ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 3/4 ความหวัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2018, 01:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kit.m555

อยากอ่านเรื่องที่ 3 Housou shitsu no Triangle ชมรมกระจายเสียง
ดูดราม่าซับซ้อนดี เนื้อเรื่องน่าสนใจ
Edit : เหมาเช้าไม่จำกัดช่างโหดเหลือเกิน

yellowmonkey

ช บผลงานของ อ. Inomaru ครับ แต่ไม่รุ้จะเลือก 1 หรือ 3 ดี อยากเลือกเรื่อลที่ปงดตับน้อยหน่อย ผมว่า 3 น่าจะดีกว่าเพราะ 1 ถ้าความทรงจำกลับมาน่าสงสารแย่

ohmygods

โหวตเรื่องคนสลับกับหมาครับ แปลกดี
ส่วนเรื่องนี่ยิ่งดียิ่งปวดตับ สงสารนางเอก

Sittipong Kengchai

psdam

artmanna

เหมือนจะไม่เคยอ่านทั้ง3เรื่องเลยครับ แต่ลายเส้นสวยงามดีนะ แต่เท่าที่ดูอยากอ่านเรื่อง 3 ชมรมกระจายเสียงมากกว่าเรื่องอื่นครับ

aekkachai052

ส่วนตัวผมชอบเรื่องที่3 ครับผมชอบสวิง อ่านแล้วตื่นเต้นดี

blackkids

ให้โว้ต แปล ผใฃมเลือกเรื่องที่ 3 คับ
เอาจิงๆ ทั้ง3 เรื่อง ยังไม่เคยอ่าน หรือเห้นผ่านตามาก่อนคับ ยังงัยก้รออ่านทุกเรื่อง น่ะคับ

ส่วนเนื้อเรื่องตอนนี้ เดาทางไม่ถูกเลย ว่า จะเป้นยังงัยต่อไป ลุ้น อ่านต่อคับ

toon1111

monkeywind10

น่าอ่านทั้งสามเรื่องเลย แต่ เรื่องแรกกับเรื่องที่สามนี่อาจารย์คนวาดคนเดียวกันงานดีทั้งสองเรื่องแต่เชียร์เรื่องแรกสนุกสุดปวดตับสุด ::Cold::

PTTrayong

ผมโหวตเรื่องที่ 1 ครับ อยากให้ท่านสานต่อ เพราะ ผมพอจำได้เลาๆ ว่า ท่านเคยแปลไปแล้ว แต่แปลไม่ครบทั้ง 3 ตอน

lma

โหวตทั้งสามเรื่องเลยครับ น่าอ่านมาก 

vincenttatto

เรื่องหนึ่งครับ ไอ้โรคจิตมันต้องจับอาจารย์ที่รักแหกหีแน่ๆ

ddcc

โหวตให้ kater แปลเรื่องนึง ท่านฮิปแปลอีกเรื่องได้ไหม แต่ไม่เอาเรื่องล่างนะ สาวไม่สวยเบย เรื่องที่สองถึงจะชวนอ้วกแต่น่าจะตลก5555

Nabisca Sathu

ผมชอบผลงานของอาจารย์ Inomoru ขอโหวต1กับ3ล่ะกัน แต่คิดว่า เอาทั้ง3เรื่องเลยก็ดี 555+ เอาเป็นแบบนี้ 1 3 2  ไม่มากไปใช่ไหมครับ อิอิ