ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tawara Hiryuu]A Horny Married Woman's Sex- ช่วยเหลือน้าสาว แปลไทย-9мęęи(Uncen)

เริ่มโดย Neo Rory, มีนาคม 31, 2019, 11:41:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neo Rory

ฝันดีครับ555 เรื่องต่อไปผมอยากลองแปลแนวโลลิๆดู
1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

ipor

เลิกสอบเหอะเจอแบบนี้ เอาแรงที่ไหนไปอ่านหนังสือ

chocolaze

::WooWoo::ใครช่วยเหลือใครกันแน่หุหุ แต่สาวอ้วนน่อยเด็ดจริง สัก70-80โล กระแทกมันมากตับๆๆเลยล่ะ โยกแรงเท่าไหรก็ได้ตัวใหญ่ ฮ่า

Phoowadol

คุณน้า. นี่ทำเนียนอ้างว่ามาช่วยผ่อนคลายให้หลาน เรื่องอ่านหนังสือ เตรียาสอบ เห่อๆ ใช่เร้อ!? ไอ้ที่ผมเห็นตอนนี้หนุ่ย นี่มัน สาวร่านสวา ที่ เก็บกด จากสามีไม่ทำการบ้านชัดๆ โอ้โฮ นางหื่นแตกมากๆ. นี่มัน NTR   MILF. ที่ลงตัวจริงๆ ชอบครับเรื่องนี้ อ่านลื่นดีครับ ::DookDig::  ::Thankyou::

BiBPY

แหม่ข้ออ้างคุณน้านี่ช่วยใครกันแน่นะ  ::HoHo::
ว่าแต่ตัวเอกเอาแรงที่ใหนไปอ่านหนังสือหละเนี่ย

elviswhat

เหมือนคุณน้าจะมาช่วยนะครับแต่ไหงมันสลับกันละครับนี่ ใครช่วยใครกันแน่งานนี้ก็คงจะฟ้าเหลืองกันเลยทีเดียว

yopern

หนังสือไม่ต้องอ่านกันแล้ว ปี้กันดีกว่า เผลอๆสอบตก แล้วได้ลูกแทนเพราะดูแล้วคุณน้าน่าจะร้อนแรงน่าดู

WE ARE SON

แปลโอเคเลยคัป ที่เหลือขึ้นอยู่กับประสบการณ์ ขึ้นอยู่กับสไตล์ละ

รอติดตามโลลินะ ขอบคุณที่มาแปลให้อ่านคัป

jj jj

เจอน้าแบบนี้ เซ็กจัดแบบนี้ จะเอาเวลาที่ไหนไปอ่านหนังสือ คงจะไม่มีเวลาแน่แบบนี้ เรี่ยวแรงจะมีหรือป่าวก้แบบนี้ มีหวังสอบไม่ได้แน่แบบนี้ แต่ก้มันไปอีแบบนะ

HK

ทำไมรู้สึกมันหลานๆ น่ากลัวๆแหะ แบบไม่รู้จักพออะ

MooOon

คุณน้ามาขนาดนี้ เลิกอ้างเถอะครับ ไม่รู็ใครช่วยกันเเน่เเล้วละ 

ไอ้พระเอกเราจะมีเเรงไปสอบหรอ เอาเเต่ละทีนี่เรียกว่าหมดเเรงเลยนะ

เเต่หลังๆเหมือนเบื่อเเบบเดิมๆหรือป่าว ถึงได้ออกมาโชวกันข้างนอกด้วย

สาวอ้วนเเบบ อวบๆนี่เด็ดกว่าสาวหุ่นสวยๆเยอะ เวลาทำ เวลาจับนี่เต็มมือจริงๆ ^^

Akira Watanabe

::Sweat:: จะสอบผ่านไหมเนี้ย หนังสือไม่ได้อ่านกันพอดี 

yakusa98

เจอน้าแบบนี้เข้าไป ทีแรกก็คงรู้สึกดีอยู่หรอก แต่หลัง ๆ ดูน่ากลัวยังไงไม่รู้

biggiggog

ถ้าล่อกันซะขนาดนี้แล้ว
มันจะมีแรงอ่านหนังสือเหรอ
ไม่ต้องไปสอบแล้วมั้ง
ขอบคุณมากๆครับ

phatsa