ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่10

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 06, 2017, 12:18:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Perion

เรื่องนี้ต้องตั้งใจอ่านครับมีตัวละครหลายตัวผมชอบครูแต้วมากครับ

Man. Number1

คิดว่าแบบนี้รายต่อไปอาจเป็นฝนไปเลยก็ได้ ชอบน้ำสลัดซะขนาดนี้

bkk999

จริงๆผมอยากให้พระเอก มีพวกทักษะต่อสู้มือเปล่าแบบโหดๆนะครับ แบบว่า เกิดจากพลังของท่านชินอะไรอย่างเงี้ย ทำให้พรสวรรค์ตื่น  เพราะแบบ อย่างเห็นพระเอกโชว์โหดบ้าง

Kingmar

จัดต่างชาติอีกแล้วคราวนี้มาเป็นกลุ่มเลย

rapin1995

whitehorse

mysecret

SOS you

ถ้าใจอ่อน แล้วรู้สึดผิดไปเรื่อยๆ แล้วมันจะครบทุกตีวอีกษรมั้ยนายเน

เอี้ยเกี้ย

::Evil:: สามสาว สองอักษร ต่อจาก อเบ็กและไบร์ทพอดี ช่างเหมาะแก่เวลายิ่งนัก

playzaa56

โดนเหนิงกันขนาดนี้จะสมหวังหรอ

ชุ้ง

เรื่องนี้ต้องตั้งใจอ่านครับมีตัวละครหลายตัวผมชอบครูแต้วมากครับ

Chava

::Pull::ตัดตอนมาไวมาก สาวแพรกับสาวฝรั่งได้ที่ตอนไหนและถูกพามาที่ไหนกัน อย่างไร

ipichai

ได้แพรช่วยดามใจและยังได้อักษรจากสาวฝรั่งด้วยคุ้มสุดๆ

weewt01

Tiger3745