ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Endou Hiroto]Sana no Kageki na Hatsu taiken : วัยซนร้ายเดียงสา[สีล้วน]

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 03:12:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

โลลิ ถ้าไม่ชอบขออภัยล่วงหน้าครับ

ที่จริงมีแบบสแกนที่ Uncen แล้ว แต่ผมเลือกตัว Digital ละกันเพราะส่วนตัวคิดว่าสีแจ่มกว่า

ถ้าคนชอบกันเยอะอาจจะลองแกะเซ็นเซอร์ทีหลังนะ

nekki

คือนางเอกจัดเซ็กหมู่ กับเพื่อนชายทั้ง5เองเลยรึ นับถือความต้องการของนางเอกจริงๆเชียว
ดูแล้วไม่น่าใช้ครั้งแรกของนางเอกด้วยซิ

ครั้งแรกนะ มีหน้านึงบอกว่าเยื่อพรหมจรรย์ฉีกด้วยครับ แต่หนูเค้าเชี่ยวเกินวัย

toffies

ความโลลินี่คืออะไร ความน่ารักนี้คืออะไร คงามหื่นนี้คืออะไร

ในชีวิตเคยเจอโลลิ น่ารัก แต่ไม่หื่นขนาดนี้ อยากเจออีกจัง

yopern

ห้าต่อหนึ่ง ยังดูสดชื่นอยู่เลยนะ อย่างนี้มันต้องจัดให้ยาวๆกันไป อย่าแพ้เขานะฮีโร่ทั้งห้า

ohaocarrotmarphark

งืออออ คลีนเก่งจังคัป ผมคลีนไม่ได้ใกล้เคียงเลยยยย เคยแปลภาพสี กล่องข้อความใสๆ มีตัวหนังสือทับบนภาพแบบนี้อยู่เรื่องนึง (น่าจะลงวันนี้) หลังจากเรื่องนั้นก็ไม่แปลที่เป็นภาพสีแบบนั้นอีกเลย เพราะดูเละมาก ผมไม่มีความรู้เลย มีโทรศัพท์เครื่องเดียว แนะนำอะไรได้มั้ยคัป ขอบคุณคัป
::Thankyou::

ใช้ Photoshop น่ะครับ + ใส่ความบ้านั่งคลีนเป็นเดือน ฮ่าๆ

เคยใช้โฟโต้ชอปเวอร์ชั่นแอพลิเคชั่นมั้ยคัป ผมกดหายังไงก็ไม่เจอเครื่องมือที่จะทำแบบนี้ได้เลย
ปล.สุดๆ ทำเป็นเดือน ขอคาราวะ ชาบูๆ

jachal

cyborg0011

ชักเป็นห่วงบรรดาแอดมินแล้วครับ มีการลงเรื่องมังงะแนวนี้มากๆ พึงระวังครับ มีหน่วยสอดแนมคอยจ้องจับผิดเอาผิดอย่างเต็มที่นะครับ

elviswhat

เข้ามาให้กำลังใจท่าน oswald โลลิผมขอผ่าน แต่ดูผ่าน ๆ สีสวยดีครับ

theundead

MooOon

ไม่ใช่ สายโลลิ เเต่พออ่านเเล้วชักอยากลองบ้าง อยากรู้ว่าทำไมคนถึงชอบกัน 555+

มาถึงก็จัด 5-1 เปิดซิง ก็นี่ไม่ธรรมดาตั้งเเต่เด็กเเล้ว กลัวโตขึ้นจะขาดเรื่องพวก sex ไม่ได้นะเนี่ย

น่าจะมีตอนต่อไปนะ ชวนเพื่อนสาวมาเพิ่มอีก คนสองคน ^^

Heallyza

ด้วยความเคารพ ผมไม่ค่อยชอบแนวนี้

แต่เข้ามาอ่านแล้วผ่านๆก็สนุกดีนะครับ แต่ถ้าจะเป็นผู้ใหญ่ๆหน่อย

สีสวยมาก มากจริงๆ แล้วใส่คำแปลภาษาไทยได้สวยมากกก

ไม่รู้เหมือนกันถ้าที่ไทยมีออนเซนรวม แล้วไปแช่กันแบบโป๊ๆ จะมีอะไรแบบนี้ไหม

Akira Watanabe

::Shy::  โลลิสายหื่นขั้นสุด 5-1 ก็ไม่สนไร้ซึ่งความเกรงกลัว