ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

banana_nakrab

เก็บค่าห้องแบบนี้น่ากลัวหรือเร้าใจดี

thesee

Mr Brightside

ถ้ามาดีๆแบบนี้เป็นผมๆก็สู้ตายเหมือนกัน

icanfly

ถ้าสูบบ่อยจะมีพลังเพิ่มจนไม่ต้องฝันเปียกแน่ๆ

poison_react

มาอ้านย้อนทวน
ปรากฏว่าเข้ากับชื่อพอดี โสตสยอง
แต่มาแบบนี้น่าจะเป็น โสตสยิว มากกว่านะครับ

แนวแปลกแบบนี้เคยอ่านแต่ของครูเหม แต่บทอัศจรรย์ไม่ถึงน้ำถึงเนื้อแบบนี้ เพราะเป็นวรรณกรรมนั่นเอง 

จะรอไปเรื่อยๆ จนกว่าผู้เขียนจะมาต่อครับ

เคียว เทพมรณะ

non_666

VanillaMinte

thex851

เข้ามาอ่านตอนแรกเล่นสะเห็นภาพเลย ขนลุก หัวตกเลย โหย..นายชาติจะโดนดูดจนน้ำหมดตัวไหมเนี้ย  ::Cold::

zombiezero001

แบบนี้ผีต้องช่วยให้ได้คนอื่นอีกแน่ๆ

Cassa

AcediaSan

ทำไมคนอื่นๆถึงรีบหนีออกไปกันนะ... 

mek

mana0440