ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Shujuu Returns : บ่าวกับนายย้อนคืน [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กุมภาพันธ์ 12, 2019, 02:13:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

ชิองนี่ออกแนว m เลยแฮะ แต่เจ้านายกลับชอบ 555 แตกแล้วแตกอีก

thegift52

สรุป ก็โดนอยู่ดีนิ แต่เปลี่ยนเป็นฝ่ายรุกแทน อ่ะ แต่ก็ได้ความสบายใจ อิอิอิอิอิอิ

HaoMaRu

ทั้งนิสัย หน้าตา ไม่พอชื่อเหมือนอีก แม้งไอ้ชินจิจากเฟทชัดเลยนิหว่า

phatsa

ohm2999

ipor

การเป็นเจ้านายมันไม่สบายอย่างที่คิดซินะ

adobe

เรียงตาม timeline ฮินาตะเก็บเรียบ ส่วนคุณชายน่าจะโดนฮุบตำแหน่งโดยสมบูรณ์หลังฮินาตะแต่งแล้ว เพราะเมดบ้านนี้ไม่เห็นหัวใครแต่รับใช้เจ้าบ้าน(คุณหนู)

l3l3master

Mumei Otoko

vincenttatto

แน่แค่ไหนก็แพ้ชิอง โหวแต่เมดนี่ได้เวลาเอาคืนเจ้านายนี่ยังทำแค่นี้เอง ไม่สุดเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

sonteen42

งานดีตลอดจริงๆเรื่องนี้ ขอบคุณมากๆครัย

siwapol55

เป็นความสัมพันธ์ที่แปลกประหลาดจริงๆ แต่ก็สนุกดีเวลาอ่าน
ขอบคุณมากครับ

[S]ha[D]ow◕‿◕

ชอบผลงานของMichikingมากครับ เห็นลายเส้นแล้วคิดถึงจารย์Hisasi(ปัจจุบันหายไปไหนไม่รู้ ไม่มีงานใหม่ๆเลย)

siwapeeza