ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 12 "เซอร์ไพรส์"

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 07, 2020, 01:49:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

Tik K.

จะมาเซอร์ไพรส์เขากลับโดนเซอร์ไพรส์แทน

วสันต์ ชาญวิทย์

ดาวมาเห็นภาพนี้อินทรีจะแก้สถานะการณ์ยังไง

usman1963

เซอร์ไพรส์จริงๆด้วย อินทรีจะเลือกใครนะ ระหว่างดาวกับแก้ม แต่ผมว่าน่าจะดาวแหละมั่ง

Phoowadol

แหม่ๆๆ..อีตานกหื่นกาม อินทรีย์ตัวนี้  ไม่รู้ว่าไปเอาเรี่ยวแรง มาจากไหน นักหนา เพิ่งผ่าน สังเวียนกามมาหมาดๆแท้ๆ นี่ยังจะมีแผนในหัว จัดหนักอีกเรอะเนี่ย  ดาวเอ๋ย มาเยือนถึงถิ่นแบบนี้ คงไม่ได้กลับง่ายๆแล้วหละ
  แต่ก็นะ ตามสไตล์ของไรท์ คาดว่ากว่าตอนต่อไปจะได้อ่าน คง อีกนานเหมือนเดิม  แต่ก็จะรอนะคร้าบ.......ส่อนตอนนี้ จินตนาการกันเองไปก่อนเนอะ อิอิ ขอบคุณมากครับ

vergo

จับได้คาหนังคาเขาขนาดนี้ลุ้นมากครับว่าพี่อินทรีจะลากน้องดาวมาร่วมวงด้วยได้ใหม

ven4586

55555เรียบร้อยพ่อหนุ่มนกโดนจะเอ๋ไปที

วรวิท สาโท

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ได้อ่านเรื่องที่ สนุก มันส์ อีกครั้งแล้ว ดาวกะมาเซอรไพรส์ แต่จะเจออะไรนะครับ

thesee

อยากให้มี อีบุ้คจังครับ จะได้ซื้อมาอ่านไว้ที่เครื่อง :)

sewacipher

ดีใจครับที่กลับมา หวังว่าจะเซอไพรจริงๆ และขอ 3ซั่มนะครับ

จรัญ บุญชู

น้องดาวเจออะไรเข้าให้ถึงกับตกใจ...อินทรีต้องทำอะไรแผลงๆแน่เลย

sahara8032

typhoon41

รถไฟจะชนกันล่ะ นายนกเราจะรอดมั้ย

Fazz