ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (2)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 27, 2021, 03:52:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jackalza

แอคชั่นดุเดือดดีครับ

T-maesai

บรรยายภาพชัดเจนดีครับ

ekkpolp

egowin

บู๊ มันส์ ผสมดราม่า มีบทเสียวด้วย น่าติดตามมากว่าจะเป็นอย่างไรต่อ และ ต้องรีบไปติดตามในจักรวาล

testman

มาเขียนแบบนี้ก็สนุกไปอีกแบบครับ

แต่ตอนนี้ บอกเลยว่า เนื้อเรื่องที่เล่าดูจะเร่ง ๆ ไปนิด ไม่ค่อยลงรายละเอียดมากนัก อาจจะติดว่าเพราะเป็นความหลัง แต่ดูเล่ารวบรัดไปมาก แต่คิดว่าไม่น่ามีผลอะไรครับ

toy5599

เจอกันที่ ภารกิจ เลยรีเควส มาที่ไทย

wjoe44

แค่เริ่มก็รู้สึกสนุกไปด้วยแล้วครับ ติดตามอ่านผลงานมาตลอดครับ

mspeed

หนุ่มแคนจะจัดการน้องฝนยังไงดีครับ

t2222t2000

ถึงว่าเนื้อหามันคุ้นๆยังไงบอกไม่ถูก พึ่งดูคริส ไคร์ พอดีเลยอินหน่อยๆ

DEVIL WORLD

รายละเอียดครบจบที่เดียวจริงๆ ฝีมือดีไม่ตกเลยครับ  ไลน์โครตเก่งเลยครับ แต่งเรื่องให้มีส่วนเกี่ยวข้องกันกับเรื่องที่ผ่านๆมาได้ แถมอธิบาย ทุกรายละเอียดแต่ละจุดได้กระจ่างดีมาก อ่านแล้วเข้าใจได้ เนื้อหาก็ช่วนให้ติดตามดีครับ  ตินต่อไปคงได้เห็นฉากดีๆบู๊ๆแน่
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

Sakoda

อ่านงานเขียนของท่านแล้วต้องบอกว่าครบรสชาติจริงๆ

naiaong

อะไรจะเกิดขึ้นกับแคน

winnythepooh

แคนจะแก้แค้นแทนเพื่อนมั้ยเนี่ย

terapoong48

ฝนดูmoveonได้เร็วครับ​ แฟนตายแล้วมีแฟนใหม่เยอะอยู่นะ

achuya

แก้แค้นแทนเพื่อน โดนทำกับแฟนเพื่อนแบบไหนนะ