ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 12 (ไปสุรินทร์)

เริ่มโดย darkgiggs, สิงหาคม 14, 2017, 03:40:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krond

ขอบคุณครับ ไปสุรินทร์ คราวนี้ จะโดนช้าง ไหม น้องแป้ง

therasak

ทวีความโหดมากขึ้น จะน่าจะเป็นการล้างแค้นโดยลงกับลูกแทนแม่แล้ว

eden2313

น่าสงสารเหมือนกันนะ คุณหนูแป้งโดนจัดหนักทุกตอนจริงๆ ได้อ่าน หลากรสจริงๆเรื่องนี้

anigkanjana

oddsk

arsenyo

babbom

เอาแล้วน้อวแป้งจะได้ ติดยศคุณหญิงตราตั้งซะแล้วมั้ยเนี่ย

timeai

darthorange

เอาใจช่วยหนูแป้ง แต่ไม่รู้ว่าจะช่วยให้หนูแป้งพ้นจากนายดำ หรือว่าช่วยให้หนูแป้งโดนนายดำหนักขึ้น อันไหนดีกว่ากันก็ไม่รู้ 555

จ๊อด ยุทธนา จร้า

ขอบคุนมากๆเลยครับรอลุ้นอยู่ว่าหนูแป้งจะเจอไรอีก

newblogspot

่jk_th_3710

แป้งยังไม่ได้อะไรเลยนะนายดำ โมโหแป้งทำไม แล้วทีนี้จะเจอขนานไหนเข้าไปอีกเนี่ย อยากให้แป้งอ่อยเหยื่อเป็นเมียตำรวจติดแล้วมาเล่นงานนายดำหมั่นไส้ในความไม่มีใครเอาอยู่ของมัน ในเรื่องนี้คือนายดำใหญ่สุดคุมทุกอย่างเลย