ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asahina Makoto] Idol Chijoku Kyoushitsu ภารโรงสอนเซ็กซ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 03, 2018, 10:01:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มณเทียร น

monkeywind10

พลอตเรื่องในตำนานนึกถึงลุงภารโรงผ้าเหลือง

baycon

อิอิ  แนวจับกดนี่ชอบนะ แต่แนวเด็ก นี่ ขอข้ามก่อน ไม่ได้รม  

eeb

แหม ชอบจริงๆ แนวภารโรงขยี้เด็กน้อยเนี่ย
ถ้าตอนหลัง เด็กน้อยเคลิ้มเล่นด้วย จะยิ่งฟินใหญ่
ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ  ::DookDig::

Shut Up

qweasdzxc

Kit.m555

นั้นเด็กน่ะนั้น ภารโรง
ไอ้2ตัวหลังนี้เสี้ยนจิมๆ

Hawaalaew

ไม่สะเทือนหรอกครับ ตับผมแทบจะไม่มีเหลืออยู่แล้ว แต่ปวดใจนิดๆตรงที่ยังเด็กเกินไปนี่แหละ 

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

แนวปวดตับของแท้ โดนขนาดนี้โตขึ่นยังจะเหลือเหรอ ::Thinking::

nutza019

::Grimace:: ปกติไม่ค่อยถนัดแนวเด็กซักเท่าไหร่ แต่เรื่องนี้จัดว่าของดี หึหึ  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

freeland_2531

เหอะๆ รีบเลยนะ ไม่พูดพล้ำทำเพลง อะไรทั้งสิ้น 555

coconut

torae