ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมชื่อเดย์ (เรื่องจริงจากคนหน้าใหม่)

เริ่มโดย DayArt, เมษายน 17, 2011, 10:37:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DayArt

ไม่คิดไม่ฝันกับคนประเภทนี้...จนได้รู้ว่ามันก็ไม่ยาก(เรื่องจริงจากคนหน้าใหม่)
        ผมชื่อเดย์  ผมเคยเล่าประสบการณ์ผมไปหลายเรื่อง และอีกครั้ง กับเหตุการณ์ จากประสบการณ์จริงที่เคยเกิดขึ้นกับผม    และเหตุการณ์นี้เพิ่งเกิดขึ้นกับผมเมื่อเร็วๆนี้เองประมาณกลางเดือน กุมภาพันธ์  54  เรื่องนี้เป็นเหตุการณ์ ที่ทำให้ผมต้องแทรกทุกๆเหตุการณ์ของผม มาเล่าให้ฟัง  เพราะผมรู้สึกว่าเหตุการณ์นี้ เป็นอะไรที่แปลกๆ และไม่คิดว่าเหตุการณ์ต่างๆเหล่านั้น  จะทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นกับมัน  "แต่มันกลับทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก"  ...ยาวนะคับผมอยากจะเล่าให้ละเอียดที่สุด..ทุกๆเหตุการณ์
         เมื่อปี53 ผมเปลี่ยนงานบ่อยมาก ตลอดทั้งปี  จนกระทั้งต้นเดือนกุมภาพันธ์54ผมเพิ่งได้งานใหม่อีกครั้ง ที่แถวอนุเสาวรีย์ เป็นบริษัทออกแบบโครงสร้าง ซึ่งเป็นงานที่ไม่ตรงสายผมเท่าไหร่  เพราะบริษัทนี้ให้ความสำคัญกับวิศวกรมากกว่า สถาปนิกเป็นได้แค่ ผู้ช่วยเขียนแบบช่วย DRAWMAN อีกที  ตอนนั้นผมทำได้แค่ 3วันผมก็รู้สึกว่า ไม่ใช่ ผมก็คิดจะทำแค่สิ้นเดือนและจะไม่ไปอีก จนกระทั้งวันที่ 4 ผมก็ไปทำงานปกติ และเวลาใกล้เที่ยง ผมก็ลงไปดูดบุหรี่เป็นประจำ ที่ชั้นล่างตึก  แต่วันนั้นผมทำให้ผมแปลกใจ เก้าอี้ที่ผมนั่งดูดทุกครั้ง กลับมีผู้หญิงคนหนึ่งนั่งดูดอยู่ (เธอชื่อพี่กุ้ง อายุ34ปี และยังโสด รู้ภายหลัง)  เธอเป็นผู้หญิงหน้าตาดี รูปร่าง อวบขาว ใส่สูทสีดำกระโปรงสีขาว บุคคลิกเคร่งขรึม  ที่สำคัญ..(เธอหน้าตาเซ็กมาก) ...ช่วงเวลานั้นผมและเธอก็แปลกใจ (เพราะผมกับพี่เขาไม่เคยเห็นกันมาก่อน)....แต่ตอนนั้นผมไม่คิดอะไร  ผมก็ยืนดูดโดยที่หันน้าไปอีกทาง จนกระทั้งเธอดูดเสร็จ ทิ้งบุหรี่แล้วเดินใกล้ๆผม แล้วพูดว่า.. นี่คุณมายืนดูดใกล้ๆประตูเดี๋ยวควันก็เข้าไปข้างใน  เดี๋ยวโดนพวกนั้นด่าเอาหรอก ...โอคับ...สัมพัสแรกที่ได้ยินและได้เห็นเธอแสดงสีหน้าตอนนั้น....บอกคำเดียวว่า...อย่าอะไรกับเธอทั้งนั้น แม้แต่ทักหรือแค่เดินเฉียด...(ผมรู้สึกได้แบบไม่ต้องมีใครบอก..) และพอผมดูดเสร็จผมก็กลับขึ้นข้างบนตึก โดยจริงๆแล้วตอนนั้นผมกลับ ยังสงสัยและอยากจะรู้เกี่ยวกับเธอ....ผมจึงสะกิดถามหนุ่ยวิศวกรที่นั่งข้างๆผม....โอ้คับ...แทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง...ผมแค่ถามแค่คนเดียว แต่ทุกคนในห้องฝ่ายออกแบบกลับลุกขึ้นหาผม  ต่างคนต่างอยากเล่าให้ผมฟังเกี่ยวกับตัวพี่กุ้ง..จนผมจับใจความได้ว่า...(จากที่ทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกัน)....พี่กุ้งเธอเธอเป็นโรคประสาท ออกแนวโรคจิต..ทั้งอ๊อฟฟิตเกียจเธอทุกคน เพราะด่าคนไม่เลือกหน้า...แม้กระทั้งด่าเจ้านาย..จนล่าสุดเธอโดนพักงาน 5วัน เพราะด่าและท้าตบกับพนักงานที่ทำบัญชีด้วยกัน.....(แต่ที่ไม่โดนไล่ออกเพราะเธอเป็นหลานเพื่อนเจ้านาย)...และวันนี้เป็นวันแรกที่เธอเริ่มงานหลังจากถูกพักงาน.....ทุกอย่างผมจึงเข้าใจตอนนั้น....และจากวันนั้น ทุกๆอย่างที่ทุกๆคนเล่าให้ฟัง คือเรื่องจริง....จากวันนั้น เธอก็ด่าและเถียงกันกับพนักงานเสียงดัง  จนแทบอ๊อฟฟิตจะระเบิด..(แทบทุกวัน)..ช่วงที่ทำงานอยู่ผมทำได้อย่างเดียวคือเลี่ยงทุกเหตุการณ์........จนประมาณปลายเดือน  เวลาใกล้ๆจะเลิกงานผมก็ลงไปดูดบุหรี่ตามปกติ  พอผมไปถึงก็เห็นพี่หนู แกเป็นหัวหน้าวิศวกรที่ลงไปก่อนหน้าผม ยืนดูดอยู่ ....โอคับ... ตรงข้ามพี่หนูยืนอยู่ คือพี่ กุ้ง โดยที่เธอวันนั้นแต่งตัว  เสียวมากๆเธอใส่กระโปรงบานกรีบรอบตัวสีขาว....และที่สำคัญเป็นกระโปรงที่สั้นมากๆและผ้าสีขาวบางๆ....(โอคับตอนนั้นเธอนั่งดูดไขว่ห้าง กระโปรงเธอล่นลงเห็นต้นขาวอวบๆเกือบสุดง่ามขา  ภาพนั้นเห็นแล้วเสียวจริงๆ )...ช่วงจังหวะเดียวกันนั้น เธอกลับตะโกนด่า ต่อว่าพี่หนู.. "เฮ้ยพี่ถามจริงเถอะหนูเห็นพี่มองนานแล้ว ที่บ้านเมียไม่ให้เปิดให้ดูหรือ " ...โอคับ...ตอนนั้นพี่หนูแกไม่รู้จะทำไง แก่แค่พูดตอบไปว่า "กุ้งคิดไปเองหรือป่าว พี่ไม่ได้ดู" แล้วพี่หนูก็หันมาแลบลิ้นทางผมแล้วเดินเข้าตึกไป....โดยที่ผมอยู่กัน2คนกับพี่กุ้ง.....ตอนนั้นบอกตรงๆผมทำตัวไม่ถูก ผมจึงเดินไปดูดบุหรี่ตรงราวเหล็กที่กั้นระเบียงกับสระน้ำ และไม่มองไปทางพี่กุ้งเลย.....แต่กลับเป็นพี่กุ้งที่ลุกขึ้นมา แล้วยืนเกาะราวเหล็กข้างๆผม (แทบชิดตัวผม)  แล้วพี่กุ้งก็พูดขึ้นว่า  "คนในอ๊อฟฟิตทุกคนแม่งโครตโรคจิตทุกตัวเลย  พี่ขอโทษนะพี่ไม่ได้ว่าเธอ "   โอคับตอนนั้นผมรู้สึกโล่งอย่างบอกไม่ถูก และเราสองคนก็เริ่มสนทนากัน (ตอนนั้นผมมีความรู้สึกถึงความเป็นกันเองและคุ้นเคยกับพี่กุ้งๆจริง) จนกระทั้งเธอ วกมาพูดเรื่องพี่หนูที่แอบดูหวอเธอ  โดยที่เธอหันตัวมาทางผม  .... โอคับ.......จังหวะนั้น  เธอทำผมแทบช็อก...........เธอพูดประโยคว่า ..."ถ้าแม่งแอบดูอีก พี่จะเปิดให้แม่งดูเลย " พร้อมกันกับที่เธอจับกระโปรงถลกขึ้น(ทำให้เห็นเหมือนแบบที่พูด)....โอคับ....เต็มๆ..กางเกงในสีขาว ตัวเล็กๆบางๆรัดโหนกหีนูนใหญ่... (ตอนนั้นควยผมโด่แบบเต็มสูบกับภาพที่เห็นตรงหน้า..แม้จะไม่กี่วินาทีแต่ชัดเจน)....โดยที่พี่กุ้งไม่สนใจที่เธอกำลังทำ(เหมือนว่าเธอใส่อารมณ์แล้วเผลอ)...แต่สิ่งที่ผมเห็นผมกับมองว่าผมโชคดีสุดๆ ที่ได้เห็นของพี่กุ้งจะทั้งที่พี่หนูแอบมองแล้วโดนด่า.......และจนกระทั้งตอนเลิกงานวันนั้นผมก็คิดว่าไม่มีอะไร....จนกระทั้งผมเหลือบมองพี่กุ้ง ยืนอยู่เพื่อรอผม..(เธอรอผม)..แล้วเธอก็เอ่ยชวนผมกลับ (ก่อนนั้นผมสนทนากันจึงรู้ว่าบ้านผมกลับทางเดียวกับเธอ).....ตอนนั้นทุกสายตาจับตามองผมกับพี่เขา....ช่วงนั้นบอกตรงๆว่าผมทำอะไรไม่ถูกจริงๆ........ตลอดทางกลับบ้านผมและพี่กุ้งก็คุยกัน....(ผมสังเกตว่าพี่เขาจะพยายามให้ผมเป็นเพื่อนเขา..เพราะเธอพูดบ่อยคำว่าถูกชะตากับผม..) ผมก็ไม่คิดอะไรมาก เพราะคิดว่าตอนนั้นเป็นมิตรกับเธอก็ดีกว่าตรงข้ามเธอ...และพอตอนออกจากซอยเป็นฟุตบาทแคบๆโดยที่ผมเดินตามหลังเธอ...โอ้คับ...ผมลดสายตาลงที่ก้นเธอ...สิ่งที่ผมเห็น คือกระโปรงบานสีขาวเธอบางมากๆ  สามารถมองเห็นกางเกงในสีขาวที่รัดก้น  โดยที่แก้มก้นเธอปลิ้นออกมาเพราะกางเกงในตัวมันเล็ก...ชัดมากๆ....(ผมพึ่งได้สักเกตชัดๆ)......ภาพนั้น บอกได้คำเดียวว่า ควยผมโด่สุดๆ.....จนพอมาถึงที่ป้ายรถเมย์ พี่กุ้งก็เหมือนจะพยามชวนผมให้นั่งรถเมย์ธรรมดา...เธอให้เหตุผลว่าเธอนั่งรถปรับอากาศไม่ได้เพระเธอเมารถ.......ผมจึงรับคำ...........แต่พอรถเมย์มาถึง...โอคับ...คนแน่นเต็มรถ....แต่พี่กุ้งไม่ลังเล เธอกลับรีบวิ่งขึ้นรถเมย์โดยที่ผมขึ้นตาม...แล้วที่สำคัญเธอเดินเบียดให้ผมเดินตามเพื่อมา บริเวณ แถวๆเบาะหลัง  โดยที่เธออยู่ในท่าหันหน้าออกข้างรถเมย์ โดยที่มือเธอจับราวเบาะคนนั่ง...และที่สำคัญผมหันหน้าไปทางเดียวกับเธอ โดยที่ข้างหน้าผมคือพี่กุ้ง...(ตอนนั้นทุกส่วนในร่างกายผม..แนบไปกับตัวพี่กุ้ง).........โอคับ..สัมพัสนั้นผมรู้สึกว่าควยผมโด่...แทงไปที่ระหว่างซอกขาบริเวณง่ามตูดพอดี (พี่กุ้งสูงเกือบเท่าผม)......ตอนนั้น..ทั้งมีอารมณ์และก็กลัวถูกด่า..เดี๋ยวหาว่าผมคิดไปในทางนั้นกับเธอ.......ยิ่งจังหวะนั้น...คนดันขึ้นมายืนเบียดหลังผม ยิ่งทำให้ผมดันแนบพี่กุ้งแบบสุดๆ...จนเอวพี่กุ้งงอจนเป้าหีแทบเด้าสันเบาะ....โอคับ ความรู้สึกตอนนั้นผมแทบอดใจไม่ไหว...ผมรู้สึกได้ถึงซอกก้นเธอ โดยที่แทบลืมไปเลยว่าเธอใส่กระโปรง..(เพราะกระโปรงพี่กุ้งบางมาก..เหมือนสัมพัสตูดโดยตรง..) ยิ่งตอนรถเมย์เบรกบ้าง ออกตัวบ้าง..เอวกับควยผมคลึงไปกับตูดเธอ.....และตอนนั้นผมเริ่มคิดไปไกล...และควบคุมตัวเองไม่อยู่..และผมแน่ใจว่าไม่มีใครมอง เพราะข้างในรถคนแน่นมาก....ผมจึงตัดสินใจแบบ..จงใจ...โดยที่ผมเริ่มเคลื่อนเอวงัดจากล่างขึ้นบน....โดยที่ควยผมที่โด่รูดไปกับซอกครีบตูดพี่กุ้ง..ช้าๆ..ขึ้นลง..ขึ้นลง......โอคับ...ตอนนั้นไม่ไหวแล้วจริงๆ.......ตอนนั้นเสี่ยงมาก..(เพราะนี่คือพี่กุ้ง).....แต่ตอนนั้นผมกลับรู้สึกว่า......พี่กุ้งรู้ตัว เธอยืนตัวเกรง และผมแน่ใจว่า เธอรู้ว่าผมจงใจทำ.....แต่เธอกลับทำในสิ่งที่ผมคาดไม่ถึง...โอคับ....เธอกลับพยามโค้งเอวดันตูดเธอ ให้ควยผมเข้างามตูดเธอ....แล้วเธอค่อยคลึงรอบเป้าผม..ช้า...ๆ...ตอนนั้นเวลานั้น...ผมทั้งสองต่างส่ายเอวดันควยดันตูดกันแบบช้าๆ...ต่างคนต่างทำ.. ต่างคนต่างรู้.. ต่างคนต่างจงใจ.........ความรู้สึกไม่ต้องบรรยายจริงๆ...จนกระทั้งผมรู้สึกว่านานมากแล้ว  กลัวคนอื่นเริ่มสังเกต  ผมจึงเบี่ยงตัวไปข้างเธอ...แล้วพยามเหล่เธอ..แต่สิ่งที่ผมเห็น พี่กุ้งเหงื่อออกเต็มหน้า...แล้วยืนเงียบ....ตอนนั้นผมเดาว่าเธอก็เงี่ยนเหมือนผม.....ตอนนั้นผมคิดไปต่างๆนา..ผมคิดว่ามีน้อยคนหรือแทบจะไม่มีเลย..ที่กล้าทำกับเธอ..และที่สำคัญเธอไม่ต่อว่า หรือด่าอย่าที่นิสัยเธอเคยเป็น....และที่สำคัญเธอกลับโต้ตอบผม...(ให้รู้ว่าเธอก็ชอบ)...พอผมฉุดคิดเสร็จ...ผมจึงคิดอุบายอยากอยู่กับพี่กุ้ง2ต่อ2....(เพราะผมคิดว่ายังไงก็ต้องวันนี้ เพราะเธอกำลังอยู่ในอารมณ์)..ผมจึงสะกิด พี่กุ้งแล้ว..พูดว่า "พี่กุ้งเราลงป้ายหน้าเถอะผมจะอ้วกแล้วคนเยอะ....เธอรีบรับคำ....แล้วพยุงผมลง....ตอนผมดูท่าทางเธอเป็นห่วงผมมาก....พอดีป้ายที่พวกผมลง อีก100เมตรเป็นปั้ม ปตท.ผมจึงแกล้งเดินไปล้างหน้า....โดยที่พี่กุ้งเธอนั่งรอ อยู่ที่ม้าหินอ่อนข้างซุปเปอร์มาเก็ต....พอสักพักผมก็เดินมาหาพี่กุ้ง...โอคับ...ภาพที่ผมเห็นตอนนั้น.....พี่กุ้งนั่งแบบดูเสียวมากๆ..โดยที่เธอนั่งถ่างขากว้างแล้วรวบกระโปรงซุกไปที่เป้าหีแล้วกดไว้..โอคับต้นขาอวบๆขาวๆโชว์ต่อหน้าต่อตาผม..ภาพนั้นเสียวจริงๆ..และพอผมไปนั่งข้างๆ  และตอนนั้นบอกตรงๆว่าผมยังมีความลังเลอยู่บ้าง ที่จะทำอะไรหรือยังไงต่อ...และตอนนั้นก็เริ่มมืดแล้ว.แต่พอจะมีแสงไฟจากลานปั้มอยู่บ้าง.และบริเวณที่นั่งก็ลับตาคน....และตอนนั้นผมคิดได้อยากเดียว คือระหว่างนั่งพักอยู่ผมพยายาม ชวนเธอคุยเรื่องที่เธอมีปัญหากับเพื่อนร่วมงาน....โอคับ...มันกลับได้ผล..(ช่วงเวลาที่คุยเรื่องนั้นเธอเหมือนจะท้อใจและพยามจะเอนตัวมาซบไหล่ผม...) ต่อเนื่องช่วงนั้น..ผมทำในสิ่งที่คิดว่าผมไม่น่าจะกล้าทำ...คือผมใช้มือขวาผมเอื้อมไปจับมือพี่กุ้ง...ตอนนั้นผมรู้สึกดีมากๆ...(โดยที่ผมทำเนียนเหมือนเห็นอกเห็นใจ)....พร้อมกันกับพี่กุ้งเอนหัวมาซบไหล่ผมแบบเต็มที่และตั้งใจ....โอคับ...ยิ่งทำให้ผมได้ใจ...โดยที่ผมไม่ลังเลใจในการ..ใช้มือซ้ายอีกข้างของผมจับไม่ที่ต้นขาเธอ..แล้วลูบเบาๆ....ช่วงเวลานั้นต้องบอกว่าผมมาไกลมากๆ...และที่สำคัญยิ่งทำให้ผมแน่ใจ....ว่าเธอพร้อมที่จะเปิดโอกาสให้ผม....โดยเฉพาะมือขวาผม เริ่มลูบขึ้นสูงจนนิ้วผมแถบจะคลำไปถึง ขอบกางเกงในเธอ....และทันใดนั้นพี่กุ้งแกกลับยกมือซ้ายของเธอพร้อมมือขวาผม  ที่ประสานนิ้วกันอยู่ยกจากต้นขาผม..เพื่อไปซุกที่เป้าหีที่เธอ...โอคับ.....ต้องบอกว่าเต็มๆ........หลังมือผมสัมพัสถึงโหนกหีนุ่มและใหญ่ ถึงแม้จะสัมพัสผ่านกระโปรงเธอก็ตาม......ตอนนั้นผมแทบใจสั่นสติแทบไม่อยู่กับเนื้อกับตัว....และจังหวะนั้นผมไม่รอช้า..อารมณ์ตอนนั้น...เปิดตัว.....ตั้งใจ....และไม่สนในสิ่งที่จะเกิด.......ผมใช้มือมือซ้ายที่ลูบต้นขาเธอ เปลี่ยนมาเป็นลูบหีเธอ....(แบบหน้าด้านๆ)...ตอนนั้นพี่กุ้งเธอสดุ้ง พร้อมกับใช้ต้นขา2ข้างหนีบมือผมไว้.....แล้วรีบกระซิบบอกผมว่า......"เดย์เกินไปแล้วนะ...เดี๋ยวคนอื่นมาเห็น."....(น้ำเสียงแบบอาย)..แต่ช่วงนั้นผมกลับไม่สนใจ...(เพราะตอนนั้นผมได้ทำไปแล้ว เปิดตัวไปแล้ว กลับไม่ทันแล้ว)..ผมเลยพูดตอบกลับว่า."พี่ไม่ต้องกลัวหรอกมันมืดแล้ว."พร้อมกันกับที่ผมใช้มือซ้ายผมยกขาซ้ายพี่กุ้งมาพาดขาขวา ..(โดยที่เธอขัดขืนนิดๆ) แล้วใช้มือซ้ายผมกลับไปลูบหีเธอต่อ.....โอคับ......พอลูบครั้งนี้...น้ำเงี่ยนเธอไหลนองเต็มกางเกงในเธอ...และที่สำคัญตอนนั้นพี่กุ้งแกนั่งตัวเกรงๆ....แล้วสักพัก เธอก็โน้มตัวเอาหัวซุกเป้าผมพร้อมกับเสียงครางเบาๆ.....โอ้ยๆๆ....อืม...มันเสียว......มันเสียว....พอได้แล้ว.......โอคับยิ่งเธอคางผมยิ่ง....เกิดอารมณ์ขึ้นกว่าเดิม...โดยที่ผมใช้มือที่ลูบอยู่มาแหกกางเกงในเธอ...แล้วใช้นิ้วกลางแทงเข้ารูหี.....โอคับ...พี่กุ้งเธอเอวกระตุกแรงมาก จังหวะที่ผมใช้นิ้วกลางสอดและงัด....และที่สำคัญ..ตัวเธอสั้น โดยเฉพาะต้นขาเธอสั่น..(ต้นขาสั่นแรงมาก)....................................................ผมบอกได้อย่างเดียวว่า..............ก่อนหน้านั้นผมอาจกลัวเธอ.....คนอื่นอาจเกียจเธอ............และ.เธออาจจะด่าคนเก่ง......หรือแม้กระทั้งด่าเจ้านาย................ท้าตบคนอื่นบ่อย....หรือแม้กระทั้งมีคนจะแอบดูหีเธอเวลาเธอนั่ง..............แต่ตอนนี้....เวลานี้.....ตรงนี้.....................ผมกำลัง(เล่นหีเธอ).เธอที่ทุกคนเรียกว่าอีตัวแสบ.............ทั้งลูบหีบ้าง...ทั้งบีบแครมหีบ้าง....แหย่รูหีบ้าง.....สกิดติ่งหีบ้าง.............โอคับ........ตอนนั้นผมคิดไปต่างๆนาๆ.......ช่วงเวลานั้นสุดๆ....และถัดมาไม่นานผมเริ่มรู้สึกว่าน้ำผมจะปิ่มเหมือนกัน.....ผมจึงปล่อยมือทุกอยาก...เพื่อมาปลดกระดุมกางเกงยืน...แล้วงัดเอาควายออกมา...โดยที่ผมจับหัวพี่กุ้งโน้มลงโม๊ก...(ตอนแรกพี่กุ้งไม่ยอม)...แต่ก็พยามขยั้นขยอจนเธอยอม..พอพี่กุ้งเอาปากโม๊กให้ผม..เธอใช้ปากรูดได้ประมาณ3-4ครั้ง....โอ้คับไม่ไหว...น้ำผมก็พุ่งเต็มปากเธอ...........จังหวะนั้นเธอสดุ้งแล้วรีบบ้วนทิ้ง....แล้วพูดกับผมว่า..."โห...นี่เธอจะน้ำจะออกไม่บอกเลยนะเห็นเปล่านี่เต็มปากพีเลย" แล้วเธอก็หัวเราะ.....ช่วงนั้นผมและพี่กุ้งก็รีบจัดแจงตัวเอง....แล้วรีบกลับบ้าน...โดยที่ผมนั่งแท็กซี่ไม่ส่งเธอ....และผมจึงรู้ว่าพี่กุ้งเป็นลูกคนมีตั้ง..เพราะดูจากบ้านเธอหลังใหญ่........หลังจากเหตุการณ์นั้นพี่กุ้งก็กลับกับผมทุกวันและโทรหาผมบ่อย...แต่ในเวลาที่อยู่อ๊อฟฟิตผมและที่กุ้งตกลงกันว่า...ผมกับพี่เขาเราจะไม่คุยกัน..เพื่อไม่ให้ใครสงสัยในความสัมพันธ์ของผมและพี่เขา.และที่สำคัญช่วงหลังเธอแต่งตัวแรงมาก..กระโปรงสั้นบ้าง..กระโปรงฟิตบ้าง..กระกระโปรงผ่าหน้าโชว์ขาบ้าง....และที่สำคัญกระโปรงสั้นเบาหวิวผ้าบางๆตัวนั้นเธอใส่บ่อยมาก...(ไม่รู้ว่าทำเพื่อผมหรือเปล่า).....แต่ก่อนหน้าผมออกจากที่ทำงาน..สิ้นกุมภาพันธ์ ผมกับพี่กุ้งเราก็นอนด้วยกัน 2-3 ครั้ง.....และทุกวันนี้เราก็คุยกัน..และดีอย่างหนึ่งก็คือพี่กับผม..ตกลงว่าเราไม่คบเป็นแฟน..แต่ถ้าเหงา..หรือเป็นเพื่อนคุยเที่ยว..ก็โทรนัดกัน...
......................นี่ก็คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริงของผม...ที่เกิดขึ้นในลักษณะฉาบฉวยอีกครั้ง...แต่เหตุการณ์นี้ทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นมากที่สุดในรอบ1-2ปีของผมเลย และเป็นอะไรที่แปลกเพราะผมไม่เคยกับคนประเภทนี้.....เพราะครั้งแรกที่พบเธอผมก็นึกถึง นางยัก อาจารย์ใหญ่  และฝ่ายบุคคล  ทำนองนั้น..และไม่คิดจะได้...และได้ง่ายด้วย
              ปล..ไม่ได้เล่านาน  ขอโทษที่เล่ายาวคับ ว่างๆจะเก็บเหตุการณ์เก่าๆที่ยังไม่เล่า  มาเล่าให้ฟังคับ