ชอบรุมกินโต๊ะพระเอกซะจริงๆ สงสัยต้องไปหาเพื่อนมาร่วมด้วยช่วยกันเยสซะแล้ว 555+ ::DookDig::

ipor

kckungz

กลายเป็น threesome ไปเฉย แต่ก็ดีกว่ามาแนวปวดตับแฮะ พนะเอกสบายตัวเลย ควบ2

CoolNook Thangsakul

โชคดีแท้ นางทั้งสองรวมแรวรวมใจกันรีดน้ำพระเอกแบบนี้

d_arker

มีคนหยิบงานของอ.Makinosaka Shinichiมาแปลด้วยแฮะ

ชอบสีหน้าท่าทางที่อ.ท่านนี้วาดนะ น่ารักดี (แม้อนาโตมี่แกจะออกเวอร์ไป) แต่งานส่วนใหญ่จะเป็นวนิลาน่ารักๆ

เห็นตอนนี้อ.แกออกซีรีย์ใหม่เรื่องSexFriendอยู่ แต่ชอบไม่มากเท่างานเก่าๆของเค้าเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า