ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wheel of Fortune

คิดว่าพูดสร้างอารมณ์ให้สามีนะ

Edit อ้าว ตายแล้วผัวอยากให้เมียโดนจริง ๆ

totozar

หลุดปากบอกไปแล้วไง
ผู้ชายมันนกเขาไม่ทำงานชัวฟันธง

#เอ่าพอคิดว่าแฟมมีชู้สู้ขึ้นมาซะงั้น
แบบนี้เขาด้านมืดไปแล้วนี้ว่าส่งไสกับออกมาไม่ได้แน่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Duds Sangnin

อ่านแล้วเหมือนผู้ชายวางแผนจะบีบให้เมียมีชู้ป่ะเนี่ย
อืมชีวิตแต่งงานนานๆมันก็ตายด้านเหมือนกัน
ได้จินตนาการอะไรใหม่ๆก็ช่วยได้

bomb1021

หรือผู้ชายนกเขาไม่ขัน ?

edit : เอ้า ผัวโรคจิตซะนี่ เมียก็ดูท่าจะชอบ ไปกันได้ 55555

eka1325

ผัวทำงานหนัก ไม่มีอารมณ์ เมียอยู่บ้านเลยมีอารมณ์ทั้งวันแน่เลย เมียนอกใจผัวบอกผัวแบบนี้ สงสัยมีเล่าให้ผัวฟัง ผัวฟังแล้วเกิดความต้องการอีกครั้งหรือป่าวนะ
เอาแล้วไง กลายเป็นว่าผัวอยากดูเมียเอากันกับคนอื่นแบบนี้สนุกแน่เลย เมียจัดหนักแน่เลย

chai1234

สงสัยสามีจะหมดสภาพ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

chai1234

editกลายเป็นกะตุ้นอารมย์สามีแบบนี้ต้องจัดอีก

navaa

สงสารผู้หญิงผัวไม่เอาเลยต้องมีชู้

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

mobazooka

มีภาคต่อป่าวครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/
แบน270วัน

akine

::Thankyou:: อ่านแล้วน้ำตาไหลเลยดูน่าสงสารนางเอกอะ แต่อวบเต็มไม้เต็มมือดีจัง ผัวจะตบตีขอหย่ามั้ยอะเนี่ย
edit : อือมีอารมณ์ไปฟังเมียเล่าไปเอ่อ แต่ดูแปลกๆอะ เจ็บแบบนี้จะจบดีมั้ย

พระเจ้า ม

ผมว่าประมาณว่าแบบ อยู่ด้วยกันจนไม่มีอารมณ์แล้วพอรู้ว่านอกใจเสือกมามีอารมณ์ ผมเคยนะแบบคิดอยู่จะไห้แฟนตัวเองไปเอากับคนอื่นดีไหม เวลาผมคิดว่สแฟนตัวเองมีอะไรกับคนอื่นแล้วตัวเองมีอารมณ์ดี 5555

maitree_kongton

สามีคงต้องแอบสืบดูว่าภรรยาพูดจริงหรือแค่ประชดเพื่อเรียกร้องความสนใจเท่านั้น

maitree_kongton

อ้างจาก: maitree_kongton เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2019, 09:51:43 ก่อนเที่ยง
สามีคงต้องแอบสืบดูว่าภรรยาพูดจริงหรือแค่ประชดเพื่อเรียกร้องความสนใจเท่านั้น

นี่ขนาดพูดยั่วยังจัดซะขนาดนี้ หากทำจริงๆจะขนาดไหน

untraman114

เป็นผมไม่ได้นะ จะฟาดไม่ยั้ง ว่าแต่สามีจะแนวโรคจิตไหม

แนวปวดตับชัด ๆ

pfrankz

สามีไม่สู้เลย​ ไม่แปลกที่ภรรยาจะนอกใจแบบรี้

สามีชอบดูเมียตัวเองเอากับคนอื่นหริเนี่ย