ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi]Yuuwaku no Toshiue Apartmentอพาร์ทเม้นท์สาวใหญ่ยั่วสวาท ตอนที่3

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 17, 2021, 07:06:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stupid_dull

นี่มาแนวรุมทำร้ายพระเอกเลยนะครับเนี่ย แต่คุณน้าทำไมร้ายกาจขาดนี้ สงสัยจะพาทัวร์มาลงทั้งหอพัก  ::DookDig::

nuunung

ใช้น้ำมากขึ้นทุกทีๆ ตอนนี้เริ่มเจอสมาคมแม่บ้านละ

สวรรค์ แบบนี้สงสารเจ้าหนุ่มจัง

soon5555

dekduer55

ความสวยเป็นเหตุสังเกตได้ โดนสูบน้ำจนแห้งแน่ กลายเป็นของเล่นเหล่าแม่บ้านซะแล้ว
Edit: สุดท้ายน้าก็ลงไปร่วมวงด้วย แกได้แห้งตายก่อนแน่สาวๆดูเซ็กจัดทั้งนั้น

อา ม่อน

ทีแรกก็ไม่นอกใจหรอก ประโยคสุดท้ายก็ซ่อนหน้าเท่านั้นแหละ เกมแน่พี่ชาย แต่ก็สวยจนิงๆแหละ ทั้ง3คน แต่แฟนมันสวยกว่าพระเอกมายด์เบรคซะแล้ว ถถถถถ

Su345

ampolza02

::YarKK:: ตอนนี้ พระเอกรับศึกหนักแล้วงานนี้ พระเอกเอ้ย น้าสาวดันบอกเพื่อนๆ ไป เราจะรับมือไหวไหมเนี่ย

พระเอกจัดเต็มทุกคนเลย ช่างแข็งแรงจริงๆ  งานนี้เก็บทั้งหอแน่เลย  ::DayDream::

Prasarn Sitthisirisophon

ผมว่านะ ตอบตามมารยาทมีผู้ชายคนไหนที่เห็นสาว ๆ แล้วตอบปฎิเสธ แม่งก็  ควา...ย  แล้ว

kpnttn

ทำเป็นปฏิเสธไม่ลง ที่จริงแล้ว

คุณน้าช่างรู้ใจหลาน

BabyFace

สงสัยหมดหอล่ะงานนี้  แต่ละคนมองแบบจะแดกอย่างนี้  ::DayDream::
จัดหนักให้เจ้าของหอมาแล้วอยากบ้างซิ

mrfun

เปิดหน้าแรกนึกว่าจะเป็นคราวของเจ้าของหอ เอ้า คุณน้าเอาไปเป็นดิลโด้มีชีวิต ให้ตัวละครใหม่ซะงั้น แต่แนวรุมๆนี่ของชอบเลยละ
ความสุขอยู่ที่การแบ่งปัน

tangja04

นั้นไงสวิงจริงด้วยแต่วาพิดคนไม่น฿กว่าจะ3ต่อ1

ในหอนี้มีสาวใหญ่กี่คนกันแน่ส่วนเจ้าของน่าจะสุดท้ายแน่เลย

delta941

เจ้าของหอก็น่าจัดเหมือนกันนะ หรือว่าตอนนี้จะได้ทั้งเจ้าของหอและอาจารย์พร้อมกัน

ขอบคุณมากครับ

อ้าวนึกว่าถึงตาเจ้าของหอ ผิดคาดแหะ