ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์นอกสถานที่ สะพานลอย

เริ่มโดย Chompoo, สิงหาคม 11, 2017, 10:57:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

วันนี้ชมพูได้มีโอกาสไปโชว์ที่สะพานลอยค่ะ

ช่วงเช้า ๆ คนก็จะขึ้นสะพานลอยกันเยอะ ชมพูเลยถือโอกาสตรงนี้โดยการโชว์เลยค่ะ ชุดที่ใส่ไปก็จะเป็นเป็นเกาะอกสีดำค่ะ และก็กระโปรงยาวประมาณเข่า และก็เหมือนเดิมค่ะ ไม่ใส่กางเกงในกับเสื้อใน พอไปถึงสะพานลอย คนเยอะมากเลยค่ะชมพูรู้สึกเสียวขึ้นมาทันที น้ำนี่ชุ่มเลยล่ะค่ะ

ชมพูก็ไปยืนตรงบันไดค่ะ ทำเป็นเดินก้าวขึ้นบันไดสูง ๆ เพื่อที่จะให้เห็นจิ๋มชัด ๆ เกินคาดค่ะ คนที่อยู่ข้างล่างเห็นกันหมดเลย ตานี่โตกันเป็นแถว ซักพักเห็นขอทานค่ะ ชมพูเลยนั่งยอง ๆ ตรงหน้าเขากะให้เห็นจิ๋มชมพูชัด ๆ เลยค่ะ แล้วก็เอาหรียญหยอดให้เขา นั่งอยู่ตรงนั้นนานพอสมควร ขอทานก็มองจิ๋ม จนคงเสร็จแล้วล่ะมั้งคะ

ชมพูเลยแถมดึงเกาะอกลง ทีนี้เห็นนมเต็ม ๆ เลยค่ะ ขอทานเอามือไว้ในกางเกงสงสัยคงจะชักอยู่แหละมั้ง ชมพูก็เลยลุกขึ้นไปยืนอยู่ตรงขึ้นบันได ยืนโชว์ตรงนั้นเลยค่ะ ทีนี้คนที่เดินขึ้นมาเห็นกันเพียบเลยค่ะ ชมพูก็เริ่มเงี่ยนสุด ๆ ก็เลยรีบกลับห้องไปจัดการตัวเองค่ะ

ประสบการณ์ครั้งนี้ เงี่ยนสุด ๆ เลยค่ะ ใครชอบก็มาคอมเม้น หรือ แนะนำวิธีโชว์ได้นะคะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

subjang

อยากให้เล่าต่อถึงตอนที่จัดการตัวเองด้วยครับ ขอบคุณครับ

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

likestory

บนสะพานลอย โชวแล้วต้องระวังด้วยนะครับ มิจฉาชีพเยอะ ไว้มาเล่าต่อนะครับ