ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Yoshihisa] Shinkyougi Bakutan เกมจับคู่กินขนม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 19, 2021, 07:19:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mortal-R2

จะมีคู่ ช-ช แข่งแบบนี้ด้วยไหม๊ แต่ขอเลือกคู่เองนะ  ::Dribbling::

นี้มันแผนท่านประธานชัดๆ !!!

Creader

ประธานต้องมาเล่นด้วยสิ
--
ประธานต้องโดนหนัก ๆ 555

yonna99

ผมชอบแนวใน โรงเรียนเป็นการส่วนตัวครับ วัยนี้กำลังเลย แถมมีเกมแบบนี้รู้นะว่าจะเป็นไงต่อ แต่สุขใจที่จะเสพ
Editจบสวยยย ตอนอ่านคิดอยู่ว่าคนอื่นมันไปไหนหมด ที่แท้ 5555 เยี่ยมเลย

wardogz

aeo2005

อยากลองเล่นบ้างจังเลย กับสาวๆสวยๆนะครับ

ท่านประท่านกำลังโดนเกมลงโทษ สงสัยมีต่อ

jarabaman

เหมือนประธาานจะจับคู่ให่นะ 5555

ตอนหน้าขอประธานมั่งค้าบบบ 555

bigboy001

::Thinking::

กว่าจะได้กินขนมคงกินกันเองไปก่อนแหงๆ
จับมัดซะแน่นเลยงานนี้ ดิ้นไปสแวงแกงกันไปเพลินๆ
หรือไม่ก็อาจติดใจแนวมัดๆก็เป็นได้นะ...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

keatmano

ไอเดียดี สงสัยขนมปังที่แขวนไว้ไม่ต้องไปกินมันแล้ว มีสิทธิ์ที่เชือกน่าจะหลุดแล้วทั้งสองฝ่ายก็กิน "ขนม" ที่ติดตัวของแต่ละฝ่ายจนมันส์ไปเลย ... แต่เกมส์นี้คงไม่มีสิทธิ์ได้เล่นในงานจริง ๆ  ::HoHo::

ท่านประธานวางแผนให้เพื่อนนี่นา เพียงแต่ว่าเพื่อนเล่นกลับแบบนี้ ไม่ได้คิดจะขอบคุณกันเลย

tummada5819

ถ้าสมัยเรียนรู้ว่ามีเกมแบบนี้คงน่าเอาไแลองเล่นกับเพื่อนๆสาวหลายๆคนเลยละ สนุกแน่คับ

ninepeeza281

จะได้กินขนมหรือกินกันเองเนี่ย

โดนคืนซะแล้วประธาน

@KID@

ท่าทางคงได้ออกกำลังกายแบบอื่นแทนแล้วมั้งเนี่ย ^^

หุหุ แบบนี้ต้องเรียกให้ทดสอบด้วยตัวเองจะได้รู้ดีที่สุดใช่ม่ะ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น หรือจะบอกว่าให้ทุกข์แก่ท่าน ทุกข์นั้นคืนสนองใช่ม่ะ ^^

Summermay

Fireworks Art

น่าสนใจครับ ขออ่านหน่อยครับ

Edited:  เอ๊า  จบแบบฮาซะงั้น ประธานโดนเล่นกลับซะแระ แบบนี้น่าจะมีภาคต่อนิ

ขอบคุณครับ   ::Thankyou::

phatsa

กระโดดลงมาพอดีเลย เสื้อในก็ไม่ใส่หรอ ปากพอดีกับหัวนมเลย

Edit เป็นแผนของประธานนั้นเอง โดนเองซะบ้าง