ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.24 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 28, 2021, 07:29:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rrrrop

แบบนี้ จัดแอร์สักยกน่าจะมันส์

somte

ตอนที่ได้ยินให้ช่วย คิดว่าต้องมีผู้หญิงเข้ามาเกี่ยวด้วยแน่ๆ แต่เดาไม่ออกว่จะมาแบบไหน อาจเจอบนเครื่องบินขากลับก็ได้

pui10000

err

เบลล์  คือคนขององค์กรอีกคนไง ที่มาทดสอบความสามารถของต่อ..

Dark_hell

MirrorAce

อาจจะเคยเจอกับเบลล์มาก่อน เดาว่าเบลล์อาจรู้จักอีฟ

pheung

น่าจะเป็นคนขององค์กรแสดงละครมาทดสอบความสามารถน่ะ

larvi

มีพลังขนาดนี้ ต้องไปหว่านให้ทั่ว มีคนใต้บังคับเยอะๆ

jackkie

ขอบคุณครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​ แหมงานนี้นายต่อพระเอกเลยน่ะครับ​ ดีจัง​ลุ้นว่าสาวแทนจะเป็นไงคืนนี้สงสัยจ๊ากแน่ๆครับ​ ขากลัยเย้อแอร์หรือเปล่าลุ้นกันต่อไป
     แต่ก็น่าสงสัยว่าเป็นแอร์​เบลล์กับพัด​ ถูกวิ่งราวกระเป๋าแต่ทำไมตะโกนภาษาไทย​ แทนที่จะใช้ภาษาอังกฤษ​ และคนเมืองนี้ก็นิสัยดีสุภาพ​หรือเป็นแผนการอะไรบางอย่างครับ​ ติดตามกันต่อไปผู้แต่งคงมีเค้าโครงไว้แล้ว

gootum4676

โอ๊ยเป็นแอร์เรียกเว้ย 
จัดเลยครับจัดเลยแต่ระวังอีฟเล่นเอาด้วยนะคับไหนจะแทนอีก

มดแดงตะกายตึก

น่ารัก...น่ากิน...แอร์สาวสองคนอย่างนี้ต้องควบสอง

tantawanjames

ได้เวลาเพิ่มขนาดฮาเล็มแล้วนายต่อมีแอร์เพิ่มมาอีกงานนี้ต่อจะได้สานสัมพันธ์ไหมนะ

ziggy2

จะโดนแอร์กินมั้ยน่ะเอาแบบทรีซั่มเลย แอบอีฟไป55

pm2015

พระเอกเรา เก่งขึ้นในหลายๆด้าน แต่เอ๊ะ นี่จะไปเร่งเนื้องอกในสมองป่าว

mrbirddum

::YehYeh::แหม่... การควบคุม ก่รกำหนดได้มันดีอย่างนีีนี่เอง ชักอยากจะเป็นนายต่อบ้างแล้วสิ