ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปส่งหัวหน้า (เรื่องสั้นคั่นเวลา)

เริ่มโดย xonly8board board, กันยายน 28, 2022, 02:29:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naja313

จัดเมียหัวหน้าซะ ระวังหัวหน้าจับได้นะ

Pepe Indy

FBkira

เสรี ชัยยา

ล่อเมียคนอื่น...ระวังคนอื่นจะล่อเมียตัวเองนะ

jabarwack

เรื่องแอบๆนี่แซ่บจริง สนุกมากครับ ความยาวกำลังดี ไม่หลายตอนเดินไป

Lactasoy Milk

ลองหาคำตอบให้ที ว่าโอเงี่ยนกับควยแื่นหรือเปล่า

พระพาย

ขอไปส่งหัวหน้าด้วยคน สมัยก่อนเมื่อทำงานใหม่ๆก็เคยไปส่งเหมือนกัน ไม่รู้บรรยากาศจะเหมือนกันไหม 555

mysecret

Good sex

ถ้าเมียออกทริปแล้วไปเสียวกะคนอื่นบ้างไหม?แต่ผัวขอเอาเสียวไว้ก่อนละ

eternal_igxa

เมียหัวหน้าก็เหมือนเมียเรา เอ๊ะ หรือโอจะมีชู้เหมือนกันนะ

vichail

ไม่ได้เข้ามานาน  ผลงานที่เพื่อน ๆ แต่ง และแบ่งปัน ยังมีคุณภาพแน่นเหมือนเขย ขอบคุณสำกหรับผลงานดี ๆ ครับ

popglasses

ท่อนท้ายมีสะดุ้ง เรียงคำได้เพลินมาก ไม่หยาบคาย ไม่สุภาพ กลาง ๆดี

gateja