ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Mousou Sakka Bonjiri Sensei : นักเขียนสุดมโน อ.บงจิริ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 16, 2020, 03:58:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

เรื่องนี้มีสองตอนจบนะครับ อันนี้ครึ่งแรกอยู่
ไม่รู้ว่าใครอ่านซีรี่ย์ บ.ก. แล้วจะผ่านหูผ่านตาชื่อนี้บ้างรึเปล่า

ที่จริงแล้วตอนนี้จะเป็นตอนแรกสุดของซีรี่ย์นี้เลยครับ ลายเส้นของคนวาดอาจต่างจากปัจจุบันพอควร
นางเอกตอนนี้ค่อนข้างจะต่างจากสาวรอบจัดคนอื่นในสำนักพิมพ์ เพราะรอบแกยังเป็น 0 (เวอร์จิ้นอยู่)
แถมคนนี้จะออกเจ้าเนื้อหน่อย เทียบกับสาวคนอื่นที่หุ่นผอมเพรียว ยังไงก็เชิญชมกันได้ครับ

ป.ล. Kairakuten เล่ม 2020-09 มีแต่หน้าสีของ บ.ก. ซาโต้หน้าเดียว แปลแถมให้ครับ

ผลงานอื่นๆของ Michiking

ซี่รี่ย์ บ.ก.
นักเขียนสุดมโน อ.บงจิริ <<< คุณกำลังอ่านตอนนี้
บ.ก.ปีศาจ ซาโต้ซัง
สุดยอด บ.ก. ซาโต้ซัง
บ.ก.มือใหม่ สึคิโมโตะซัง
บ.ก.แต่งงานใหม่ สึคิโมโตะซัง
ฝากรักไว้ในใจเธอ
บ.ก.สุดแสบ อาซาโตะซัง
บ.ก.ร้อนรัก อาซาโตะซัง
ความหม่นหมองของอาซาโตะซัง

ซี่รี่ย์บ่าวกับนาย
[1] สามเส้าบ่าวกับนาย
[2] บ่าวกับนายย้อนคืน
[3] รวมพลคน S&M
[4] บ่าวกับนายสุขสันต์
[5] บ่าวกับนายฝันหวาน -บทชิอง-

โดจิน Touhou
หม่าม้าอุด้งเกะ
พี่โคอิชิจัดให้
อธิษฐานร้อยครั้งกับซานาเอะซัง

อื่นๆ
สัมผัสรักจากยมฑูต

l2aito

โถ่ ใจจริงก็อยากให้เขาจู่โจมเถอะ ไงละจารย์
แห้งสนิทเลยไหมล่ะ  ::HoHo::

Hungry

ว่าแล้วว่าต้องมโนแน่เลย ::HoHo:: แต่นี่ถึงกับมโนยันเช้าจนตื่นเลยนะเนี่ย ยาวนานอยู่น้ะ

MooOon

ตรงๆชอบลายเส้น ของอาจารย์เเกนะ เเต่ผมไม่ไหวกับ โชตะ จริงๆ 555+

สงสารนางนะ อุตส่าห์ได้เปิดซิงได้เอาตามที่จินตนาการ สรุป ฝันไปอีก

เเต่เเอบฮานางนะ เหมือนขัดขืนให้ดูว่าไม่ยอมง่ายๆ จริงๆนี่รอเเบบนี้ตั้งนานเเล้ว

เอาจริงๆ อยากได้สาว 2 คน กับโลลิ คนเดิมนะ อยากให้จบเปงคู่ๆไป T^T

พระเอกไม่ได้โชตะนะ 21 แล้ว แค่ตัวเตี้ย

แล้วเรื่องนี้มันสองตอนจบครับ นี่ครึ่งแรกอยู่

คงที่รสนิยมผมละมั้ง ผมไม่ค่อยชอบเเนว ผู้ชายตัวเล็กกว่า อะไรเเบบนี้อะ ตัวเท่ากันก็ยังโอเค

เเต่เหมือนตอนนี้ ผู้ชายตัวเล็กกว่าหรือป่าว เเล้วมันเป็นหลายเรื่องมากที่ ผู้ชายตัวเล็กกว่า เเล้ว

ลายเส้นสวย จริงๆเรื่องนี้มีอีกคู่เหมือนกัน ดีที่นายหัวเห็ดโตพอๆกับ สาวผมดำ เลยดูสนุก

ตอนนี้ นึงว่ามีตอนเดียว ตอน2 ให้ เดาคงได้กันจริงๆหรือป่าว 5555+ สงสารนางเอกตอนนี้

แมงโก้ส้นตีน

Hawaalaew

โถนี่คุณเธอมโนจนคนอ่านเคลิ้มตามเลยนะเฮ้ย ถ้าอยากขนาดนี้ให้เขาจัดเลยเถอะ

kckungz

สุดท้ายคืออยากโดนสินะ จนเก็บเอาไปฝัน5555555 ลายเส้นสวยมากครับผม ชอบเลย

ddcc

ถ้าเป็นเรื่องอื่นมันคงมโนแค่ช่วงแรก ช่วงหลังสิของจริง นี่เจ๊เล่นมโนยันฝันเลยเรอะ ถถถถถ เวอร์จิ้นต่อไป
ปล.บก.ซาโต้หน้าแรกแจ่มมากมาย

Worrarat Imkaow

อ้าว! สุดท้ายก็แค่ฝันหรอกหรอ! 55555

ขอบคุณที่แปลให้อ่านมากๆครับ เห็นหายไปนานเราก็แอบคิดว่าเลิกแปลแล้วดีใจมากครับที่คุณยังแปลอยู่::WowWow::

มีคำถามครับจะแปลงานของอาจารย์Michiking ทุกงานเลยรึเปล่าครับเพราะสังเกตว่าคุณแปลแต่งานของอาจารย์คนนี้

ผมก็แปลของนักวาดคนอื่นเหมือนกันนะ แต่ตอบคำถามก็คือไม่ได้จะทำทุกงานน่ะครับ ตามแค่บางซีรี่ย์ บ.ก.กับเมดชิองถ้ามีตอนใหม่ก็แปล

ป.ล. ที่จริงกะจะทำซีรี่ย์โชตะด้วยแต่เห็นหลายคนไม่ชอบเลยไม่ได้เริ่ม

joulez

ฝันจริง ฝันจัง มีการเช็คของด้วยว่าโดนหรือป่าว 55+

ipor

นี่ถึงขั้นเก็บไปฝันกันเลยนะนั่น แบบนี้เรียกว่าฝันเปียก
รอบหน้าแกล้งส่งช้า เดี๋ยวเขามาช่วย ค่อยวางยาเขาดิ

Mumei Otoko

ร้ายกาจจริง มโนอย่างเดียวเลยอะ  แถมจิ้นไปซะไกล ตื่นมาแยกความจริงกับจิ้นไม่ออกต้องมีเช็คเวอร์จิ้นด้วย  ::Orz:: อาการหนักอย่างแรง

รอบหน้าอ่อยจริง งาบจริงเหอะอาจารย์  ::Oops::

yopern

ตกลงว่าฝันไปเองใช่ไหม ฝันซะได้เลย

edit รอฝันเป็นจริงต่อไป

keatmano

สมกับที่เป็นอาจารย์เลย มโนได้ตลอดการทำงาน แม้กระทั่งหลับยังฝันได้เป็นเรื่องเป็นราว แบบนี้คงไม่หมดมุขในการเขียนง่าย ๆ ... แต่จากการมโนแล้วรู้สึกว่านางอยากจะโดนเต็มที่แล้ว ... ไอ้หนุ่มแฟนพันธ์แท้เอ้ย นายพลาดอย่างแรง

mindza2212