ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) แจ้ง Ep.13

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 26, 2020, 01:45:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Komsan Tanunchai Olympus

G.A.เขียนได้อารมณ์มากเลยครับ ชอบทุกตอนทุกเรื่องที่G.Aเขียนมา ผมจะตามอ่านทุกครั้งที่ลงนะครับ

Sak2563

สู้ๆเพื่อผลงานที่ดียิ่งๆขึ้น

freedom

อาจจะลดราคาลงมาแล้วเขียนวันละตอนนี้ก็ดีนะคับ
เห็นนักเขียนคนอื่น ก็มีคนอ่านกันทุกตอนเลย

Kinga

รักษาสุขภาพเป็นเรื่องสำคัญนะครับ เอาใจช่วย

Somsak Pongdie

lit260499

เป็นกำลังใจให้ไรท์ และให้รักษาสุขภาพด้วยนะ

tansatan1

ยังไงก็จะรอติดตามผลงานอยู่เสมอนะครับ

NikitinLovely

พักผ่อนบ้างนะครับ ผมขอเป็นกำลังใจให้อีก1 ea ครับ

วสันต์ ชาญวิทย์

ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

khokkhan

เขียนได้ดีครับอ่านได้อารมณ์ดีขอบคุณที่ทุ่มเทกายใจเขียนเพื่อให้ผู้อ่านได้เสพความสุขผ่านตัวอักษร จากใจครับ แต่ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับอย่าเพิ่งท้อ สู้สู้ ::HeyHey::

ปออ

เขียนดี เป็นกำลังใจให้ต่อไป แต่ลดราคาลงเท่านักเขียนคนอื่นจะดีมาก

pantano

คือ ขออนุญาติตอบนะครับ ถ้าจาก ยอดตอนฟรีมีคนดูราวๆ 30 คน ลองลดราคาให้เท่ากับคนอื่นมั้ยครับ ทั่วไปจะราวๆ 3-5 เหรียญ  คนจะตัดสินใจซื้อง่ายกว่า ซึ่งถ้าดูจากตอนแรกที่ฟรีคนอ่าน 30 คน โดยทั่วไปจะมีคนยอมจ่ายเหรีญราวๆครึ่งหนึ่ง ก็ตีซะ 15 คน อย่างน้อยต้องได้ 45- 75  เหรียญต่อตอนไปแล้ว  คือผมมองว่าอย่างน้อยก้ได้อ่ะครับดีกว่าไม่ได้อะไรเลย 
อีกส่วนนึงผมว่า read awrite คนอ่านน้อยกว่า fictionlog จะมีคนอ่านเยอะกว่านะครับ ลองลงเพิ่มใน fictionlog มั้ยครับ

oshiris

ยังไงก็ดูเเลสุขภาพนะครับ 

หากไม่ไหวก็พักผ่อนก่อนครับ ขอให้หายไหวๆ

Newnotpost

ผมสนับสนุนเรื่อง Wife ควบทุกตอนนะครับ แม้ว่าจะราคา 20 เหรียญ เพราะเนื้อหาเขียนดีจริงๆ ครับ น่าจะยังไปได้ยาว 
ปล. ยังรอ G.A. มาเขียนต่อนะครับ

sincethai

เป็นกำลังใจให้นะครับ
คงเป็นเพราะเศรษฐกิจไม่ดีมั้งครับ คนเลยชลอๆการซื้อ ครับ