ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukjai21

nsrichantamit

Au Nanma

ได้ของดีราคาไม่แพงเป็นหมอมันดีอย่างนี้นี่เอง

nick056

อยู่ดีดีมีนักศึกษามายื่นข้อเสนอให้แบบนี้ คือคุ้มมากครับ

Panawat_t

Matsudaira777

ตัดได้ถูกที่จริงๆ รอน้องดรีมอยู่นะครับถ้ามีตอนต่อไป

Birdza

ยุทธ

kalampee

อิจฉา​ท่าน​แมน​จริงๆ​ ครับ​ มีของดี​มาประเคน​ให้​ตลอด​

vwdt41

helloha

เรื่องน่าติดตามมากครับ​ตอนต่อไปน้องดรีมน่าจะพาเพื่อนมาด้วยช่วยกระจายรายได้

mot66

คุณหมอไม่กลัวโควิทจากน้องเหรอ กลังอดมากกว่าสินะ

targus

ไม่ซิงแต่ยังสด  จัดยาวๆผูกปิ่นโตไปเลย