ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 13

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 03, 2017, 04:45:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

psm_mach

เห็นด้วยครับ โจรในเครื่องแบบนี่น่ากลัวที่สุด มีทั้งอาวุธมีทั้งกฎหมาย ทำผิดเสร็จเขียนรายงานเอาความดีความชอบอีก

may_290607908

หม่ว่ายุคไหนโจรในเครื่องแบบก็น่ากลัวที่สุด

piyaked

โจรในเครื่องแบบอันตรายกว่าโจรทั่วไปจริงครับเพราะมีทั้งกฎหมายและอาวุธ  บางครั้งใช้อาวุธทำให้เกิดกฎหมายตามอำเภอใจ

somc217

ข้าราชการทุจริตนี่มีมาทุกยุคทุกสมัย
รอติดตามตอนต่อไปครับ
ขอบคุณมาก

pinmonkey

แล้วโอกาสเป็นใหญ่ของตั๋งโต๊ะก็มาถึง ผู้ฉลาดและเด็ดขาดย่อมได้ทุกอย่าง แต่เมื่ออยู่ในอำนาจแล้วจะทำเพื่่อสิ่งใด เป็นคติข้อคิดที่ดีมากครับ ใช้ได้ถึงปัจจุบันนะครับผมว่า ขอบคุณมากครับ

pinmonkey

สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ จำเดิมมิได้ตั้งใจจะทำการใหญ่ แต่สถานการณ์ช่างบังคับ หากไม่กระทำก็ต้องมอดม้วย หากกระทำต้องกระทำให้เต็มที่ ช่างเป็นแนวทางที่ดีมากครับ ขอบคุณมากครับ

sundrop

เริ่มเข้ารับราชการแล้ว รอติดตามต่อครับ  ::Thankyou::

่jub2520

นำมามาปรับแต่งเขียนให้น่าอ่านไปอีกแบบ  ไม่ทำให้ผิดหวังเลย  ขอบคุณ

hanabombam

เกิดเรื่องจนได้ ดีนะที่จัดการได้เรียบร้อย แถมยังได้รับราชการอีก

kungkrub

Baron Pok

เอาละเหวย ก้าวหน้าใหญ่โตแล้วทิ้งเมียไว้บ้านด้วย ::ChuChu:: ::ChuChu:: ::ChuChu::

review1972

รู้สึกว่าช่วงนี้จะห่างเหินฉากเลิฟซีนเล็กน้อย คิดถึงอ่ะคับ

tak19

Tom 2017

การเมืองกับการมุ้ง ท่านกาเซียงไม่มีงอมือ

boba