ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[One-2-Up-Censor-JP-HD] ABP-554, JUY-078, YRMN-047, MIAE-021

เริ่มโดย Vinsmoke, เมษายน 21, 2017, 06:33:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vinsmoke

อ้างจาก: mang208 เมื่อ เมษายน 24, 2017, 07:03:34 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณขอรับ ท่านชอบๆมีสตอรี่ย์ให้ด้วย แหล่มจริๆเลย  ::WooWoo::
ขอบคุณมากๆ ครับ ::HoHo::

AlaRubba

ขอบคุณนะครับ แค่ดูจากหน้าปก ก็รู้สึกตรงสเปคมากๆเลยครับ ::Bloody::

kiikujung

Somchai Chai

ผมชอบแนวแม่บ้านพอสามีออกไปทำงานเมียแอบเป็นชู้กับเพื่อนบ้านหรือแนวเมียอยู่บ้านถูกโจรข่มขืนแรกๆก็ขัดขืนแต่โจรมาข่มขืนบ่อยๆจนเมียติดใจตอบสนองร่อนหีรับการกระเด้าเย็ดของโจร

Vinsmoke

อ้างจาก: Somchai Chai เมื่อ เมษายน 24, 2017, 01:16:21 หลังเที่ยง
ผมชอบแนวแม่บ้านพอสามีออกไปทำงานเมียแอบเป็นชู้กับเพื่อนบ้านหรือแนวเมียอยู่บ้านถูกโจรข่มขืนแรกๆก็ขัดขืนแต่โจรมาข่มขืนบ่อยๆจนเมียติดใจตอบสนองร่อนหีรับการกระเด้าเย็ดของโจร
ผมไม่ชอบแนวนี้เลย ::Crying:: ผมชอบแนว NTR มากกว่าประมาณว่าดูเมียโดนคนอื่นเย็ดแบบที่เราเต็มใจมากกว่าแอบทำลับหลังเราครับ

ROCKY_BOY

จะดูเรื่ิิองน้องสามี ฟันพี่สะใภ้

db2252

ชอบพากษ์ครับ อ่านแล้วได้อารมณ์

Alanbool

BKK->CNX

ชอบเรื่องสุดท้าย หน้าเด็กดี  ::JubuJubu::

Phatchara Chuenphan

Ideology

ขอบคุณที่ช่วยแปลเนื้อเรื่องนะครับ ทำให้ดูสนุกขึ้นเยอะมาก มีผลต่อการดูมากจริงๆครับ
ขอบคุณครับ

KuzcoMommoo

ขอบคุณมากครับงานคุณภาพๆ ขอบคุณเยอะ ๆ