ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] มาดูหนังXXXของจีนกันบ้าง (10เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 19, 2022, 03:06:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mmy JetDo

taka95

ไม่ค่อยเห็นหนังจากฝั่งจีนเท่าไหร่ ของคุณมากครับ

MiniMark

wic2u

perg46

จัดว่าเด็ดกันเลยที่เดียว ชาวๆหมวยๆ ิตี๋ชอบ

Ideology

เห็นได้ชัดว่าจีนไม่ได้มีดีแค่เศรษฐกิจนะครับเนี่ย ชัดเจน ขาวจั๊วะ

tond

olemantu

หนังจีนตอนนี้ทำคล้าย ๆหนังญี่ปุ่นเมื่อก่อน คือความยาวประมาณ 30-40 นาที เดี๋ยวนี้ญี่ปุ่นทำเรื่องละ 3-4 ชั่วโมงแล้ว

huley

Patskill

wmpm2703

toomtam MALA

ไม่ค่อยได้เห็นหนัง X จีน นานๆมาที
น่าเก็บสะสมไว้จริงๆเลยครับ

eiaws

ไม่เคยดูเลยครับ แต่ลองซักหน่อยเปลี่ยนบรรยากาศ ขอบคุณครับ

Leo the rott

ไม่เคยหนังจีนแบบนี้เลย เคยดูแต่กำลังภายใน