ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม Remake 1-2 จุดเริ่มต้น

เริ่มโดย Malangpor43, เมษายน 23, 2022, 06:01:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myidol

สำนวนท่านขี้เล่น ซุกซน หมายถึงนางเอกอะนะครับ มีลายเซนชัดเจนดีครับ นี่ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนๆอีกนะครับ นานพอสมควร ลืมหมดเลยว่าท่านนักประพันธ์เดินเรื่องไว้ยังไง

maitree_kongton

มีremakeแบบนี้คงจะมีความซุกซนของนิวเพิ่มขึ้นอีก

Mr. Charin

จะรีเมคยังไง พระเอกของเรื่องก็คงโดนสวมเขาอยู่ดีนะ

Kfg asdf

upperbound

รีเมคแบบนี้จะอัพเกรดความเสียวแค่ไหนนะเนี่ย

ga_mes

อยากได้ครับแบบนี้ จะจัดให้เงียบกริป เลย

Monit Chon

13922

ย้อนกลับมาใหม่ก็ยังน่าลุ้นน่าสนใจเหมือนเดิม

Mortal-R2

ไม่รู้จะดาร์กขึ้นอะไรรึเปล่านะ มาใหม่รอบนี้

kokkum

aimoddang

อยากรู้​จริงๆส่าก่อนหน้านี้​นายเคไปใกล้ชิด​สนิทสนม​กับน้องแพรได้อย่าไร