ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 54 : สงครามเทพธิดาชุดฟ้า Pt2

เริ่มโดย nato87, เมษายน 26, 2018, 01:48:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากเห็นฉาก Love Scene ก่อนจบเรื่องของนางเอกคนไหนกับลุงพล (คัด 2 อันดับแรก)

ใบเฟิร์น
87 (23.6%)
โดนัท
123 (33.4%)
พิมมี่
73 (19.8%)
นาถ
85 (23.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 368

กำพล

รออ่านยายอุ๊จะโดนหมอพลอยกับน้องนาถหรอกไปให้ตาแก่ชุมพลกระทำชำเราแบบไหนลุ้นติดขอบเตียงเลย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เริ่มจากน้องเฟรินร์ ต้องจบกับน้องคนเดิมครับ

snoob

เลห์เลี่ยมชั้นเชิงชิงไหวชิงพริบแบบนี้ยาวเเน่

txxt30

ลุงพลนี่ได้ลุ้นตลอดเลย หวุดหวิดจะจอดหลายทีแล้วก็รอดไปได้  ปลาไหลเรียกพ่อเลยเนี่ย

knight18

ลุงพลเขากำลังหวานแหว๋ว น้องอุ๊ไม่น่ามาเห็นเลย ยิ่งสืบๆระวังจะตกหลุมรักลุงพลไปอีกคนนะครับน้องอุ๊

tigereac

แย่แล้วลุงพลกับหมอพลอย เสร็จยายอุ๊จนได้แล้วน้องนาถจะช่วยทั้งสองคนได้หรือเปล่าเนี่ย

วรุตม์ เท

biggiggog

ดูๆไปแล้ว ปัญหาทั้งหมดมาจากยายอุ๊
ถึงเวลาต้องกำจัดจุดอ่อนได้แล้วมั้ง
ขอบคุณมากๆครับ

Nikubou

ขนาดตอนนี้ไม่มีฉากเสียวนะเนี่ย พอรู้ว่าจะถึงคิวน้องอุ๊แล้วมันสยิวล่วงหน้าไปเลย นึกภาพไปแล้วว่าว่าเธอจะโดนท่าไหนบ้าง ช่างน่าลุ้นเสียเหลือเกิน

Peera canalitartis

สาวๆคนไหน นิสัยเหมือนหทัยรัตน์...ระวังน้าาาา  ::Evil::

ปล. ลุงพลไม่ได้มาเล่นๆ

nsrichantamit

eternal6969

มาแนวนี้ต้องพึ่งน้องนาถแล้วสิเนี่ย จะช่วยลุงได้มั้ยนะ

dikky

มีฉากแบบว่าหมอพลอยโดนเจ็ดยับ โดยลุงพล จนร้องขอชีวิตไหมครับ รอติดตามครับท่าน

tdt14023

ลุงพลแกหื่นไม่ดูตาม้าตาเรือจริงๆนะครับเล่นมากอดรัดหมอพลอยในที่โล่งแจ้งแบบนี้มีหวังเสร็จยายอุ๊แน่ๆ ผมว่างานนี้ลุงพลแกคงต้องหาตัวช่วยแล้วครับไม่รู้ว่าตัวช่วยจะเป็นหมอพลอยหรือน้องนาถกันนะที่จะมาช่วยลุงพลสายหื่นจัดการยายอุ๊จอมจุ่น แต่ไม่รู้ว่าคนมาช่วยจะได้อะไรเป็นรางวัลจากลุงพลนะ555 อยากเห็นฉาก3Pอีกครั้งจังครับ ขอบคุณมากๆครับ