ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zucchini] Fudousan Monogatari บริการเช่าซื้อความรัก 3/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 06, 2019, 03:14:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

โถ่พี่น้องคะโฮะ ท้องไปละ1 ดาร์กกก แต่ถึงจะดาร์กก็เสียววุ้ย
ขอดูเฟรดดี้ครูเกอร์แห่งการเย็ดหน่อยเถอะ ว่าจะเอานังคุณหนูนี่อยู่มั้ย แหม่

เปลี่ยนชื่อเรื่องเถอะครับ เป็น
คุณหนูวุ่นวาย กะนายหำม้า
พ่อคูณณณณ จะใหญ่ไปไหน ใส่สุดที่ไม่ทะลุออกปากเลยเหรอ แหม่
ปล.1
ตอนต่อไผดารืกกก
ดาร์กกว่าจักรวาลดีซีเยอะเลย

sukit

น้องสาวนี้โครตโหด ต้องรอดูว่าเมื่อกับปีศาจแล้วยังจะปากดีอยู่อีกหรือปล่าว

Edit : ขึ้นชื่อว่าปีศาจ ก็คงน่ากลัวเป็นแน่แท้

goppy123

คุณหนูโดนจัดหนักแน่ๆๆ ดูแล้วน่าจะไม่ธรรมดา  ::Evil::

เจ้าหนุ่มหรรมม้า คุณหนูร่านหลงเลย  ::HoHo::

The Naive

ขออ่านก่อนนะครับ

Edit พระเจ้า....นั่นมันใช่ของคนหรือครับ ใหญ่โคตร อ่านดูแล้วเหมือนตอน1กับตอน2+3มันไม่เกี่ยวเนื่องกันเลย อย่างกับคนละเรื่องกันเลย ตอนที่4นี่ดูจากตัวอย่างน่าจะdarkขึ้นไปอีกนะครับ

kazu36

มาเร็วเคลมเร็ว มาปุ๊ปถอดปั๊ป
ใหญ่จนติดใจ

jinkrasama

บริษัทนี้ส่งออกชาย/หญิงครบวงจร

พรีวิวตอนหน้าละดูท่าจะปวดตับ

Townster Rizel

มีขอดูของก่อนด้วย ดูทรงแล้วนางเอกพังแน่ๆ

หรรมคนหรือม้ากันแน่ฟ่ะ

HK

โห้ ถึงขนาด 5 ชม.เต็มๆยังไม่พอใจอีกหลอเนี้ย ตายๆ ไอคนมาใหม่มันจะไหวไหมเนี้ย ::Waiting::

***ชอบตอนนี้นะ รู้สึกมันอ่านแล้วได้อารม อ่านเพลิน แถม HAPPY END อีกต่างหาก

mariners1

2พี่น้องเมดนี่มาจากตอนที่แล้วมั้ยครับ
คุณน้องอริกะจะเยดุสู้คนที่ได้ชื่อว่าปีศาจหรอ

—————-
เจอจู๋ม้าแบบนี้ติดใจเต็มๆอริกะจัง
ตอนหน้านี่ดุแน่ๆ ทาสเซ็กคุณพ่อไม่เหลือ

llar

เฟรดดี้ ครูเกอร์แห่งวงการเย็ด 5555
แบบนี้น่าจะสมน้ำสมเนื้อกับผู้หญิง

ใหญ่ขนาดนี้ยังรับไหว เหมาะสมกันจริงๆ

mklx1319

ตอนที่แล้วที่เห็นตัวอย่างตอนที่ 3 ครั่้งแรกต้องขอโทดด้วยที่เข้าใจผิดว่ามันไม่ต่อกัน แต่
เฮ้ย ที่มันอะไรกัน มันต่อกันแบบ แค่ส่ง 2 พี่น้องตอนที่แล้วมาให้ลูก เล่น  แต่โทนเรื่องนี่คนละเส้นกันเลยในแต่ละตอน
จากหวานๆ กลายเป็นซาดิสได้ด้วย จิตนาการตอนหน้าไม่ถูกแล้วเนี่ย

wtf อีกแล้วไหมละ สรุปตัวอย่างตอนหน้ามันจะเป็น พ่อเยลูกหรือ yuri กันแน่ เรื่องนี้มันขายทาสกันแบบไหนทำไมปมเยอะจัง