ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนเก้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากได้ฉากจบแบบไหน?

Happy ending
96 (66.7%)
Bad ending
26 (18.1%)
ก็แล้วแต่..
22 (15.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 144

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 16, 2017, 04:46:19 หลังเที่ยง

kjj

เย้ๆๆ ในที่สุดก้อมาต่อ แบ้งค์นายโดนแล้วเป็นยังไงละ เสียวซะไปไม่เป็นใช่มั้ยล่ะ  ::DookDig:: อิอิ จบยังไงก็สนุกมากๆจ้า เสียดายที่จะจบแล้วล่ะซิ

bongzall

micaeall

ไหงกลับมาร่างเดิมได้ แต่อยากให้เขียนแบบแนวตอนแรกๆอีกจัง

x-gen

ผมชอบแนวฮาเร็มพระเอกเหมาหมดไรงี้อะครับ ถ้าได้จะกราบงามๆเลย

warunnop

zaaar65

เห็นรูปร้างสาวๆ สวยๆ ที่สลับร่างด้วย ทั้งนมสวย กลีบขมพู  เป็นผู้ชายคนไหน ก็อยากได้ทั้งนั้น  ขอบคุณมากครับ 

mrgreen

ผู้ประพันธ์เกริ่นว่าใกล้จบน่าเสียดายจังครับยังสามารถสลับได้อีกหลายกลุ่มเลยคงคิดถึงกัน

chanky2007

และแล้ว ก็ได้กันเอ อย่างที่คาดไว้
เพื่อนกันมันส์ไปเลย

ตอนจบใจลึกๆ ชอบ happy ending มากกว่า แต่แนวมาแบบนี้จะให้จบแบบด้วยดีทุกคนน่าจะยาก
ขอแบบสุดท้ายก็รอดกันหมด แต่เจอร้ายๆมาก่อนแบบเต็มๆ แล้วกันครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

ifamily03

จบแนวฮาเร็มครับ แบงก์ได้ทั้งรัน สา และเหมยเป็นเมีย ส่วนวิญญาณผีร้ายนั่นให้กระจายเข้าตัวสาวๆทั้งสามอย่างละหน่อยกลายเป็นสาวร่านตลอดไป

Nut T.

แบบนี้แหละผมชอบ 5555  ไม่อยากให้รันเลิกเป็นทอมเลยยยย

valkay

แววรันจะเลิกเป็นทอมมาล่ะ  +1ให้ไอเดียคุณifamily03คับ
แบงค์เหมาหมด ตัวร้ายที่ไม่โดนจัดการถึงไม่เคลียร์ปมนี้ก็ยังok
เก็บไว้เพื่ออยากเขียนภาคต่อ
::GiveMe::

somza1234

ฉากแบงค์กับรันเอากันนี่ช่างเร่าร้อนมาก จินตนาการซะเห็นภาพเลย..เพื่อนกันเอากันได้
แบงค์จะติดใจการเป็นผู้หญิงหรือเปล่า? เพราะมีนางแพรวทองจอมร่านสิงอยู่...แต่ดันสลับร่างคืนซะนี่  ::Dizzy::

nilnil

sarawut chanart

มาแบบงง สรัยร่อวกับมาเป็นเหมือนเดิมแล้วสินะ