ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Torotaro] Panchira Sign เพื่อนสาวสายโชว์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 06, 2021, 07:13:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chaisitt083

ตอนแรกทำโชว์ไม่อายกับพระเอก แต่พอจะจัดหนักทำเขินอาย ตอนจบเดาไม่น่ายาก เยสกัน น้ำแตก  แสดงอารมณ์ความรู้สึกที่เก็บกดไว้

อย่างที่คิดไว้เลย แต่ทำไมนางเอกกลายเป็นติดเยส และชอบโชว์แบบนี้ล่ะ

tunappp

นางเอกสายซึนครับ คิดว่าไม่น่ามีไรแปลกๆมาหลอกผมอีกนะ 55555

panamp

อยากเจอแบบนี้จัง

โชว์จนได้เลย

kckungz

นางเอกต้องใจโชว์เพื่ออ่อยพระเอกสินะ แบบนี้ดุท่าจะจบดี
คนอื่นที่ได้เห็ยถือเป็นกำไร5555

Edit: เลิกเป็นสายโ๙ว์แต่ติดเซ็กส์แทน5555

The Naive

ตอนจบผมว่าไม่น่ารอด แต่ที่สงสัยคือทำไมถึงโชว์ เพราะดูแล้วไม่เหมือนคนชอบโชว์ซักเท่าไหร่

Edit ว่าแล้วที่แท้ก็เรียกร้องความสนใจจากพระเอกนี่เอง

tanathorn tim

Posisbest2

DARKAXL

เหอะๆๆ โชว์ทั้งหวอ โชว์ทั้งนม นี่มันยั่วกันชัดๆ จับกดแม่มเบย

แหม บอกรักกันแบบฮาร์ดคอร์กันอย่างงี้ ต้องตรั่บๆให้หนักๆ
อ้าวชิบผาย หนักกว่าเก่าอีก

kurokami

ถ้าคิดแบบโลกสวยก็จะอ่อยพระเอกก็เลยทำงั้น
แต่ดาร์คก็ๆตอนจบได้ทัวรอบห้อง

หาของเล่นมาเองด้วย จัดมากๆ

badkitty

คราวนี้ได้โชว์อีกระดับทั่วโรงเรียนเป็นแน่

13igboss

อย่างนี้พระเอกเราต้องจัดให้สักหลายๆ ดอกเลย อยากโชว์ดีนัก

blackkids

ร้ายยยยย ตั้งใจ อ่อยพระเอก พระเอกก้ไม่รู้ตัวซักที ขอ จบสวยๆๆน้าาาาาาา

neverock

แนวนี้เรียกร้องความสนใจจากพระเอกแน่นอน แต่ก็มากไปนิดที่ไปโชว์ให้คนอื่นเห็นด้วย

siwapol55

เดาว่าบางที นางเอกไม่ได้ชอบโชว์แต่อยากมาอ่อยให้พระเอกสนใจมากกว่า
ตอนจบคงเลิกโชว์คนอื่นแล้ว
ขอบคุณมากครับ
เลิกโชว์คนอื่นแล้วมาโชว์พระเอกจนได้ สินะ