ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (3)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 31, 2021, 03:08:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pd19811983

น่าติดตามอีกเรื่องครับ การแก้แค้นใกล้เข้ามาทุกทีแล้ว

taka95

ทางแคนเคยมีประวัติอะไรในอดีต ทำไมถึงประกาศกันว่าห้ามมาเหยียบที่นี่อีก

six

9toulek

กำนนันมีเมียเยอะแบบนี้ คิดว่าในเนื้อเรื่อง แคนต้องได้เมียน้อยกำนันสักคนเพื่อหาข้อมูลแน่ๆ

panya1111

vergo

เนื้อเรื่องชวนติดตามมากครับ กำนันนี่เสือร้ายทั้งเรื่องทั่วๆไปและเรื่องบนเตียงจริงๆ

blackjack

::Sweat:: เรื่องนี้ท่าจะยาวววว ลึกลับซับซ้อนมาก

dew1

กำนันก็็็ไม่ธรรมดา รอบคอบจริงๆ

cologo12

แก่แต่ยังฟิตกำนันขอบคุณมากครับ สนุกมากๆเลย

hart

ต้องเข้าทางเมียน้อยกำนัน

สุชาติ งามละออ

เรื่องนาาติดตามเรื่อยๆ

swss2511

ได้เวลาชำระแค้น ต้องค่อยๆทำให้เจ็บปวดทีละนิดจะได้สาสม

oay02

ความแค้นของแคนจะเริ่มได้เวลาแล้ว และคนที่แคนจะแก้แค้นก็คือกำนันน้อมนี้เอง

ryg123456

กำนันพยายามเสวยสุขเข้าไว้นะครับ

bbkja555

มีบทบู๊ บทเสียว น่าลุ้น