ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 16, 2017, 12:46:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านถึงตอนนี้ คุณว่าใครเป็น 'นางเอกตัวจริง' ของเรื่องครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
81 (19.1%)
โดนัท ณิชา
119 (28.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
54 (12.7%)
นาถ นาถลดา
12 (2.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
158 (37.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 424

tooboy

sp502

ช่วงนี้เป็นช่วงดราม่า โดนัทน่าสงสาร ส่วนหมอพลอยก็น่าจะเป็นรายต่อไป

noonut

ลุงพล ระวังพิษรักแรงหึงจากสาวๆนะ มันรุนแรงมาก

7946410

สาวโดนัทสาวเหงาเปลี่ยวใจคิดถึงลุงพลมาก เพราะความอบอุ่นได้รับจากลุง

smuity

โดนัทน่าสงสารจัง ลุงพลก็ขยันหาเมียจริงๆนะ

clickkuu

ผมอยากให้ได้หมอพลอยที่สุด ดูเป็นดอกฟ้ากับหมา(แก่)วัดดี

จอห์น สมิท

::Glad::ลุงแกเริ่มมีการขยับรุ่นแระ ผมว่านะจะมีนางเอกแนวแม่บ้านขึ้เหงาบ้าง  จะได้เปลี่ยนแนวบ้าง

schareon

pakykit

หมอใกล้โดนหรือยัง รอจนนึกว่าจะไม่ได้อ่านต่อซะแล้ว สู้ๆครับ เขียนดยอะๆนะครับ

สมปอง บุญ

ลุ้นกันว่าเมียคนที่หนึ่งคือใคร ถ้าน้องเฟรินเลิกกับลุงพล

vergo

ถ้าเป็นไปได้อยากให้หมอพลอยเสร็จพี่กรมากกว่าครับ ลุงพลช่วงหลังๆร้ายกาจเกินไป ไม่อยากให้แกมีหมอเป็นนางในฮาเร็มอีกคน อาจจะอินกะเนื้อเรื่องเกินไปครับ ยังไงขอผู้แต่งช่วยพิจารณาเสียงเล็กๆจากแฟนคลับด้วยนะครับ

oat826

araiwaaa

ก็ดีครับ ลุงชุมพลจะได้รับผลบ้างซักที รอดตัวมาหลายทีแล้ว จริงลุงนี่ก็เลวมากทั้งข่มขืน แบล็คเมล์ ไม่ได้น้อยกว่าไอ้บิ๊กเลย

สามารถ รังสิโย

devilhaxor

เริ่มปวดหัวแทนลุงแกจริงๆ แบ่งมาทางนี้บ้างก็นะได้ 555