ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 03, 2019, 04:59:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kanta110

เดี่ยวๆ มันมาถึงจุดนี้ได้ยังไง

edit : อืมมมม หวังว่าตอนหน้าจะไม่เป็นอย่างที่คิดนะ นางเอกพระเอก

B&B

ว่าไงดีละจะสงสารพระเอกหรือสมน้ำหน้าดี คนที่ชอบอยู่ตรงหน้าแล้วไม่ยอมแสดงออกไป สุดท้าย ถ้าให้เดาพระเอกไม่ได้เปิดซิงแล้วทำได้แค่ยืนดูแน่ๆ

และถ้าให้เดาพี่สาวไอ้นั้นน่าจะไม่ซิงแน่ๆ คร้าบบบ ดูจากคำพูดนางแล้ว น่าจะพอสมควรเลยแหละน่าา

เอาเป็นว่าพระเอกดูโง่ไปเอง แถมนางเอกดูซื่อเกินไป ซื่อจนน่าเป็นห่วงเลยจ้ะ

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

แหะๆ ลืมๆ ว่าเป็นซีรี่ นึกว่าจะจบในตอนซะอีก​ แต่ตัดแบบนี้คิดได้หลายแบบเลยนะเนี่ยย

แถมไม่มีตัวอย่างให้คิดต่ออีก ท่านครับท่านลืมหรือจงใจที่จะไม่ใส่ตัวอย่างอ่าา ปกติถ้าท่านจะเปิดซีรี่ใหม่ แล้วแปะตัวอย่างให้อ่านเล่นๆ ด้วย แต่ครั้งนี้ไม่แปะ เอาตรงๆ ถ้าไม่แปะตัวอย่างผมคิดไม่ค่อยออกเลยคร้าบบบ

เห็นด้วยกับทฤษฎี​ของท่านนะครับ แต่ไม่แน่​ใจว่าน้องจะมีเอี้ยวเท่าไร เผลอๆ พี่แค่อยากหาเมียให้น้อง เพราะจากบุคลิก​น้องตัวเองคงยากที่จะหาเมียเอง เลยหาเมียให้น้อง แต่นางไม่น่าจะหาผัวให้ตัวเองหรอก เพราะจากท่าทางนางแล้ว นางน่าจะร้ายพอตัวเลยละครับ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.อยากปล่อยมุขมากกว่านี้กลัวไม่มีใช้ในตอนต่อไป
ปล.2 อะแฮ่ม! เปิดอีกแล้วเหรอฟ่ะ!!!!!! เจ้านักดองตับ คิดฉายาไม่ออกแต่ที่รู้ๆ ที่ดองๆ ไว้มีแต่ตับๆ เกือบทั้งหมดเลย เมื่อไรจะลงครับ
ปล.3 สงครามทวยเทพมาให้อ่านหน่อยครับ ขอละไอ้เรื่องนั้นขึ้นแท่นนานแล้ว สงสารอาธีน่าไม่ได้โชว์ของสักที

แหม่ อยากให้เปิดซีรี่ใหม่อีกเยอะๆก็ไม่บอก เดี๋ยวจัดให้  ::Oops::
แล้วเรื่องนี้จารย์แกเพิ่งปล่อยมาคับ มีตอนเดียวเลยไม่มีตัวอย่าง
แปลแบบนี้สบายใจไม่ต้องรีบ ออกมาก็แปล แถมจารย์คนนี้ดองงานพอกัน ปีละเรื่องมั้ง 55 ไม่ต้องรีบ

patch

พระเอกก็นะ ปล่อยให้นางเอกโดนง่ายๆซะงั้น

คือพระเอกนางเอกก็สบตากันอยู่ อีพระเอกก็นิ่งเกิน นางเอกแฉะแล้วด้วย จะรอดมั้ยเนี่ย

สวัสดีค้าบ

ของจริงมันมีแบบนี้ด้วยหรอเนี้ย ผมเป็นพระเอกนี้ง้างรอชกแล้ว

สาวคนพี่แอบเลงพระเอกแน่นอน ผมเชียร์ให้พระเอกได้กับ คนพี่มากกว่านะ แต่กลัว เข้ารูทไอ้น้องฟาดเรียบ

nuyzall1

การ์ตูนแนวสลับคู่ป่าวววว พระเอกดูนางเอกโดน

นึกว่านางเอกจะโดนละ แต่เหมือนจะเล็งสลับคู่ำว้แต่แรกเลย

Akira Watanabe

::Angry:: เดี๋ยวนะ พระเอกมึงยืนทนดูอยู่ได้ยังง๊ายยยยย

::Sweat::  พระเอกมันห่วยแตกชะมัดเลย  ถ้าโดนแย่งก็ไม่น่าสงสารเลย

nekki

อยากตบพระเอกจริงๆซิให้ตาย
มาถึงขนาดนี้แล้วไม่รีบจับนางเอกกดอีก หรือจะจับพี่สาวกดตามก็ได้อย่างนี้ ขอให้พระเอกเป็นคนแรกของนางเอกก็ดี

tamagot123

::Crying:: โถ่เอ้ยกุกะแล้วเชียววว อุส่ารอตั้งนาน สงสัยพระเอกได้จบกับคุณพี่สาวแว่นแน่ๆ

เดาถูกอยู่นะ55555

gobis

arainaaa

สงสารพระเอกเลย เล็งมานานอยู่ดีๆโดนคาบไปตั้งแต่วันที่สองเช้ย

edit: ดูแล้วนางเอกน่าจะไม่รอด โดนไอนั่นเปิดแน่ แต่ว่าจะตัดจบแค่เนี้ยอะนะ?

dxoogo124

อ่าววววววววววววววววววววววว  เห็นตั้งแต่ท่านเกลิ่น ตอนแรกละไม่นึกว่าจะมาในรูปแบบ นี้ 

ยังดีหน่อยเสียแค่ปากยังมีลุ้นตอนหน้า

terkungz1

weerawit

สงสัยจะไม่รอด ::Ajark::

เรียบร้อยไปดิงานนี้

organize

มีพระเอกตั้งหลายหน้าไม่ได้เอาซะที่ ตัวประกอบมาไม่กี่หน้าได้โม๊กซะงั้น ปวดหัวจริงๆ ::Horror::
ดูจากทรงแล้วสลับคู่ชัว แต่อยากให้พระเอกได้กับนางเอก จะฟินกว่าเยอะๆๆๆ

Kit.m555

ปูเรื่องความสัมพันธ์พระเอกกับนางเอกมายาวมากๆๆ
แต่คนในชมรมได้ฟินก่อนเลย พระเอกช็อคไป ::Suffocate::
EDIT : อ้าวสลับคู่กันสะงั้น พระเอกนายไม่พูดไรหน่อยเหรอหรือดูแล้วฟิน ::Grimace::
ตอนต่อไปนี้ไม่ใช่ชมศิลปะละ ::Ajark::