ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักในวัยรุ่น ตอน 3

เริ่มโดย ckaii, พฤษภาคม 08, 2019, 06:23:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

YOGI02

อิอิ แบมโดนล้างหน้าไก่แต่เช้าแน่นอนเลย

Boomm

แบมตัวเล็กๆ แต่สู้ไม่ถอยเลยวุ้ย
สงสัยช่วงล่างคงจะแกร่งกว่าสาวๆ คนอื่น

feedmillman

kokkum

nujane_dude

สงสัยว่าน้องแบมจะมีแววขาดเรียน โดนจัดแต่เช้าเลย

naitoom

เป็นเพราะมีแฟนหนุ่มแบบนี้หรือเปล่า ถึงผลักดันให้แบมๆไปชอบตีฉิ่งแทน แล้วมีอะไรๆกับพลอย

leo_attack

ตอนสองสับบทบ่อยไปหน่อยนะครับ ถ้าลดลงได้จะอารมณ์ต่อเนื่องขึ้นอีกเยอะเลย

chaiya88

ชอบมากครับเรื่องแนวนี้ ขอยาวๆนะครับ

springer95

เช้าๆสมัยหนุ่มๆ แข็งเพราะเลือดลมดีตลอด แต่ตอนนี้ เช้าๆแข็งเพราะ ปวดฉี่  ::Crying::

วิเชียร เขาหลวง

เพื่อนรักจัดหนักจนสว่างไปเลย

huge_jackman

หนุ่มมอดไฟ

วัยรุ่นแรงดีไม่มีถอยเอาบ่อยใด้ตามใจนึก​ อยากรู้อยากลอง

zaaar65

แบม. ต้องล้างหน้าไก่ก่อนนะทุกเช้า

masterevans

sstk012

ตื่นเช้ามาก็จะล้างหน้าไก่ อิจฉาวัยรุ่นจริงๆแรงดีไม่มีตก น้องแบมมีขาดเรียนแน่ๆวันนี้555