ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[waves] Double Wish ใจตรงกัน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 22, 2018, 06:48:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SikerWoo

ถ้าเป็นผมอธิษฐาน ผมจะไม่เขียนชื่อตัวลงไป ฮ่าๆ
TTT

DarKSiDeIID

อาจารย์ ก็ไม่ธรรมดา กินตับในห้องพักครูเลยเชียว

Neo Rory

อาจารย์ได้ท้องตามคำขอจริงๆแน่นอนไม่น่านานเกินรอ
พระเอกของเรานี้ก็โชคดีสุดๆ 555

pronthip.ratchaneepron

เนื้อคู่ประตูนี้แหละ แค่เขียนลงกระดาษก็ได้ผู้ในบัดดล ::Shy::

boomtsumaha

สายอาจารย์คร้าบ อาขารย์สุโค่ยที่สุด มีการอุ๊บไว้อีกนะ ฮ่าฮ่าฮ่า

sonly

เป็นคำอธิษฐานที่โหดมากทั้งคู่ แล้วดันเกือบสมหวังเร็วสุดๆ(ยังไม่ท้อง)

singeroil

ใจตรงกันจริง ๆ  ว่าแต่ว่าตอนจบเขียนไปห้อยไว้อย่างนั้นไม่กลัวเพื่อนจะเห็นกันเลยหรืองัยนี้

ขอบคุณครับ

Peter Taowating

ใจตรงกันตามชื่อเรื่องจริงๆเลย อาจารย์ในเรื่องสวยมาก คงชอบเจ้าหนุ่มอยู่ก่อนแล้ว ฝันเปนจริงเรย ::JubuJubu::

Theemotionof

อะไรจะเป็นเนื้อเรื่องนี้คลาสสิคและโรแมนติกขนาดนี้

อ่านแล้วฟินเลยครับเรื่องนี้   ::Crying::

BDragonWar

จารย์ก็เงี่ยน ลูกศิษก็เงี้ยน เอาจนหมดตัวไปเลย
BDragonWar

แก้วใจ

พรวันทานะบาตะศักดิ์สิทธิ์จังเลย สมปรารถนากันทั้งคู่ น่าไปขอพรบ้างจัง

riderkaixa

มีการชวนไปบ้านต่อวันอาทิตย์ด้วย น่าจะทำกันข้ามวัน วันจันทร์ได้ลาแน่นอน5555