ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 7 ความรักกับฐานะ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 10, 2017, 07:36:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Songrapor Reemanuen

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

รอปลัดมานานแล้วครับ ป๊อดโดนทำร้ายจิตใจมา คุณวิไลเลยช่วยปลอบประโลมป๊อดให้สุดคอเลย

cooking_gear

ดูแล้วน่าจะอีกหลายด่านกว่าจะมาถึงหลิวได้ รอดูน้องมีนก่อนละกัน ::Shy::

swiftxx

สองสาวเพื่อนหลิวนี่ไม่น่าจะรอดมือป็อดเหมือนกัน ส่วนเชิดกะพี่ชายนี่จะแก้แค้นยังไงก็น่าสนใจ

tdt14023

ป๊อดอย่ายอมแพ้จากคุณหลิวนะถ้านายไม่สู้คุณหลิวเสร็จไอ้มาร์คแน่แต่ตอนนี้คิดว่ากว่าจะได้ไปตามหาพ่อและช่วยคุณหลิวมีหวังนายป๊อดเราเสร็จคุณนายวิไลหลายรอบแน่ๆ555

SoSonaja

เรื่องราวน่าติดตาม ลุ้มทุกตอนจริงๆ

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 11/12/2560
มักง่ายสั้นไปนะรีพลายคุณ เอาๆ
เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 3 วัน ปรับปรุงไม่ได้คราวหน้ายาว
..
•=======================================•

ikkaross

nanzy153

ขอให้น้าขิกสอนวิชาดีๆให้ซักสองสามอย่าง เพื่อจะได้ไม่โดนดูถูกจากคนอื่น

aisieo

ppeak

สุดท้ายคุณวิไลก็ยั่วป๊อดจนได้จัดหนักกันจริงๆ พอไปรับส่งหนิงทุกวันก็น่าจะได้มันส์ทุกวันอีก เปรมเลยทีนี้

Am1112mA

งานนี้นายป๊อดจะเริ่มศึกษาวิชากับเขาแล้วสินะ

Ilovefuck

เปิดประตูลมทำยังไง เหมือนเปิดประตูน้ำไหมนะ  ::Reader::

summersale

solomon1977

ป๊อดโดนคุณวิไลอย่างเป็นทางการแล้ว  แล้วน้องหลิวเมื่อไหร่ครับ