ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

งานวัดพาเสียวสยิวแก๊งเดะเดะ copy

เริ่มโดย cyborg0011, สิงหาคม 06, 2021, 01:07:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

งานวัดพาเสียวสยิวแก๊งเดะเดะ

*งานวัด**
------------------------------------------------------------------------
*โดย: *foxzyza  *เวลา: *2005.04.08 21:05     **

สวัสดีเพื่อนๆ ผู้ร่วมอุดมการณ์ในการเอาผู้หญิง ผมเป็นคนหนึ่งที่มีประสบการณ์มากมาย ได้อ่านเรื่องของคนอื่นๆแล้ว เลยอยากจะเล่าเรื่องของผมบ้าง ผมทำงานธนาคารแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯ ตำแหน่งไม่ใหญ่โตเท่าไหร่ มาเริ่มเรื่องเลยก็แล้วกัน บ้านผมเป็นตึกแถว 3 ชั้น อยู่หน้าวัดแห่งหนึ่งแถวฝั่งธนฯ เรื่องเกิดเมื่อ 9 กรกฎาคมนี้เอง พอดีที่วัดมีงานฉลองอะไรก็ไม่รู้ มีรถบั๊ม ยิงปืน หนัง ลิเก จับฉลากฟรี ถ้าใครเคยเที่ยว ก็จะรู้ว่าเวลามีรถบั๊ม จะมีสาวๆ เด็กใจแตก เด็กโรงงาน และก็จิ๊กโก๋มายืนรอบๆ เต้นกันบ้าง จีบกันบ้าง และผมก็ได้พาหลานชายและหลานสาวผม เข้าไปเล่นชิงช้าสวรรค์ในวันที่ 3 ของงาน

ในช่วงที่ยืนรอหลานเล่นอยู่นั้น ก็มีเด็กวัยรุ่นชายหญิงอายุราว 13-15 เดินเบียดผมไปกลุ่มใหญ่ ซึ่งในกลุ่มมีเด็กสาวคนหนึ่งเตะตาผมมาก โดยเฉพาะหน้าอกที่มาเบียดกับท่อนแขนของผม เธอใส่ขาสั้นแบบสั้นมากๆ เป้ากางเกงรัดเข้าง่ามก้นเลย เสื้อยืดเอวลอยสายเดี่ยวเห็นสะดือนิดเดียว ใส่รองเท้าแตะส้นตึกแบบมีสายรัดส้น ผมจึงได้เดินตามเข้าไปดูที่ลานเล่นรถบั๊ม ซึ่งพวกนี้เมื่อเข้าไปถึงก็เต้นกันไปมา ผมเฝ้ามองที่หน้าอกและตรงหว่างขาเธอ นมเธอข้างหนึ่งประมากสองมืออุ้ม นั่นแหละ หอยเธอเป้ากางเกงรั้งไว้จนตึงใหญ่มาก ประมาณลูกเทนนิสสามลูกเรียงกัน เธอเต้นส่ายและโยก จนควยของผมแข็งโป๊กจนรู้สึกเจ็บเลย ผมจึงพยายามกระเถิบเข้าไปในกลุ่มพวกเธอ แล้วยืนอยู่ข้างหลังเธอ ทำเป็นมองคนเล่นรถกัน เธอส่ายก้นมาถูก ควยของผม

สักพักเธอก็หันมามอง แล้วเธอก็เต้นต่อโดยไม่พูดอะไร ก็พอดีหลานผมเล่นเสร็จก็มาเรียกผม ผมก็ต้องพาหลานกลับบ้าน ซึ่งหลานอยู่มันไม่ค่อยสะดวก แต่ผมคิดว่าผมจะต้องเอาเด็กคนนี้ให้ได้ เพราะเท่าที่สังเกต น่าจะโดนเพื่อนผู้ชายในกลุ่มเอามาบ้างแล้ว วันรุ่งขึ้นเป็นวันศุกร์ ผมไปทำงานตามปกติ แต่ในใจก็คิดว่าวันนี้เด็กพวกนี้จะต้องมาเที่ยวอีกแน่ๆ พอเลิกงานผมก็กลับบ้าน แต่ผมแวะเข้าไปในวัดก่อน ดูว่าเธอมาหรือเปล่า พร้อมทั้งหาข้าวกินด้วย แล้วผมก็ดีใจมาก เพราะเห็นเธออยู่ที่ร้านยิงปืน กำลังดูเพื่อนๆของเธอยิงปืนอยู่ วันนี้เธอใส่ชุดเอี๊ยมขาสั้นแบบสั้นมากๆเหมือนเดิม และใส่เสื้อกล้ามชายเสื้อแค่สะดือ ผิวเนียนขาว เห็นร่องอก

ผมเดินเข้าไปในชุดทำงานพนักงานธนาคาร เพื่อให้เธอเห็นจะได้ดูดี ทำเป็นว่าดูเขายิงปืน ผมยืนติดกับเธอเลย จนแขนเธอสีกับแขนผม ปรากฏว่าชุดเอี๊ยมที่เธอใส่เอวไม่มียาง แล้วมันก็โปร่งอ้า ประกอบกับเสื้อยืดที่รัดเข้ารูป มันเป็นเอวลอย ผมจึงชำเลืองมองลงไปข้างใน น้ำลายผมติดคอแทบกลืนไม่ลงเลย เธอไม่ใส่กางเกงใน ตรงที่ยิงปืนก็สว่าง ผมเห็นหม้อใบเบ้อเริ่มเลย มีขนพอประมาณ ผมลืมตัวชำเลืองอยู่ตั้งนาน มารู้สึกตัวเพราะเธอใช้ข้อศอกกระแทกผมเบาๆ 2-3 ครั้ง ผมมองหน้าเธอ เธอก็อมยิ้มให้ผม ผมก็อมยิ้มตอบแบบเสียฟอร์ม ใจผมเต้นไม่เป็นท่า รู้สึกจะหมดแรง แล้วเธอกระซิบบอกผมว่า "เลี้ยงยิงปืน 20 นะพี่" ผมก็ทำเฉยๆ แล้วหยิบเงินให้ 100 บาท เพื่อหวังผลตอบแทน แล้วผมก็ยืนมองในกางเกงต่อไป เธอยิงปืนไป ก็หันมายิ้มให้บ้าง หรือไม่ก็เดินตัดหน้าผม เอาตูดมาสีกับควยของผมบ้างบางครั้ง ผมกระซิบบอกเธอว่า "เดี๋ยว พี่มาใหม่ อยู่ตรงรถบั๊มนะ เดี๋ยวเลี้ยงรถบั๊ม"

แล้วผมก็กลับบ้าน กินข้าวอาบน้ำ ใส่ขาสั้นกับเสื้อยืด พร้อมทั้งพกถุงยางมา 6 ถุง เพราะเสาร์อาทิตย์ไม่ได้ทำงาน พอผมมาถึงก็เห็นเธออยู่กับเด็กผู้หญิงอายุประมาณ 12 ตัวเล็กๆ นมเพิ่มตั้งเต้า ผิวออกคล้ำๆ แต่ดูสะอาดน่ารักดี และกระเทยอายุประมาณ 15-16 ดูเรียบร้อย ผมก็ไปยืนข้างเธอ เธอก็หันมาแนะนำบอกว่า "นี่น้องแนน(เด็กผู้หญิง) แล้วนี่นังอ้อย(กระเทย)" และบอกให้เรียกเธอว่า"จอย" ผมถามว่า "จะเล่นไหม? พี่เลี้ยง แต่พี่ไม่เล่นนะ พี่ไม่เคยขับรถบั๊ม" จอยบอกผมว่า "เดี๋ยวค่อยเล่น ให้ผมเลี้ยงไอติมก่อนได้ไหม?" (มันเป็นไอติมแท่งๆใส่ในถังเหล็ก) แล้วเราก็เดินไปซื้อไอติม แต่ผมไม่กินเพราะดูไม่ค่อยสะอาด จอยบอกว่า "ไปหาที่นั่งกินดีกว่า"

แล้วก็พาผมเดินไปข้างหลังตึก ที่เป็นหลังห้องเรียนของเด็กประถม และมีกำแพงอีกด้านหนึ่ง โดยเป็นสวนหย่อมเล็กๆ มีต้นไม้สูงเท่าผมยืนและมีโต๊ะหิน เราจึงนั่งกันตรงนั้น คุยกันสักพักประมาณไอติมครึ่งแท่ง กระเทยก็บอกจอยว่า "ขอไอติมพี่เขาอีกแท่งสิ" จอยบอกผมว่า "พี่ขอ 5 บาท ให้มันไปซื้อได้ไหม?" พอผมกำลังจะหยิบกระเป๋า อ้อยก็พูดอีกว่า "ก็พี่มีอยู่แล้วไง ก็..." แล้วจอยก็ส่งไอติมที่เหลือให้อ้อยถือ แล้วบอกผมให้ขึ้นไปนั่งบนโต๊ะหิน โดยมีอ้อยกับจอยนั่งอยู่ที่ม้าหินทั้งสองข้าง แล้วอ้อยก็เอามือมาลูบที่หน้าขาผม ลูบที่ควยของผมเบาๆ บอกว่า "ให้จอยมันกินแท่งนี้นะ" โดยดึงขอบเอวกางเกงของผมลง มาจนหัวน้องควยโผล่ออกมา อ้อยเอามือรูดหนังน้องชายผมลง บอกจอยให้เลีย จอยก็ทั้งเลียทั้งดูด

มันเสียวแล้วก็แปลก แถมตื่นเต้นด้วย มีกระเทยจับควยอยู่ ผู้หญิงก็เอามือจับไข่ ปากก็ดูดเลียเอาลิ้นวนไปวนมาที่หัวควย ดูเธอช่างชอบยิ่งกว่าดูดไอติมเสียอีก แล้วที่เด็ดยังมีเด็ดผู้หญิงอีกคนนั่งใกล้ๆ สักพักจอยก็หยุด แล้วเรียกแนนมานั่งแทนที่จอย อ้อยจับมือแนนมาลูบที่น้องควยผม ดูแนนยังไม่เคย อ้อยบอกว่าหัดเอาไว้จะได้รู้ แล้วอ้อยก็อมจนมิด แล้วรูดขึ้นลงให้แนนดูเป็นตัวอย่าง พอแนนลองทำดู ถึงกับจะอ้วก อ้อยจึงให้แนนอมดูดแค่ท่อนหัว ส่วนจอยตอนนี้ขึ้นมานั่งห้อยขาข้างๆผม ผมเลยเอามือล้วงลงไปที่หีของจอย ไม่มีกางเกงใน ใหญ่มากล้นมือผมเลย แฉะมากด้วย จอยบอกว่าพี่เกี่ยวให้หน่อย ผมรีบเอานิ้วกลางแหวกร่องจอยทันที แคมในของเธอเยอะมาก ติ่งให้ล้นออกมาเลย ผมล้วงเข้าไปในรูไม่ยากนัก ทั้งควานแยงเข้าแยงออก ขยิ้ที่ติ่งหีเธอจนเธอเอาหัวมาชุกที่ไหล่ผม อ้าขากว้าง มืออีกข้างหนึ่งผมก็บีบนมเธอนอกเสื้อ ปากก็ดูดติ่งหูเธอ

ส่วนกะเทยของแถมกำลังสอนน้องแนนดูดของผม เราทำอยู่สักพักก็หยุด เพราะมีเสียงคนเดินมา พวกเราทำเป็นว่าไม่มีอะไร พอเขาเดินผ่านไป อ้อยบอกว่า "พี่ไปที่ห้องอ้อยไหม? ผมบอกว่า "ผมไม่เคยกับผู้ชาย" อ้อยบอกว่าอ้อยไม่เกี่ยวก็ได้ พี่ยุ่งกันแค่สามคนก็ได้ อ้อยจะสอนแนน ผมถามว่า "แล้วพี่ต้องให้น้องเท่าไหร่?" จอยบอกว่า "พวกเราไม่ใช่อีตัว ถูกใจก็เอากัน ไม่ถูกใจก็เลิกกันไป" แล้วเราก็มาถึงแมนชั่นของอ้อย ในห้องมีสองเตียง เตียงคู่หนึ่ง เตียงเดี่ยวหนึ่งเตียง อ้อยบอกว่าเราอยู่กัน 3 คน มีแอร์ มีห้องน้ำในตัว จอยบอกว่าพ่อแม่อ้อยมันรวย แต่อีนี่มันหลงกรุงเทพฯ จอยก็เดินเข้าห้องน้ำไป อ้อยก็บอกผมว่า "พี่ลุยเลยนะ ไม่ต้องรอนางจอย" แล้วก็ดันให้ผมนอนบนเตียง จัดแจงดึงกางเกงผมออก โดยขาผมพาดลงขอบเตียง จับขาผมถ่างออกดูดเลียควยของผม แล้วก็เรียกแนนมาให้แนนนั่งคุกเข่าข้างผม หันก้นให้ผม โดยตอนนี้น้องชายผมอยู่ในปากของแนน ส่วนอ้อยก็จับปลายเท้าผม เหยียบไว้ที่ขอบเตียงในท่าที่ยังถ่างขาอยู่ อ้อยเลียไข่เลียรูตูดผม

เสียวจนไม่รู้จะว่ายังไง เรียกว่ากระตุกเลย จนผมต้องกระแทกควยเข้าไปในปากน้องแนน น้องแนนทำท่าจะอ้วก แต่สักพักก็ดูดเลียต่อ ส่วนมือผมก็ลูบที่ตูดน้องแนน เด็กอะไรสะโพกยังกับสาวๆ เธอใส่กางเกงยีนส์สามส่วน ผมลูบ..ผมเขี่ยง่ามตูด เกาเบาๆที่ร่องหอยแนน แล้วรูดซิปกางเกงออก พยายามถอดกางเกงแนนมากองที่เข่า ดึงกางเกงในลงมา มองดูระหว่างกลางง่าม ดูหอยไม่เล็กไม่ใหญ่พอดีกับตัว ที่สำคัญมีขนไม่กี่เส้นเอง ขนอ่อนๆบางๆสั้นๆ ผมรีบจับลูบบีบเบาๆ ด้วยความเสียวที่คนทั้งสองที่กำลังเล่นกับของผม ผมเอานิ้วกรีดร่องหีของแนน เธอโยกตูดสู้นิ้วผม ผมเลยจะใช้นิ้วกลางแทงร่องเข้ารูหีเธอ เธอถึงกับส่งเสียง "อื้อ..เจ็บ.."  แล้วเธอก็ลุกขึ้น ก็พอดีกับจอยออกมา ก็เลยมาทำหน้าที่แทนแนน แต่เก่งกว่ากันเยอะ

แรงดูดแรงรูดน้องควยผมหนักแน่นกว่า ผมจึงเปลี่ยนมาเอานิ้วแยงหีจอยแทน กลีบในเธอล้นปลิ้นออกมานอกแคมเป็นเซ็นต์ แต่ก็มันมือดี เสียงเธอดัง..อื้อ..อ้า.. ผสมกับดูดของผมดัง..จ๊วบ อ้อยบอกกับแนนว่าให้ไปอาบน้ำ แล้วตะโกนบอกว่า "ล้างหอยให้สะอาดๆนะ มึงยังซิง..เดี๋ยวให้พี่เขาเลียหอยให้ อีจอย..พี่เขาคงไม่กล้าเลียหรอก อีจอยมันต้องให้กูเลียให้" พอหยุดคำพูด จอยดึงผ้าขนหนูที่ออกมาจากห้องน้ำออก แล้วสะกิดผมให้กระเถิบขึ้นจากขอบเตียง ส่วนอ้อยก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้า ผมก็เลยถอดเสื้อยืดที่เหลืออยู่ จอยนั่งยองๆ หันหน้าไปทางปลายเท้าผม จับของผมตั้งตรงจะแยงเข้ารูหีเธอ ผมรีบบอกว่าใส่ถุงก่อน แล้วผมก็ให้ถุงเธอ เธอเอาของผมเข้าไปในหีเธอโดยไม่ยากเย็น อ้อยก็แก้ผ้าออก จู๋ไม่ใหญ่เท่าไหร่ ดูนิ่มๆไม่แข็งเหมือนผู้ชาย แล้วยืนขึ้นบนเตียงต่อหน้าจอย แล้วจับจู๋ตัวเองยื่นให้จอยอมให้โดยดี ผมรีบเอี้ยวตัว ดูแล้วถามว่า "จะแข็งขึ้นกว่านี้หรือเปล่า?"

จอยหยุดอม แล้วบอกว่า "มันแข็งได้แค่นี้แหละพี่ อีนี่มันฝ่อหมดแล้ว ส่วนใหญ่มันเสียวรูตูดอย่างเดียว" ตูดจอยก็โยกคลึงหีกับน้องชายผมไปด้วย จอยเปลี่ยนท่าเป็นท่าหมา อ้อยก็เดินไปให้อมเหมือนเดิม มือผมก็บี้ บีบ คลึง นมของจอย ส่วนน้องชายก็กระแทกเต็มที่ หอยจอยแน่นพอดีๆ สักพักอ้อยก็ลุกไปตามแนนจากห้องน้ำ แนนไม่ใส่อะไรเดินมาที่เตียง บอกให้ผมนอนหงาย จอยก็นั่งทับเหมือนเดิม หันหน้ามาทางหัวผม ก้มมาจูบปากผมเอาลิ้นมารัวในปากผม ดูดใบหูเอาลิ้นล้วงเข้าไปให้รูหู แล้วก็มาที่หัวนมผม จากนั้นตั้งตัวตรง แล้วขย่มของผมขึ้นสุดลงสุด แต่ไม่กระแทกท้อง เพราะผมไม่ชอบ อ้อยก็ให้แนนมายืนที่หัวผม แล้วค่อยหย่อนหอยคุกเข่าลงมา อ้อยบอกว่า "พี่ หอยเด็กยังไม่เคย เลียได้รับรองปลอดภัย"

ผมรีบกรีดลิ้นผมเข้าในร่องของแนน รัวลิ้นไปมา เม็ดติ่งมีนิดเดียวตามอายุ แคมในแทบจะไม่มี หน้าแนนเหยเกเหมือนทรมานมาก โยกก้นขึ้นลงเหมือนหนีความเสียวซ่าน เสียงในคอดัง อื่อ..อื่อ.. ขาออกสั่นๆ จนผมกลัวเธอลุกหนี จึงจับต้นแขนไว้สองข้าง อ้อยบอกว่า "ของพี่ อ้อยไม่ยุ่ง แล้วก็เดินไปให้จอยอมเหมือนเดิม สักพักหนึ่ง ผมเกร็งมากเพราะจอยกระแทกจนจะแตก ส่งเสียงครางออกมา จอยถามว่า "จะออกเหรอพี่?" ผมตอบ "อือ.." จอยเอาหีออกจากควยของผม แล้วก็ดึงถุงยางออก ช่วยกันอมกับอ้อย มือก็กระตุก ผมเสียวมาก ปากก็ยิ่งออกแรงดูดหอยของแนน จนผมทนไม่ไหว น้ำแตกออกมา แต่ผมมองไม่เห็น รู้สึกว่าทั้งจอยและอ้อยแย่งกันดูดเลียจนสะอาด แต่ผมก็ยังไม่หยุดเล่นกับหีแนน

ตอนนี้จอยกับอ้อยขึ้นไปอยู่อีกเตียง ขย่มกันอย่างแรง ทั้งเสียงครางเสียงกระแทก ผมจึงให้แนนนอนลงแล้วดูดปาก ไซ้คอมือก็เล่นหีแนนไปด้วย ตอนนี้น้องชายผมหดลงเหลือครึ่งเดียว ปากก็ดูดนมที่ใหญ่เท่าซาละเปา อมดูดทีก็เข้าไปครึ่งใบ แล้วเอามือจับมือแนนให้มาเล่นไข่กับแท่งควยของผม สักพักก็แข็งโป๊กเหมือนเดิม ผมถามแนนว่า "จะให้พี่เอาไหม?" เธอบอกว่า "ต้องไม่เจ็บนะ" ผมจับขาเธออ้าออกเต็มที่ เสียงอ้อยพูดมาว่า "เดี๋ยวพี่ เดี๋ยวนางแนนได้ร้องลั่นห้อง" แล้วอ้อยก็เอาเค-วายมาให้ อ้อยบีบใส่ควยของผมทาจนเยิ้ม แล้วก็บีบใส่ร่องหีแนน บอกว่าต้องเยิ้ม ผมบอกว่าใส่ถุงก่อน อ้อยบอกว่าไม่ต้องกล้วหรอก นางแนนอย่างมากก็แค่จอยกับอ้อยเลีย จู๋อ้อยยังไม่เอาเข้าในของมันเลย ตอนนี้จอยมานั่งอยู่บนท่อนหัวแนน เอามือล็อกไหล่แนนไว้

ส่วนอ้อยจับควยของผมถูกับร่องหีแนน ผมเลยค่อยๆกดลงไป แนนแสดงอาการเจ็บเต็มที่ ใครที่เคยเอาเด็กที่ยังไม่เคยโดนก็รู้ อ้อยพูดว่า "แม่งไหนจะใหญ่ แล้วยังคดอีก ทนหน่อยนะนังแนน ถ้ามึงหายเจ็บละก็ มันฉิบหาย" อ้อยช่วยเอานิ้วบี้นมเขี่ยเม็ดหอยแนน สักพักใหญ่ก็เข้าได้ อ้อยให้ผมลองขยับ แนนบอกว่า "เจ็บอยู่" ผมก็หยุด อ้อยบอกว่า "พี่ดูดนม ไซ้มันหน่อยสิ" สักพักผมก็ขยับอีก แนนไม่บอกว่าเจ็บแล้ว แต่ทำหน้าเสียว ผมจึงเริ่มเคลื่อนที่เบาๆก่อน แนนบีบมือจอยไว้แน่น หีแนนคับมาก สัมผัสควยของผมทั้งลำ แถมยังขมิบอีก ผมเร่งเร็วขึ้น จนหน้าขากระแทกหน้าขาของแนน ผมอยู่ในท่าคุกเข่า จนแนนบอกว่า "ไม่ไหวแล้ว" สักพักแนนทั้งเกร่งทั้งแอ่นตัวบิด หีแนนทั้งตอดทั้งดูดแรงแบบตอดนานๆแล้วก็คลาย แล้วก็ตอดนานแล้วก็คลาย อ้อยบอกว่า "พี่เร่งเลย แนนจะได้รู้ว่าเวลาน้ำแตกเป็นยังไง?" ผมเลยเร่งเต็มที่ ยิ่งมีเสียงแนนร้องดัง "โอยย.. โอยย..โอยย.." สักพักเดียว ผมก็ต้องเกร็งไปทั้งตัว อัดเข้าไปสุดลำ พอน้ำพุ่งหมด ผมก็เสียบเข้าเสียบออกอีก 4-5 ทีก็เอาออก อ้อยก็ก้มลงไปเลียหีแนน โดยแนนนอนหอบส่ายหัวไปมา ส่วนผมก็ล้มตัวลงนอนหอบอยู่อีกเตียง โดยมีจอยตามมาดูดควยให้

ppherbalife