ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตัวประกอบหนังสั้นนักศึกษา

เริ่มโดย hellboy666, มีนาคม 26, 2019, 08:13:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bluesky11

น้าวิทย์รอคิวต่อไป ส่วนผมก็รออ่านตอนต่อไป สนุกครับ ทิ้งน้องโยให้ค้างแบบนี้ คิวหน้าน้าวิทย์จะจัดหนักไหม รอติดตามครับ ขอบคุณที่แบ่งปัน

Rachata Dheva

โอ้ยยยย มุมน้าวิทย์นี่เสียวจริงๆ อยากให้มีถ่ายซ่อมจัง หรือเพิ่มซีนในห้องเรียนไรงี้ แต่แค่นี้ก็แตกลละ ::Shy::

nsrichantamit

zethkhun

ผู้กำกับดันสั่งคัทก่อนเเตก งานนี้ต้องมีต่อให้ฉ่ำใจเเน่ อิจฉาน้าวิทย์จัง

DEVIL WORLD

ว่าแล้วคับ มาเฉลยที่ตัวละครนี้ก็ดีเหมือนกัน  โยก็ปิดได้ดีนะคับ ขนาดอารมณ์ค้าง ยังอดทนไปต่อที่แฟน  แต่ที่บอกอดทนรอฉากหน้านี้ มีแตกแน่ๆ
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

Numusc

อย่างนี้ต้องมีนัดกันนอกรอบแน่ๆระหว่างโยกับน้าวิทย์

txxt30

รออ่านคิวถ่ายฉากต่อไป จะได้จัดเต็มกับน้องโยอีกมั้ยนะ

air111fox

donki

::WooWoo:: ความลับได้ถูกเปิดเผยเแล้ว ขอบคุณมากนะครับ

tantawanjames

มาเฉลยในมุมมองน้าวิทย์แบบนี้เสียวสุดๆไปเลย ครับ แต่น่าเสียดายที่ยังไม่เสร็จก็คัทซะก่อน ค้างเลยน้าวิทย์

Ordinaryman

springer95

อยากถามว่า "รับตัวประกอบเพิ่มไหมครับ"  ::Shy:: (แต่คิดอีกที ถ้าเกิดไปเจอเอา นักศึกษาถ่ายหนังสั้นแนวขุดทองป่าไม้เดียวกัน...บรื๋ออออ ::Horror::

ตกใจเลยน้าวิทย์มาเล่าเอง ทีแรกคิดว่าโยจะมาเล่าเองซะอีก

panax

ขอบคุณมากๆๆๆๆครับ  น้าวิทมาเฉลยเองเลย
เล่าซะเห็นภาพตามเลยครับ