ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuda Nanafushi] Nangoku Hatsujou Shinrinyoku แปลเล่นๆ ขอมาก็แปลไป

เริ่มโดย พัดลม, กรกฎาคม 31, 2016, 10:17:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

งั่มๆๆๆ  ::Grimace::

เห็นนั่งลบอยู่  ไม่ได้เข้าหลายวัน เลยไม่รู้ว่าแปลเสร็จแล้ว อยู่นี่เอง...

อ่ะนะ ป่ะ ไปข้างนอกกัน...มะช่าย ....  ::JubuJubu::
ไปรับรางวัลกัน...เอิ๊กๆ ก็มะช่าย ::WooWoo:: 

ไปดีกั่ว.. ::Shy::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

พัดลม

อ้างจาก: pongsan เมื่อ สิงหาคม 01, 2016, 03:13:13 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณที่ยอมอดทำการบ้าน เพื่อมาทำการแปล ::HoHo:: ::DookDig::  ขนาดยังไม่สมบูรณ์ สียังแจ่มมมมขนาดนี้ ท่านส่ายได้มาตรฐานสูงจิงๆ ::KO:: ::Fighto::   เยี่ยมครับ ::Thankyou::

ยอแบบนี้กะรอเรื่องอ่านเรื่องสี อีกละสิ  ::Doubt::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

soonteen52

ให้ตายเถอะ โรบิ้น

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ สิงหาคม 01, 2016, 08:52:18 ก่อนเที่ยง
งั่มๆๆๆ  ::Grimace::

เห็นนั่งลบอยู่  ไม่ได้เข้าหลายวัน เลยไม่รู้ว่าแปลเสร็จแล้ว อยู่นี่เอง...

อ่ะนะ ป่ะ ไปข้างนอกกัน...มะช่าย ....  ::JubuJubu::
ไปรับรางวัลกัน...เอิ๊กๆ ก็มะช่าย ::WooWoo:: 

ไปดีกั่ว.. ::Shy::
ไปไหนไปกัน ขอตามไป(มุงดู) ด้วยคน ::DookDig::

mrfun30

ไม่ต้องเกริ่นยาว เปิดมาจัดเลย ภาพ สี สวยดีครับ

รู้สึกว่าจะชอบภาพสีกันจริงๆนะเนี่ย

D_Lucifer23

การ์ตูนสั้นได้ใจความ อ่านยังไม่ทันเสียวเลย จบแล้ว 5555

แค่นี้ก็พอแล้ว ทางยาวกว่านี้  ::Horror::

darkofangelzero

เจอสีหน้าคุณเธอเเนวนี เป็นตูๆความเป็นsก็ออกล่ะว่ะ

ขอบคุณค้าบ

::Evil:: จัดไปเลย SSS

Kataki3030

ภาพสีทั้งเรื่องเลยสุดยอด ::Shy::

สีทั้งเรื่องไม่เป็นไร ขอคลีนง่ายๆก็พอ ::Confident::

NNNz123

ขอบคุณครับ รอผลงานชิ้นต่อไปนะครับ

งานขาวดำนะครับ  ::HoHo::

css001

ขอบคุนนะคับ ถาพสีมันดีอย่างนี้นี้เอง สุดยอดคับ

::Crying:: เห็นใจคนแต่งรูปด้วยเถอะครับ

tangm2m

boba