ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hana Hook] Choukyoushi Misogi no Shigoto Sono แม่ลูกร่วมใช้หนี้

เริ่มโดย declangombley, ตุลาคม 11, 2020, 03:57:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chinmai2

กลืนไม่เข้า คายไม่ออกจริงๆ ::Crying::

คาร์คเกินน หดหมดแล้วครับ เอื้อออ แสงศิลธรรมเข้าตาา ::Horror::

numkrieng

::Evil:: กลิ่นไอสายดำเริ่มมา จะไปถึงจุดไหน

ฝีมือของคนฝึกดีมากๆ จัดเต็มกันยาวๆไป

mspeed

คุณแม่ยังสาวและหุ่นดีจริงๆ
ลูกชายดูผอมและตัวเล็กไปหน่อยนะครับ
แต่เดี๋ยวน่าจะมีเซอร์ไพรส์ 9นิ้วหรือไม่นะ
คุณแม่อาจจะลืมไม่ลงเลยทีเดียว
ว่าแต่คนถ่ายวีดีโอจะทนไหวเหรอครับ
มีแจมท้ายๆมั๊ยนะ

ดือ

เคยอ่านจากที่อื่นมาบ้าง. แต่ชอบคุณที่แปลมาลงให้ทุกคนอ่านครับ
แปลได้โหดมา 80กว่าหน้า

Dasd9677

DARKAXL

โอ้โห บังคับถ่ายหนังอินเซสแม่ลูกเชียวเหรอ? เหี้ยมมาก

ยาวมากกกก ให้แม่ลูกจัดหนักกันจนป่นปี้ไม่เหลือชิ้นดี แล้วหมอนี่จับทำมาหลายคู่แล้ว มืออาชีพจริงๆ(โว้ย!)

oktan02

เรื่องเคยแปลแล้วใช่ไหม  หรือเป็นตอนใหม่

789789

เปิดเรื่องเริ่มแรกมาแนวใสเลย แต่ไปมาเป็นแนวดาร์ค มีถึงขั้นลงไม้ลงมือกันเลย จากจำใจทำจะกลายเป็นติดใจมั้ยเนี่ย เรื่องยาวมากขอบคุณในความตั้งใจของผู้แปล

phatsa

ด้วยความเป็นแม่ที่รักลูกแต่ต้องมาชดใช้หนี้ เลยจำเป็นต้องทำเพื่อปกป้องลูก...แต่ผลจากหลังนี้น่าจะเป็นเรื่องของอารมณ์
Edit : จบแล้วแบบดาร์กๆ เปลี่ยนคนได้ขนาดนี้เลย

ืns52800189

คนลูกเป็นชายไม่เท่าไร
แต่คนแม่นี่สิ...ขอบอกว่าชอบมาก...
น่าจะมีแบบรุม...โดยเฉพาะคนแม่
น่าจะโดนลูกตนเองเอา

ถ้าผมเป็นมิโซกินะ
เอาก่อนค่อยให้ลูกทีหลัง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนนี้เป็นคนทวงหนี้  บิ้วไปบิ๊วมาอาจจะเป็นพ่อสื่อแทน

ว่าแต่ถ่ายอย่างเดียว ไม่แจมกะเค้ามั้งหรอ

kpkp

คุณแม่ดูท่าจะเสร็จคนทวงหนี้ซะมากกว่าคุณลูกนะ

ผิดคาดจริงๆ คุณลูกนี่สุดยอดมากๆเลย
I love Xonly

youtome3

ชอบลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้มากๆครับ ขอบคุณจากใจเลยครับที่แปลให้

010377

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ วาดสวยด้วย ขอบคุณครับ
คิดว่าคนทวงจะมีแจมด้วย