ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 21, 2019, 02:40:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

title18754

เอาใหญ่เลยน้าาตาลุงนี่ พ่อนี่ก็เลี้ยงแบบทิ้งอะ ปล่อยให้ลุงแม้งไปได้หน้าตาเฉย แถมดูแลเวไม่น่ารอดจัดในโรงเรียน รอดูต่อไปว่าเป็นไงต่อ

โรคจิตอะลุงนี่แถมจะแบล็คเมล์ซัะด้วยแต่นางเอกเราก็ติดดุ้นไปและเฉยดูแล้วคงจะ bad end

peekub

จะหนีพ่อไปอยู่กับลุงเลยไหมครับคุณหลาน
-----------
เรียบร้อยครับปักธงแล้วจนได้จะได้เห็นลุงแต่งกับหลานแน่นอน (มันเป็นไปได้ไงนั่น????)

Bobo03

เป็นไปตามแผน(หน้าลุงมันบอกมา)
ตอนหน้ามันพะยะค่ะ

รู้นะว่าอ่านอยู่

เหมือนลุงแอบโรคจิต นี่มันไม่ใช่การแก้แค้นแล้วล่ะ

------------------

หลังๆเริ่มติดใจซะงั้น ซึนเดเระ ก็ว่าแล้วทำไมไม่ล็อคประตู เหมือนรอให้ลุงเข้ามา แต่พ่อเริ่มสงสัยแล้วมั้ง รอตอนแต่ไปไมไหวแล้ว แต่ว่าช่วยวาดนานาโอะให้ผอมเหมือนตอนแรกทีเถอะ

cjcjcj101254

นางเอกไม่น่าจะทนได้ น่าจะโดนลุงจัดต่อที่โรงเรียนนี่แหละ

Sodjadz

ถึงขั้นมาป่วนที่โรงเรียนเลยหรอ ไม่ธรรมดาจริงๆไอ้ลุงนี่

piratss

มาเอาหลานที่โรงเรียนเลย สบายตัว

หลานคงติดใจแล้วล่ะ เกี่ยวขาไว้แน่นเลย

-taro-

ตามมาถึงโรงเรียนแล้วทำแบบนี้ แต่ก็ยังยอมให้ทำอีก

ทั้งติดใจขึ้นทำเอง แล้วโดนอัด clip เอาไว้อีก

ถอนตัวไม่ได้หละหนู

maroon

ขอบคุนครับ  เห็นหน้าเเม่นางเอกกับพ่อตอนหนุมเเล้วเหมาะกันดีสวนไอ้ลุงนั้นไปไกล้เลยครับเเล้วเเมร่งยั้งตามมาจัดถึงโรงเรียนอีกเวรจริง เเล้วยั้งตลกอีกมีหน้ามาเหม้นกลิ่นอีกคือนางเอกไมล้างเลยหรือใง สุดจริงครับ อย่างทีผมจินตนาการไว้นางอีกคงไม่ใช้ลูกไอ้ลุงเเล้วจามเเนวนี้. ปลครับ สุดยอดเหมือนเดิมสับหรับงานเเปล

sohee1412.

ลุงแม่งโคตรโรคจิต แต่ก็อิจฉามัน 5555555

โถ บอกรื่องบ้าๆจะจบสักที แต่ตัวเองติดใจ 5555555555

รอตอนหน้าอย่างใจจดใจจ่อครับ