ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กมอสามกับค_ยคนงานครับ

เริ่มโดย xonly-172, กุมภาพันธ์ 13, 2014, 05:04:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-172

ขอเล่าเลยนะครับ พอดีผมเป็นเพื่อนบ้านของเด็กมอสามคนนี้ น้องคนนี้เขาชื่อหวาน อายุสิบห้า หน้าตาใสน่ารัก ผิวขาว นมใหญ่เกินตัวครับ ข้างบ้านน้องเขามีการก่อสร้างบ้านอยู่ก็จะมีพวกคนงานที่มาจากต่างจังหวัดมาทำงานกันนี่แหละครับ แต่ล่ะคนหน้าโหดๆทั้งนั้นเลย วันนั้นหวานอยู่บ้านคนเดียวแต่เปิดประตูบ้านไว้ การแต่งตัวของหวานก็ เสื้อวายเดี่ยวสีขาวรัดรูป ผ้าบางๆ และที่สำคัญครับ โนบรา กางเกงขาสั้น ส่วนผมก็ยืนแอบดูหวานอยู่ที่สนามหน้าบ้านอยู่เหมือนกัน เพราะผมก็แอบคิดอยากมีอะไรกะหวานมานานแล้ว ทันใดนั้นเองคนงานสามคนก็เดินเข้ามาในบ้านหวานครับ ผมก็ตกใจว่าเข้ามาทำไม ยิ่งทำให้ผมยิ่งต้องแอบดูเข้าไปใหญ่ ปรากฏว่า คนงานทั้งสามเดินเขาไปจับตัวหวานครับ มันบอกหวานว่า วันนี้แต่ตัวเซ็กซี่ดีจังเลยนะน้อง อยากยั่วพวกพี่ๆหรอ หวานก็มีท่าทางขัดขืนนิดหน่อย และแล้ว คนงานทั้งสามก็ได้รูปขึงพืดหวาน คนนึงจับแขน คนนึงจับขา อีกคนนึงก็เลียหัวนมหวาน (เลียในขณะที่หวานยังใส่เสื้ออยู่นะครับ) หวานก็ร้องครวญคราง ผมดูอยู่ควยก็แข็งขึ้นมาทันทีทันใด ผมตัดสินใจเข้าไปในบ้านน้องหวานเลยครับ พอเข้าไป ไอ้คนงานมันก็ถามว่า มึงเป็นใคร เข้ามาไม ผมก็เลยบอกไปเลยตามเลยครับว่าผมอยากร่วมวงกับพี่ๆด้วย หวานทำหน้าตกใจครับ และแล้ว ผมก็เดินตรงเข้าไปถอดกางเกงขาสั้นของหวาน ค่อยๆดึงลงมา ตอนนั้น หวานใส่กางเกงในสีขาวครับ ผ้าฝ้ายบางๆ เห็นไปถึงขนหมอยอันดกดำเลย ไอ้คนงานมันก็บอกกับผมว่า เห้ยๆน้องๆ เลยที่เป้ากางเกงในของอีนี่สิ ผมไม่รีบรอช้าครับ ผมบรรจงลงลิ้นเลียลงไปที่เป้ากางเกงในจนแฉะ คนงานมันก็บอกให้แหวกกางเกงในออกมา มันจะเอาควยของมันสอดเข้าไปในหีของน้องหวาน ผมก็ต้องทำตามมันครับ พอผมแหวกให้ มันเอาควยของมันแทงตรงเข้าไปในหีอันแดงฉ่ำของหวาน น้องหวานร้องครางอย่างน่าสงสารเพราะคนงานอีกคนก็เลียหัวนมอยู่ อีกคนก็ยื่นควยมันให้หวานอม ส่วนผมมันให้ผมยืนดูแล้วก็ชักว่าวเอาครับ ผมบอกตรงๆเลยนะว่า ตอนที่ผมดูหวานกำลังโดนเย็ด ผมเสียวมาก แล้วไอ้คนงาน มันก็ผลัดกันเย็ดครับ วนไปให้ครบทุกคน แต่ล่ะรอบ แตกนอกบ้างแตกในบ้าง พอพวกมันเย็ดกันเสร็จ มันก็ให้ผมเย็ดเป็นคนสุดท้าย ผมบอกหวานว่า พี่ขอเย็ดหวานนะ พี่แอบชอบหวานมานานแล้ว หวานก็บอกโอเคได้ๆ เพราะสภาพเธอตอนนั้น เหมือนเธอไม่ได้สติอ่ะครับ พอถึงคิวผม ผมให้หวานใส่กางเกงในตัวให้ คราวนี้เป็นจีสตริงครับ ผมเย็ดทั้งกางเกงในเลย ซอยถี่ๆแรงๆ อุ้มหวานเย็ด ยืนเย็ด หลายท่าเลยครับ เอาให้ที่ผมยืนรอไอ้คนงานสามคนมันเย็ดหวานมา และแล้วผมก็แตกใส่เสื้อสายเดี่ยวของหวานตรงหัวนมครับ พอหวานได้สติ ผมก็เล่าเรื่องที่เกิดขึ้นกับหวานให้น้องหวานฟังทั้งหมด หวานแทบจะเป็นลมครับ เรื่องก็มีเท่านี้และครับ

scratt69

สั้นจัง แต่ก้ขอบคุณจ้า น้ำยังไม่ได้เดินเลย