ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมได้เย็ดแม่กับผอ.จนท้อง เพื่อแลกค่าเทอม EP.1

เริ่มโดย Thehug, เมษายน 10, 2024, 11:09:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thehug

สวัสดีครับ ขอบคุณที่มาอ่านนะครับ หวังว่าจะอ่านเรื่องราวของผมให้จบเพราะรับรองว่าจะไม่ผิดหวังแน่นอน ผมชื่อโบ๊ทอายุ 16 อยู่ชั้นม.ปลายในโรงเรียนแห่งหนึ่งในจังหวัดปทุมธานี ประเทศไทยนี้แหละ พ่อของผมชื่อนพ อายุ 46 เป็นข้าราชการครูอยู่ที่โรงเรียนที่ผมอยู่ ส่วนแม่ของผมชื่อน้ำเป็นแอร์โฮสเตทของสายการบินหนึ่งในประเทศไทยครับ แม่ผมอายุ39แล้วแต่ว่าผิวพรรณยังขาวเนียน รูปร่างผอมสมส่วน เรียกได้ว่าเป็นที่จับจ้องของเหล่านักบินเลยก็ว่าได้ครับ โดยนิสัยแล้วพ่อจะเป็นคนที่ดุกว่าแม่มากด้วยอาชีพที่พ่อทำ แม่จะเป็นคนที่พูดจาอ่อนหวาน ยอมคนง่าย เพราะงี้แม่ถึงก้าวตำแหน่งไวกว่าคนอื่น (พออ่านไปเรื่อยๆจะรู้ครับว่าเพราะอะไรกันแน่ 555) ผมมีเพื่อนสนิทคนนึงมันชื่อว่าเจ๋ง ผมกับเจ๋งสนิทกันแบบแทบจะเรียกว่าคุยกันทุกอย่างในชีวิต ไอเจ๋งมันชอบพูดกับผมว่าแม่ผมขาวสวยไม่รู้ว่ามันคิดอะไรกับแม่ผมรึเปล่า บ้านผมตอนนี้เรียกได้ว่าแม่เป็นคนรับภาระส่วนใหญ่ เพราะต้องจ่ายค่าใช้จ่ายในบ้านรวมถึงหนี้สหกรณ์ของพ่อผมอีก จนกระทั่งผมได้อยู่ชั้นม.4เทอม2 ผมมีปัญหาในเรื่องของการจ่ายค่าเทอมเพราะแม่หมุนเงินไม่ทัน ทำให้ผมต้องสมัครทุนพิเศษของโรงเรียนซึ่งทุนนี้รับผิดชอบโดยผอ.โรงเรียน และข่าวดีก็ตกมาถึงผมครับ "ฮัลโหล สวัสดีค่ะ นั่นน้องโบ๊ทหรือเปล่าคะ" ใช่ครับ ผมตอบไป "พี่เป็นเลขาของท่านผอ.โรงเรียนxxxนะคะ พี่จะโทรมาบอกว่าน้องผ่านการคัดเลือกจากท่านผอ. ในวันพรุ่งนี้ให้มารับข้อเสนอและการสัมภาษณ์ที่ห้องผอ. อาคาร2ด้วยค่ะ" พอวางสายลง ผมก็ได้กระโดดโลดเต้นดีใจ ที่จะได้เข้ารับการสัมภาษณ์ในวันพรุ่งนี้ ผมก็ได้รีบอาบน้ำแปรงฟันและนอน หารู้ไม่ว่า มันเป็นจุดเริ่มต้นของเรื่องราวสนุกๆมากมาย

ผม : สวัสดีครับผอ. ผมมาสัมภาษณ์ตามที่ได้นัดหมายครับ

ผอ. : อืมลูกครูนพใช่มั้ย นั่งลงก่อนสิ เมื่อกี้คุณแม่มาส่งหรอ คุณแม่ทำงานอะไรเนี้ย (ผอ.ทำหน้ากรุ้มกริ่ม)

ผม : คุณแม่ผมเป็นแอร์โฮสเตสครับ

ผอ : อืมดีๆ ฮ่าๆๆ เออนี้ผอ.ได้ข่าวมาว่าเราอยากได้ทุนการศึกษาใช่มั้ย เพราะอะไรล่ะถึงอยากได้ทุนนี้

ผม : อ๋อ เพราะตอนนี้ที่บ้านผมแม่หาตังคนเดียวครับ แล้วช่วงนี้จ่ายหนี้ค่อนข้างเยอะทำให้ไม่พอค่าเทอมครับ ผมเลยอยากช่วยแม่ในเรื่องค่าใช้จ่ายครับผม

ผอ : อืมม ดีมากนะสมแล้วที่เป็นลูกครูนพ แต่ว่าครูมีข้อเสนอนะ แต่อันนี้เธอกับแม่ของเธอต้องช่วยกัน (ผมฟังตอนแรกผมนึกถึงเป็นพวกการผ่อนหรือการใช้แรงงานนะครับ)

ผม : ได้ทุกอย่างเลยครับ

ผอ : อืม เธออยากมีน้องซักคนมั้ยล่ะ

ผม : (ใจเริ่มหวิวๆ) ก....ก็ อยากมีมั้้งครับ

ผอ : ดีเลย งั้นครูเสนอว่าเธอกับครูมาช่วยกันทำน้องได้มั้ย แน่นอนเรื่องนี้ครูมานพจะไม่รู้อย่างแน่นอน ลองกลับไปคิดดูนะแล้วกลับมาบอกครูปลายสัปดาห์ อย่าพึ่งไปบอกเรื่องนี้กับใครรวมทั้งแม่เธอด้วย ... ผอ.กำชับ

ผมที่รู้ดีว่าผอ.หมายถึงว่าให้ผมกับผอ.ทำอะไร แม่ถึงจะท้องได้ เพราะมันก็มีอยู่ไม่กี่ทางหรอก ผมก็ได้กลับมานั่งคิดทบทวนเรื่องนี้ดีๆ แล้วผมก็ได้คำตอบเมื่อวันที่ผมไปส่งแม่ทำงานที่สำนักงานของสายการบิน "ลูกรออยู่หน้าเซเว่นก่อนนะ ไปเดินเล่นก่อนก็ได้ แม่ซื้อของกับพี่โก้ (หัวหน้านักบินไฟลท์ที่แม่ดูแล) " ตอนแรกผมก็ไม่คิดอะไรกระทั่งได้เห็นสิ่งที่แม่แอบซื้อ " เห้ย นั่นถุงยางกับเจลหล่อลื่นนิน่า" (แม่ผมหยิบและรูดซิบกระเป๋า) ในขณะที่ผมเหม่ออยู่ "โบ๊ทๆ เป็นอะไรตาลอยเชียว" แม่ผมเดินมาหา " อ่อ เปล่าๆครับ" "งั้นแม่ไปทำงานก่อนนะ พี่โก้รออยู่" พูดจบแม่ก็พยักหน้าเดินไปพร้อมกับพี่โก้ด้วยรอยยิ้ม ผมแอบตามแม่ไปก็เลยรู้ว่าแม่เข้าไปที่ห้องทำงานส่วนตัวของพี่โก้ ด้วยความอยากรู้อยากเห็นผมก็เลยตามและแอบฟังอยู่ที่ประตู ผมก็ได้ยินเสียงพี่โก้ลอดออกมาว่า "แหม่ ทำไมช้าจังพี่รอนานแล้วนะคนสวย" "ก็วันนี้ลูกมาด้วยก็เลยช้าหน่อย ขอโทษนะคะ ไม่งอนนะ" เสียงแม่ผมตอบ "ถ้าวันหลังช้าอีก พี่จะชวนน้องโบ๊ทเข้ามาร่วมวงด้วยแล้วนะ อิอิ" "พี่พูดบ้าอะไรเนี้ย" แม่ผมตอบอีกครั้ง " อ่าว น้องน้ำสวยขนาดนี้ไม่คิดบ้างหรอว่าลูกจะคิดอะไรกับน้ำบ้าง จะแบ่งให้ลูกซะหน่อยจะเป็นอะไรไปล่ะ มาๆเสียเวลามาเยอะละน้องน้ำ มาเริ่มกันเถอะ "

พอจบประโยคนี้ผมก็รู้ทันทีเลยว่าแม่ผมแอบเข้าไปทำอะไรกับพี่โก้ในห้องทำงานนั้น ใจผมก็เต้นตุบๆๆๆๆๆ ด้วยความตื่นเต้นแบบบอกไม่ถูก ผมเลยตัดสินใจได้และไปพบ ผอ.โรงเรียนในวันถัดมา

ผอ : อ่าวเป็นไงบ้าง ได้คำตอบมั้ย

ผม : ก็เอ่อออ (ผมที่ยังไม่กล้าพูดเต็มปากเต็มคำ) เอาตามนั้นก็ได้ครับ

ผอ : ดีมาก งั้นเดี๋ยวครูเอาเอกสารรับค่าเทอมให้เธอเซนต์นะ ไม่ต้องกลัวไม่มีระบุหรอกว่าแลกกับอะไร ฮ่าๆ แล้วนัดแม่เธอมาวันจันทร์หน้านะ ยังไม่ต้องบอกอะไรทั้งนั้น เดี๋ยวมาถึงครูจัดการเอง

ผม : งั้นให้ผมเตรียมอุปกรณ์ไหมครับ ผอ.เอาไซส์กับรสอะไรครับ

ผอ : พูดอะไรของเธอหน่ะ เธอหมายถึงถุงยางหรอ ไม่ต้องใช้หรอก เธอไม่อยากได้น้องรึไง ครั้งนี้คือสดๆไปเลยไงล่ะ ไม่งั้นก็เสียน้ำเปล่าๆน่ะสิ เสียแรงทั้งที

ผม : (ก็ได้คิดแล้วว่างานนี้โดนแน่ๆ) ก็ได้ครับ แต่ขอถามอะไรอีกอย่างได้ไหมครับ ทำไมต้องให้ผมมาอยู่ด้วยล่ะครับ

ผอ : อ่อ ที่ครูให้เธอทำด้วยน่ะ เพราะครูอยากลองแบบสวิงไงล่ะ ยิ่งสวิงลุ้นท้องแบบนี้ยิ่งสนุกตื่นเต้นเลยว่าเชื้อใครแรงที่สุด ครูรู้นะว่าเธอเองจริงๆก็อยากทำแบบนี้

คะ...ครับผอ. ผมเองก็ยอมรับโดยปริยายแบบเขินๆ

ในระหว่างวันที่รอวันนัด ผมเองก็อดตื่นเต้นไม่ได้กับกิจกรรมสวิงที่จะเกิดขึ้น ได้แต่คิดแล้วคิดอีกว่าจะเป็นยังไงเมื่อวันที่นัดมาถึงผมก็พาแม่มาหาผอ.ที่ห้องส่วนตัวของผอ. (บรรยากาศวันนั้นผมเห็นโซฟามาเพิ่ม 2 ตัว ซึ่งผมรู้ดีว่าต้องใช้ทำอะไรก็ได้แต่ยิ้มๆไปก่อน)

ผอ : อ้าวว มาไวกว่าที่คิดนะเนี้ย นั่งก่อนนั่งก่อนจะได้มาฟังข้อเสนอ

แม่ผม : สวัสดีค่ะผอ. ได้ข่าวว่าผอ.จะให้ทุนการศึกษาน้องโบ๊ทหรอคะ ขอบคุณมากเลยนะคะ

ผอ : ใช่สิครับ เรื่องนี้ไม่มีปัญหาหรอกแต่ผมมีข้อเสนอที่น้องน้ำจะต้องยินยอมก่อน (ใจผมเต้นตุบๆเลย)

แม่ผม : ได้เลยค่ะ ว่ามาได้เลย

ผอ : โอเคนะ นั่นก็คือผอ.กับน้องโบ๊ทจะมาช่วยกันทำให้น้องน้ำมีลูกเพิ่ม 1 คนยังไงล่ะ เข้าใจความหมายใช่มั้ย

แม่ผม : ก...ก็ เอ่อ หมายความว่ายังไงหรอคะที่รวมโบ๊ทด้วย (หน้าตาเหมือนจะเข้าใจว่าหมายถึงต้องทำอะไร เพราะมันก็มีไม่กี่ทางที่จะเอาน้ำเชื้อเข้าไปได้ใช่มั้ยล่า ...นอกจากการยอมโดนเย็ด)

ผอ: ก็ช่วยกันทำไงครับ สุดท้ายท้องออกมาหน้าตาเหมือนใครก็ต้องลุ้นเอาครับ โบ๊ทเขาคุยกับผมแล้วนะ เหลือแต่น้องน้ำนี้แหละว่าจะโอเคมั้ย ใช่มั้ยล่ะโบ๊ท

" จะบ้าหรอ ไม่เอาหรอก ใครมันจะไปทำได้"

"ค...ครับ ถือว่าช่วยกันทำน้องใหม่ไงครับ" (วินาทีนี้ผมกลัวมากว่าแม่ผมจะไม่เอา) แม่ผมก็มองมาเขินๆหน้าแดงๆ

ผอ. : ไม่เสียหายนี้ จะได้ไม่ถูตัดสิทธิค่าเทอม แถมเรื่องนี้ถ้าเก็บเป็นความลับก็ไม่มีใครรู้หรอก ท้องมาก็ไม่รู้หรอกว่ามาจากใคร น้องน้ำก็ได้ลูกไปเพิ่มคนนึงแถมอาจจะมาจากอสุจิของโบ๊ทก็ได้นะ น้องน้ำไม่เสียอะไรเลย ตื่นเต้นดี เอาไง ลองทำดูมั้ยล่ะอาจจะไม่ท้องก็ได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

manggugi

ผอ.อยากมีลูกเลยได้มีน้องอีกคน จะท้องกับใครเนั้ย

ham204

Kompaphat

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

คุณแม่ก็ดูไม่ธรรมดาอยู่แล้ว ทำเพื่อลูกขนาดนี้สบายแน่นอน

วุฒิ เนระภูสี

สบายตัวเลยน้องน้ำ ถือว่าช่วยลูกหาค่าเทอมละกัน

keng1475

1819

จะให้มีน้องเพิ่ม ซะงั้น  ลำพังแค่ มีลูกคนเดี่ยว ยังต้องเป็นหนี้  อยู่ เลย ผอ. จะเอาเสียว แล้วเพิ่มภาระ ให้ แม่อีก ว่าแต่  อีผัวไม่ช่วยหาเงินเข้าบ้านเลยเหรอ  สวัสดิการ ครู มันเบอกค่าเทอมได้นะ  งง ตรรกะแปลกๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

lipza12752