ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 20 : นาถลดา น้องรหัสของหนูโดนัท

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 24, 2017, 12:27:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คำถามร่วมสนุก ไม่มีผลต่อเนื้อเรื่อง คุณอยากให้ไอ้บิ๊กยิงมนุษย์ลุงตายไปให้พ้น ๆ ไหม

เอาเลยบิ๊ก ยิงลุงให้หมดแม็กเลย อิจฉามันเหลือเกิน เมียลุงแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น
43 (14.9%)
ไม่มีทาง!!! มนุษย์ลุงต้องมีชีวิตต่อไป พระเอกของเรื่องจะตายง่าย ๆ ไม่ได้นะ
246 (85.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 289

yoyoman

ดีใจมาก ที่มาลงต่อ จะตามไปเรื่อยๆนะครับ
ว่าแต่ลุงพลเราจะรอดไหมเนี่ย

ya00022449

เฮือก ลุ้นได้ทุกตอนเลยทีเดียวเชียว ลุงพลจะทำยังไงละนิ

peat

แค่นี้ก็แทบจะตายคาอกอยู่แล้ว..นี่ยังมีเหยื่อมาให้งาบอีกหรือนี่..
สงสัยต้องสั่งยามาตุนไว้อีกหลายๆโหลแน่ๆ..

midnightblusie

ผมเดาว่า ลุงน่าจะสวนเจ้าบิ๊กซะหมอบแน่ๆครับ ก็ลุงแกเป็นพระเอกนี่ครับ

au2000

อ่านแล้วทำให้คนแก่มี
กำลังใจ ลุ้นอยู่ลุงจะไปรอดมั้ย
พระเอกต้องไม่เป็นไร

dragonfries

บบรลัยแล้วลุงเอ้ยย ไม่ได้ตัวเปล่า จะมีแถมลูกปืนมาด้วยดิ 555555
ขอบคุนนะครัช ที่เขียนมาให้อ่าน ฮาดี

kidxero

กดหมดแม๊คแน่ๆ แต่ไม่เป็นไร มนุษย์ลุงเนเวอร์ดาย มีพยาบาล2คอยดูแล และอาจเป็น3ในอนาคต

preneko

ลุ้งงง มีเมียครบภาคเลย ต่อไปต้องครบจังหวัดด้วย ตายก่อนแก่แน่อนอน  ::WowWow::

nulongya

::Angry::ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันต่อไปนะครับ
งานนี้ลุงจะโดนลูกปืนหรือปล่าว
มาลุ้นกัน 
ผมว่าเอาแค่เฉี่ยวๆแล้วสาวๆมาลุมพยาบาลดีฝ่า....อิอิ

kaithai

เอาแล้ว ลุงชุมพล จะรอดไหมนี่
ไอ้บิ๊กเตรืยม อาวุธแล้ว

แต่ยังไม่เห็น ชื่อ "นาถลดา"  เลย  สงสัยแอบซ่อนไว้ อิอิ

tantawanjames

ลุงจะรับมือยังไงล่ะทีนี้พวกเลือดร้อนซะด้วย รอลุ้นเลยครับ